TIN TÀI TRỢ.

Phylatop cho bé biếng ăn?có mẹ nào cho con dùng chưa???

• 0 Lượt chia sẻ
  • 9.16K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Các mẹ ơi, tình hình là con em dạo gần đây nhất định không chịu ăn cháo/cơm ( con em 18m). Bà nội và ngoại xót cháu nghe nhiều người mách là cho uống phylatop tốt lắm, con chịu ăn và ham ăn hẳn. E nghe mà mê quá nhưng cũng chưa dám dùng cho con. Có mẹ nào cho con uống rồi, kết quả như nào cho em ít kinh nghiệm với!!!
    KHOAI TÂY SHOP
    Thời trang style cho bé yêu !!!.
    FB:bhuong86@yahoo.com

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình không biết Phylatop như thế nào nhưng hiện tại mình đang dùng thực phẩm chức năng "Lu" cua hang vision cho đứa cháu nhà mình, cháu biếng ăn, suy dinh dưỡng và bị viêm phổi và viêm pế quản, nhưng mình cho bé sủ dụng mỗi tháng 1 hộp"Lu" đến nay đã được 2 tháng cháu không còn biếng ăn mà còn tăng cân nữa, hơn 2 tháng nay bé chưa bị sốt hay uống bất kỳ 1 viên thuốc tây nào."Lu" rất tốt cho trẻ em đa được tổ chức y tế WHO công nhận là sản phẩm tốt nhất cho trẻ em hiện nay đấy các mẹ.mẹ nào muốn tìm hiểu thêm thì liên lạc với mình nhé, so đt 0987656684
    • 32 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

con nhà mình đã từng uống Philatop đây

Không biết cu cậu có phải hợp không nhưng sau khi ông ngoại mua cho uống ( Lúc đầu mình không cho uống vì cũng hơi e ngại) nhưng sau khi uống hết 2 hộp philatop ( 40 ống), bé nhà mình ăn rất tốt, lúc nào cũng đòi ăn. Giờ > 4t được 20kg rồi. Con mình không béo nhưng tay chân rất chắc

Mình cũng đang phân vân định cho thằng nhỏ 7th uống nhưng sợ bé quá ko biết có uống dc ko?
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Me AnDuong Xem bài viết
    con nhà mình đã từng uống Philatop đây

Không biết cu cậu có phải hợp không nhưng sau khi ông ngoại mua cho uống ( Lúc đầu mình không cho uống vì cũng hơi e ngại) nhưng sau khi uống hết 2 hộp philatop ( 40 ống), bé nhà mình ăn rất tốt, lúc nào cũng đòi ăn. Giờ > 4t được 20kg rồi. Con mình không béo nhưng tay chân rất chắc

Mình cũng đang phân vân định cho thằng nhỏ 7th uống nhưng sợ bé quá ko biết có uống dc ko?
    Ui, hay quá, thế thì bé hợp quá còn gì. Nhưng chi uống hết 40 ống là ngừng hả mẹ nó? liều dùng như nào hả chị?Chắc em cũng cho con em dùng thôi, chán lắm rồi. Mỗi lần cho nó ăn mà người như bốc hỏa! Ah, mẹ nó ơi, bé nhà mình uống phylatop có bị nóng ko chị?
    KHOAI TÂY SHOP
    Thời trang style cho bé yêu !!!.
    FB:bhuong86@yahoo.com
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uống phylatop ko nóng dâu chị bé nhà em cũng đang uống ăn được nhưng cũng chẳng thấy tăng cân bé mít giờ được 17 tháng ạ . ngày cho uống 2 ống va em đang cho uống loại phylatop iQ chị thử sem nhé
    • 41 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Nhà mình cũng uống loại này hết 3,4 hộp mà chẳng ăn thua, giống lưởi ăn vẫn hoàn lười ăn, chắc tại lười ăn bẩm sinh hihi