TIN TÀI TRỢ.

Thiền có chữa được trầm cảm, lo âu không ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 127 Lượt đọc
  • 0 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 34 Bài viết

• 13 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đang gặp tình trạng trầm cảm sau sinh, vừa chăm con, lo lắng đủ thứ chuyện, vừa mất ngủ, mình thực sự cảm thấy mệt mỏi, đi khám và uống thuốc được vài tháng thấy đỡ hơn, ngủ ngon hơn nhưng đầu cứ cảm giác đơ đơ, người mệt mệt nên dừng lại không uống thuốc nữa, tưởng khỏi rồi vậy mà tình trạng mất ngủ, mệt mỏi lại quay lại, người cứ run rẩy. Search google thấy bảo thiền định sẽ giúp mình khỏi được các triệu chứng mất ngủ, lo lắng, căng thẳng, mệt mỏi mà không cần dùng đến thuốc, mình không muốn uống thuốc nữa, , nhưng mình chưa thấy có review nào về việc này cả, toàn là các quảng cáo. Lại thấy bảo Thiền mà không đúng cách lại còn bị nặng hơn. Không biết đường nào mà lần. Các bạn đã ai từng Thiền mà khỏi bệnh hoặc hồi phục thì chỉ cho mình với, và các bạn học thiền ở đâu ở Hà Nội mà khỏi được ạ? Các bạn đừng chỉ em ngoại thành Hà Nội hoặc tỉnh ngoài nhé, em con nhỏ không đi được ạ. Cảm ơn các bạn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT