Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Nhờ người giúp - mua thức ăn con thích.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 802 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,455 Bài viết

• 2,399 Được cảm ơn

Một mình lo cho con bệnh thật vất vả, nói chi đến việc bố lại có ít kinh nghiệm.

Cháo "chè" quả thực là khó ăn. Nói chi đến chuyện con đang bệnh, cháo ngon con cũng đã không ăn rồi.

Nếu lỡ gặp tình huống như ba Nam thì ba Nam nên quên cái nồi cháo của mình đi. hãy nhờ người hàng xóm trông cháu giúp một tí, ra ngoài mua cho con thứ gì con thích ăn nhất, pha cho con 1 ly nước cam/chanh nóng. Chắc hẳn khi hỏi con thích ăn gì kèm theo "khuyến mãi" nếu con ăn hết món con thích sẽ tặng con 1 món quà bí mật. Con trẻ sẽ cố gắng hết mình.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,443 Bài viết

• 2,306 Được cảm ơn

Đàn ông đâu có lo được nhiều như chị em mình đâu. Như anh xã em đấy, có lần con ốm ho sù sụ thì lại đi mua kem cho con ăn. Lại còn nói con thích ăn kem nữa chứ. Hhuhu
    • 9 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,455 Bài viết

• 2,399 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bongmun_stg Xem bài viết
    Đàn ông đâu có lo được nhiều như chị em mình đâu. Như anh xã em đấy, có lần con ốm ho sù sụ thì lại đi mua kem cho con ăn. Lại còn nói con thích ăn kem nữa chứ. Hhuhu
    Nói vụ ho này chắc các chàn giống nhau cả, chẳng nghĩ gì. Sonic cũng ho, chàng uống nước đá, nhấp luôn cho Sonic vài ngụm, mẹ quay lại nhìn mà tá hỏa. hic hic.