TIN TÀI TRỢ.

Mẹ nào cho con dùng Fezim siro thì vào đây bàn tán!!!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13K Lượt đọc
  • 16 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 48 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Chào các mẹ!Em đọc 1 vòng trên diễn đàn làm cha mẹ và WTT thì thấy 1 số mẹ ca ngợi cái siro Fezim bổ máu rất kinh nhá!Có mẹ còn lập cả mấy nick để quảng cáo.Thật lòng em cũng mủi lòng và vừa mua cho cu Bean nhà em dùng thử 1 lọ hum qua.Nhưng cũng lo lắng khi em phát hiện ra mấy cái nick ca ngợi là dùng cái này tốt thì hóa ra đều do 1 mẹ nào đó lập.Vậy nên em mở bài này để hỏi 1 số mẹ nào đã cho con dùng thì vào đây bàn tán với em nha!Cho em cả sđt để có gì em alô nhá!Thanks các mẹ nhiều!
    :Laughing::Laughing::Laughing:Thiên hạ đệ nhất...chuối:Laughing::Laughing::Laughing:
    8gx0wqCIp7
    Born:3,9kg;1m:6kg;2m:7kg;3m:7,8kg;4m:8,5kg - 73cm;5m:9kg - 76cm
    Lẫy:17/09/2009 (2m19d)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 125 Bài viết

• 38 Được cảm ơn

tớ cũng giống mẹ này, tớ cũng nghe ca ngợi thuốc này kinh qua nên cũng mua về 01lọ nhưng đọc thành phần và nhà sản xuất lại thấy không yên tâm lắm nên lại để đấy và ngồi hóng xem các mẹ mua về cho con dùng rồi thế nào mà mãi chẳng thấy mẹ nào confirm lại kết quả:Sigh:, lại thấy mẹ quảng cáo thuốc này phát hiện dùng mấy nick khác nhau để quảng cáo lại càng k dám cho con uống:Thinking:. Mẹ nào dùgn cho con rồi kết quả thế nào thì cho các mẹ khác biết với nhé:Silly:
    Trà ATISO ĐÀ LẠT - 100% ATISO
    Tel: 091.2234 704
    https://zaodich.com/forum/f2490/tra-a.../#post28878847
    • 85 Bài viết

• 32 Được cảm ơn

em cho cún nhà em dùng rồi cũng thấy ổn ko có vấn đề gì.cái đó chỉ dùng để bổ sung thêm cho bé thôi.em thấy con em có chiều hướng phát triển tốt hơn rồi là em dừng luôn.hahha.được cái bây giờ ai cũg kêu con em bé mà cứng cáp.sdt của em đây mẹ nào muốn hỏi gì cứ alo nhé.yên tâm là em chưa nhận 1 đồng nào quảng cáo hộ các hãg thuốc đâu ạ,chẳg qua con em còi quá nên nghe ai mách gì cũng tìm cho co dùng nên biết thôi.
    Trang 0983282869
    Hạnh phúc là gì ?
    Ai sẽ chỉ cho xem ?
    Ai dám tự bảo rằng mình hạnh phúc ?
    Ai từng yêu mà được yêu mọi lúc ?
    Ai thành công mà chẳng bại đôi lần ?
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang cho con trai uống thử 1 lọ vì nghe quảng cáo nhiều quá nên dùng thử xem thế nào. Con mình vốn rất lười ăn nhưng dùng thuốc gần hết lọ rồi mà cũng chẳng khá lên chút nào cả. Một điều mình thấy là sau khi uống thuốc thì con mình lại ít đi tiểu hơn bình thường. Có mẹ nào gặp trường hợp như mình không?
    • Thành viên Webtretho
    • 13 năm
    • 949 Bài viết

• 416 Được cảm ơn

nhà đây cũng bon chen mua 1 lọ, cũng chưa dám cho uống. Ngồi hóng
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 218 Bài viết

• 27 Được cảm ơn

cũng mới mua 1 lọ vì con bị thiếu sắt. cơ mà thắc mắc cái thành phần của thuốc. Chẳng có định lượng cụ thể gì cả. Không thấy yên tâm gì cả :cool:
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 2,335 Bài viết

• 954 Được cảm ơn

Mình cho con uống rồi, nhưng chẳng cải thiện gì mấy, vẫn biếng ăn như thường.
    REGINA-ANDACSON
    Yu6Rp7
    F7ydp7
    Tsxrp7
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 799 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

Mình google tên thuốc Fezim mà chẳng thấy bất kỳ nguồn tin chính thống nào nói đến cả, có chăng chỉ là những diễn đàn do các cá nhân tự lập topic lên để quảng cáo.
    Hic, con lười ăn, con còi mẹ đã đau buồn rồi. Tưởng tìm được giải pháp chân thực và tốt, ai ngờ lại là những kẻ kiếm lời dựa trên sự lo lắng của người khác.
    Giống như WHO tuyên bố H1N1 là Đại dịch toàn cầu => Té ra là tin sai lệch => các cty Dược kiếm lời dựa trên sự hoảng sợ của người dân. Hic, đến WHO còn có "chân trong" của các cty dược, huống chi là xã hội cộng đồng. Hic, buồn quá, chẳng biết tin vào điều gì nữa.???:Thinking:
    • 48 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Huyền Hải Xem bài viết
    Mình cũng đang cho con trai uống thử 1 lọ vì nghe quảng cáo nhiều quá nên dùng thử xem thế nào. Con mình vốn rất lười ăn nhưng dùng thuốc gần hết lọ rồi mà cũng chẳng khá lên chút nào cả. Một điều mình thấy là sau khi uống thuốc thì con mình lại ít đi tiểu hơn bình thường. Có mẹ nào gặp trường hợp như mình không?
    đúng thế mẹ nó ạ!em mua cho cu bean nhà em dùng thử 1 lọ 60ml,nói thật ko như các mẹ quảng cáo,cu bean nàh em ăn uống,ngủ nghỉ vẫn thế,chả khác j,nhưng có điều đi tiểu ít hơn,nước tiểu vàng khè,mặc dù đọc trong hướng dẫn sử dụng là uống cái này nước tiểu sẽ bị vàng...nhưng vẫn thấy ko yên tâm lắm!haizzzzzzzzzzzz
    :Laughing::Laughing::Laughing:Thiên hạ đệ nhất...chuối:Laughing::Laughing::Laughing:
    8gx0wqCIp7
    • 48 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi bé Đô Xem bài viết
    Mình google tên thuốc Fezim mà chẳng thấy bất kỳ nguồn tin chính thống nào nói đến cả, có chăng chỉ là những diễn đàn do các cá nhân tự lập topic lên để quảng cáo.
    Hic, con lười ăn, con còi mẹ đã đau buồn rồi. Tưởng tìm được giải pháp chân thực và tốt, ai ngờ lại là những kẻ kiếm lời dựa trên sự lo lắng của người khác.
    Giống như WHO tuyên bố H1N1 là Đại dịch toàn cầu => Té ra là tin sai lệch => các cty Dược kiếm lời dựa trên sự hoảng sợ của người dân. Hic, đến WHO còn có "chân trong" của các cty dược, huống chi là xã hội cộng đồng. Hic, buồn quá, chẳng biết tin vào điều gì nữa.???:Thinking:
    thoai mừ mẹ nó,cứ bình tĩnh,nếu ko yên tâm thì mình ko dùng nữa...haizzzzz...cảm thấy như bây giwof măm gì cũng có nguy cơ ý...ặc!
    8gx0wqCIp7
    • 3,457 Bài viết

• 4,258 Được cảm ơn

Nếu hiểu theo tên gọi thì đây có lẽ là sản phẩm bổ sung sắt thôi (Fe) nên theo mình nếu xét nghiệm máu mà bé thiếu sắt thì mới phải uống. Con bạn biếng ăn thì phải mua các sản phẩm có chứa nhiều lysin hay B1.
    • 80 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Con minh vua om day , dung nhieu thuoc khang sinh, so thieu mau nen minh cung mua cho con uong, cung chua biet co tot khong
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em đang dùng cho bé nhà em ,ko biết có tốt ko? có mẹ nào dùng cho con chưa? cho em ít kinh nghiệm với.
    • 511 Bài viết

• 465 Được cảm ơn

mình từng dùng do bị bác bác bán thuốc dụ khị, nhưng giờ không dùng nữa vì :
    thứ nhất thuốc mà không có tờ rơi khi thành phần định lượng các chất là bao nhiêu ? giờ mới thấy mình dại
    thứ 2 bao bì in mờ và nhòe.
    thứ 3 thuốc sắt nhưng không tanh mấy trong khi các thuốc sắt cùng loại con mình từng uống rất tanh chứng tỏ hàm lượng Fe thấp , thêm đường để trẻ dễ uống nhưng liệu có thực sự đủ sắt không?
    Nói chung vì 3 yếu tố trên mình bỏ hết phần còn lại rồi khôgn cho con uống nữa.
    Cũng tự nhủ hãy yêu đàn ông ít thôi, nhưng ta vẫn quên mất điều đó, trước ta yêu một giờ thì yêu cả hai người đàn ông một lúc mất rùi. (^_^)
    photo.php?fbid=1702589368155&set=a.1702588928144.2090603
    photo.php?fbid=1702589488158&set=a.1702588928144.2090603
    photo.php?fbid=1702596848342&set=a.1503281065572.2071101
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các mẹ, thấy các mẹ bàn tán về Fezim quá nên cũng tham gia cho vui, theo ý kiến cá nhân thì mình thấy fezim rất tốt mà, con giai mình dùng cũng khá lâu rùi thấy da dẻ hồng hào và ăn tốt nữa. Mình không tin quảng cáo đâu mà cái này là do chị dâu mình mách đấy. Còn mẹ nào nghi nghờ mình quảng cáo thì gọi vào số 0915411144 nhé.mình chẳng đc xu nào qc đâu:Smiling:
    • 193 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

con mình vừa vào viện XN thì thiếu máu nhẹ nên mình sẽ đến BS nhờ kê đơn thuốc bổ máu chứ cũng tìm mãi trên các fr rồi, chỉ có mỗi fexim, ko yên tâm lắm
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi gianglankk Xem bài viết
    con mình vừa vào viện XN thì thiếu máu nhẹ nên mình sẽ đến BS nhờ kê đơn thuốc bổ máu chứ cũng tìm mãi trên các fr rồi, chỉ có mỗi fexim, ko yên tâm lắm
    hì vậy thì các mẹ có yên tâm với sản phẩm kid smart của nature's way của úc ko ah các mẹ nào quan tâm thì inbox e nhé , loại này được bác sĩ ở úc khuyên dùng tốt nhất cho trẻ em , bổ sung đầy đủ vitamin , sắt , canxi và omega 3 nữa kích thích các bé biếng an nhà các mẹ đây ah

Natures-Way-Kids-Smart-Omega-3-Fish-Oil-Trio-180-capsules_zps261e2452