TIN TÀI TRỢ.

Growsure em ăn có phải là thuốc kích thích bé biếng ăn không cm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 8.14K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình mới mua cho bé nhà mình Growsure trị biếng ăn, bé dạo này ko chịu ăn, trả biết tại sao, ra ngoài tiệm thuốc mua thì họ bán cho chai Growsure enhanced, nói công dụng tốt, thuốc có vị dễ uống,....có mẹ nào dùng chưa, cho em ý kiến cái

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 11 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thuốc này thì sao các mẹ, tu vấn coi bé em dùng " món " này được ko?
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

mình thấy loại nào cũng giống nhau? ko biết growsure này như thế nào? có mẹ nào dùng thử chưa?
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi baotrankute Xem bài viết
    mình mới mua cho bé nhà mình Growsure trị biếng ăn, bé dạo này ko chịu ăn, trả biết tại sao, ra ngoài tiệm thuốc mua thì họ bán cho chai Growsure enhanced, nói công dụng tốt, thuốc có vị dễ uống,....có mẹ nào dùng chưa, cho em ý kiến cái

quote_icon Nguyên văn bởi dinhduongchocon viewpost-right
    growsure ko phải thuốc kích thích trẻ biếng ăn đâu bạn? growsure cung cấp những chất thiết yếu cần thiết cho trẻ, tăng cương sức đề kháng, khả năng tiêu hóa, giúp bé năng động hơn, vận động vui chơi nhiều tự khác bé sẽ thèm ăn thôi mà..hihi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đã dùng cho bé ở nhà, sau xài được hai chai thấy rõ hiệu quả mà cái này vị dễ uống bé thích lắm. Chứ nghe các sản phẩm khác chỉ khi uống mới có hiệu quả nghỉ là bé lại biếng ăn trở lại nên được chị bạn tư vấn mua thử thấy ok mà sản phẩm cũng chất lượng nên an tâm và h thành fan của sản phẩm lun
    comment by WTT mobile view
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Nhanguyendothi Khách
    • 1 năm
    Thuốc này tốt bạn nhé. Bé nhà mjnh cùng biếng ăn lam mjnhdung mọi loại thuốc cũng vậy tôi khi mjnh đi khám dinh duong được cho loại này về dùng bé khác hẳn hiện mjnh cùng cho be dung hàng ngay nên bạn cứ yên tâm tam cho be dung nhe
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đang băn khoăn, có mẹ nào xài rồi cho mình ý kiến với ạ