TIN TÀI TRỢ.

Hướng dẫn cách verify tài khoản Paypal bằng thẻ thẻ Mastercard ảo cho chị em mua hàng dễ dàng hơn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 412 Lượt đọc
  • 1 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 16 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nếu bác nào đang cần đăng ký Paypal và muốn verify tài khoản paypal gấp thì em giới thiệu cho mọi người cách nhanh nhất. Em đã thử làm và thành công rồi, mất khoảng 2-3 phút verify gì đó, còn nếu chưa dùng thẻ Mastercard ảo này thì mất thêm khoảng 5 phút đăng ký nữa thôi, vì nó là thẻ Mastercard ảo có thể mở thẻ online nên các bác làm ở nhà cũng được nhé!

Bước 1: Mở thẻ Mastercard ảo

Để mở thẻ Mastercard thì các bác phải đăng ký tài khoản ví điện tử VTC Pay, vì thẻ này liên kết trực tiếp với ví, nạp tiền cũng là từ ví điện tử VTC Pay luôn.
    Các bác đăng ký thẻ Mastercard ảo này bằng cách truy cập trực tiếp vào link sau: https://vtcpay.vn/dang-ky/. Sau khi đăng ký ví điện tử thành công, tiếp theo định danh ví điện tử bằng tài khoản ngân hàng, chỉ cần liên kết và nạp tiền vào ví là xong định danh rồi. Các bác lưu ý nạp 16K vào tài khoản ví nhé, vì 10K là phí mở thẻ và 6K là phí duy trì thẻ trong tháng đầu tiên.
    Tiếp theo, các bác truy cập vào website https://card.vtcpay.vn, đăng nhập bằng tài khoản ví điện tử và click vào "mở thẻ", điền các thông tin trên thẻ là xong.

Bước 2: Verify tài khoản Paypal

Bước 1: Bạn truy cập vào website https://www.paypal.com sâu đó tiến hành đăng nhập vào tài khoản Paypal của bạn Bước 2: Tại giao diện quản lý tài khoản bạn chọn Add a bank account or Card

UcWvlMJiHRd1V9qgvBDT2-Q3_w-zBRvD398NKm9aI7NfRW-t_7a6XrtrtQh5B8aZljeuLZpR5mDa921LYz_Loez_7DV7

- Chọn Credit Card

RViTWx75c58riGzxp48HkNUSDlpVDo3xXakagfhFWcP0SbJbhxa-ppCem6O23emm6-TFyoo1qTg4dOqpH6QOd1LNp5atBw

Bước 3: Điền thông tin thẻ như họ tên, số thẻ mã CVC, ngày tháng hết hạn sau đó chọn Save

zMzyrXXtAx9Aier_W3WHAZoPT47uxp_Q3JzuQuRTsOSgK6ekyfrFDdwcLLd06UsWTGATVS9_AU12ZXwpZ00dPoVYHW_vYw

Khi bạn đăng ký mở thẻ Mastercard ảo bạn sẽ không nhận được thẻ cứng như các loại thẻ Mastercard thông thường. Bạn lấy thông tin thẻ tại website card.vtcpay.vn sau khi đăng nhập hoặc thông qua ứng dụng ví điện tử VTC Pay.

_KtMOfBwZsLg3PufdN1ycglNrG_21rPBsZPMQrAj7k7VkwJZm7eDyG98-Bb4zUWzM27RD0D3ceiEg6CiAYziSsbrX5vo

Bước 4: Quay lại giao diện My Paypal Bạn chọn thẻ Mastercard mà bạn vừa gắn kết.

zKRmQboxlJx4Uw3LL-YJwonL0Hm3cvs8VgWzVna2eAlnwGeQX1RlQFvj65qfNokFvjrYsz2D9gJU4Yxi0Iv6IQRwcd37dUs

Hãy nhấn vào Confirm Credit Card để bắt đầu thao tác verify.

046FUacd_59Anap4-XWxNNUyhX8tVcA9hybyKo_zLPEGS2T1Xkp61N8MftnBmvMqcsEZ32zHPZFP2oFAy-mKCDntRBbPng

Bước 5: Nhập mã xác thực Bạn chọn OK để nhận mã xác thực từ Paypal. Bạn có thể nhận mã qua số điện thoại hoặc email mà bạn đã cung cấp cho paypal trước đó.

MOkUE0-a2dgZ8kz8eqsXJWYjEPpeDuoN-XdFRAVosDb0zE65Wqkzh_zj4VN-tsDZcREpPmWaqax7cG2X633bvGd1RO5X

- Chọn Ready to Confirm

lQKOyTQ5v4tI25ZfAAJAsbFNIAU7E6233y4zOUZa8CcKaQhY0QB_9SPZZhaiXXFVKe6s9Nhkg7U0YSR1AGPBs9z8QTWP1Q

- Nhập mã Code và chọn Confirm
    pyYBr0n3qsKN703FWJbxoRAgosfkcJiWWjLnW_waQNXWHP1K34ZJgAwlcJPpOPX3VVYPMQrwBd8oeCdb4tO9ns5UVudxMMM

Xác minh thành công

BswaQ_iZQG3ik2ygt9AwIcOwmC_F-27NYH0M0msOt8w-r66HaX3zasORhNe9EhMb7tdM2YFc_Eu1F8MXjDUYRA4rzZnquQ

Lưu ý: Những hình ảnh về thẻ Mastercard ảo được sử dụng chỉ là hình ảnh minh họa. Trong thực tế thông tin thẻ sẽ được giữ bí mật chỉ chủ thẻ mới có thể theo dõi nhằm đảm bảo mật an toàn trong thanh toán.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 27 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thẻ kia là thẻ gì vậy bác?