Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

10 phút cho bé bữa sáng giàu dinh dưỡng nè mẹ ơi!

• 2.7K Lượt chia sẻ
  • 50.8K Lượt đọc
  • 405 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 143 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi maria.lan Xem bài viết
    Tuy nhiên mình vẫn đang ban khoăn là trái cây là tự nhiên hay chỉ là hương liệu? Mình vẫn " bảo thủ" theo kiểu các cụ là ăn đồ tự nhiên vẫn tốt nhất: tươi, đủ chất vitamin, dễ tiêu nhất
    Nếu dùng hương liệu thôi thì ko dc mùi tự nhiên hay thành phần tốt được đâu mẹ nó, mà theo mình là được chiết xuất từ các dưỡng chất của đồ tự nhiên, như vậy mới tốt được. Vả lại Hoff đến từ Đức, mà Đức là đất nước rất quan trọng đến chất lượng nên sẽ không có việc sử dụng những thành phần không đúng như đã nói đâu, nên mẹ nó cứ yên tâm

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 290 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Quả là khi chọn mua một sản phẩm nào đó cho con các bà mẹ nghiên cứu rất kỹ. Hoff mà lọt vào mắt xanh của các mẹ thì phải nói là chất lượng, ngon, bổ dưỡng, tự nhiên, an toàn
    • 204 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi newlife2811 Xem bài viết
    Quả là khi chọn mua một sản phẩm nào đó cho con các bà mẹ nghiên cứu rất kỹ. Hoff mà lọt vào mắt xanh của các mẹ thì phải nói là chất lượng, ngon, bổ dưỡng, tự nhiên, an toàn
    Ngon nhưng tính ra cũng không rẻ nhỉ, một hũ con bé tý mà đắt gấp 2 lần sữa chua, mà chắc gì đã ngon hơn mình tự mua nguyên liệu về làm?
    • 290 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mecuaball Xem bài viết
    Ngon nhưng tính ra cũng không rẻ nhỉ, một hũ con bé tý mà đắt gấp 2 lần sữa chua, mà chắc gì đã ngon hơn mình tự mua nguyên liệu về làm?
    Mình tự làm tất nhiên sẽ rẻ hơn rồi nhưng tốn nhiều thời gian lắm mẹ nó mà con chẳng chịu ăn mới buồn. Mình thấy váng sữa Hoff ăn ngon hơn nhiều á, con mình toàn đòi mẹ mua Hoff chứ mẹ làm chẳng thèm ăn
    • 249 Bài viết

• 19 Được cảm ơn

Bé gái nhà mình lười ăn cơm, ở trường cũng vậy, mà mua váng sữa hay phomat Hoff về con đều thích và ăn rất ngon, theo dõi thấy cân nặng cũng như chiều cao phát triển tốt mình cũng vui. Bổ sung cho con ngay từ bây giờ là hợp lý nhất mom nhỉ.
    • 278 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thunguyen2205 Xem bài viết
    Bé gái nhà mình lười ăn cơm, ở trường cũng vậy, mà mua váng sữa hay phomat Hoff về con đều thích và ăn rất ngon, theo dõi thấy cân nặng cũng như chiều cao phát triển tốt mình cũng vui. Bổ sung cho con ngay từ bây giờ là hợp lý nhất mom nhỉ.
    Ngoài các bữa chính, mình còn bổ sung các bữa phụ cho con thay đổi như váng sữa, yaua, trái cây, bánh,...Bé nhà mình phát triển rất tốt nhé cả về thể lực lẫn trí lực