Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hội những người tiêu dùng thông thái - Tầng 2

• 0 Lượt chia sẻ
  • 109K Lượt đọc
  • 691 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 83 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Không biết nhãn hàng được danh hiệu hàng việt nam chất lượng cao thì có uy tín thật không, em nghe nói danh hiệu này có thể mua được, hoang mang quá.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đúng là bây giờ ra chợ không biết mua gì ăn gì các mẹ ạ! Vì lọi nhuận mà người Việt ta tự giết nhau chứ chẳng phải tàu khựa. Mong rằng nhũng loại luật bảo vệ người tiêu dùng có hiệu lực thi hành để mỗi khi cho lên miệng mỗi loại thức ăn được yên tâm thưởng thức trọn huong vị.
    Em mới có ý kiến về 1 khía cạnh nhỏ thôi, chứ không mổ sẻ ra nhiều loại hình tiêu dùng khác nưa.
    Nói chung rất rất ủng hộ cho hội, và cũng mong các ý kiến của các thành viên hội sẽ góp phần bảo vệ người tiêu dùng. Và mỗi chúng ta đều là những người tiêu dùng thông thái
    • 27 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

hãy là người tiêu dùng thông thái. người VN ủng hộ hàng VN.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 107 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

Người Việt dùng Hàng Việt nhé các mẹ!
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoanv0864 Xem bài viết
    hãy là người tiêu dùng thông thái. người VN ủng hộ hàng VN.
    Đúng là mọi người cũng như truyền thông luôn luôn kêu gọi NGƯỜI VIỆT NAM DÙNG HÀNG VIỆT NAM. Nhưng thử hỏi có bao nhiêu % người tiêu dùng dàm đặt niềm tin vào những doanh nghiệp Việt?
    Trong khi hằng ngày nghe những thông tin phát hiện và bắt giữ xyz tấn thịt thối, cá thối, sữa bẩn..... lại còn thêm rau rửa bằng nước cống trước khi bán cho nhười tiêu dùng. Khuyến mại thêm tin rau quét bằng chổi tre nhằm biến rau bẩn thành rau sạch.
    Hôm qua mình vừa đọc 1 bài báo: 1 thương gia Nhật bản có ý định mở hệ thống hàng xách tay Nhật Bản tại Việt Nam nhưng ông không khỏi giật mình khi đi tham khảo giá cả các mặt hàng muốn mang về VN và phải thối lên rằng: " Các doanh nghiệp ở VN các bạn giỏi quá sản phẩm tôi nhập tận gốc bên Nhật Bản cũng ko có giá rẻ hơn giá các bạn đang bán, không hiểu các bạn nhập về bằng đường nào mà có giá rẻ vậy mà làm ăn vẫn cố lãi"
    Bao giờ Người tiêu dùng VN mới có lòng tin tưởng dùng hàng của mình như các bạn Hàn Quốc Và Nhật Bản dù có đi ra ngoài cũng vẫn luôn ủng hộ và tin tưởng dùng hàng của nước mình để nguồn tiền quay trỏ lại làm giàu cho đất nước của họ
    Khi nào thì lương tâm của những người làm doanh nghiệp và kinh doanh mới quay trở lại để người VN luôn ủng và tin dùng hàng VN góp phần xây dụng đất nước VN ngày một giàu mạnh hơn
    • 80 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

nhà e đặt gạch nước mắm sạch truyền thống PHAN THIẾT Ạ
    • 5 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tranh thủ có topic để tẩy chay hàng china luôn đi các bạn ơi.
    Muavexe.vn chuyên bán vé xe khách giường nằm Hà Nội Lào Cai Sapa chất lượng phục vụ tốt nhất.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2,369 Bài viết

• 2,752 Được cảm ơn

Thành viên báo vi phạm nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    HH có làm đại diện cho Yamaha nữa không các mẹ? Em đang tính mua xe Janus
    I wanna ki.. you
    • 62 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    giờ tiêu dùng gì cũng phải cân nhắc kĩ thật kĩ xong mới dám mua chứ giờ hở ra là lòe sợ lắm ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 1,794 Bài viết

• 8,176 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018Thành viên tích cực 2018
    Topic này giờ không hoạt động nữa à? Vào tìm cái danh sách hàng để xem ạ.
    • 80 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

có mn thik mắm cá cơm phan thiết mình giao tại HÀ NỘI nhé
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào hội những người tiêu dùng thông minh. quan điểm của mình có một chút mới hơn một chút, luôn tìm kiếm những sản phẩm tốt.
    Nhưng mua với giá giảm hơn thì luôn tìm những sự kiện giảm giá, mã giảm giá, voucher khuyến mãi, tìm hiểu hơn về nó hãy xem chuyện mục: https://www.webtretho.com/forum/f18/t...m-gia-2557421/
    cám ơn