TIN TÀI TRỢ.

Hội những người tiêu dùng thông thái - Tầng 1

• 0 Lượt chia sẻ
  • 186K Lượt đọc
  • 1.51K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 93 Bài viết

• 406 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Là NTD mà nhận xét cũng không được, nêu tên cũng không được, chữ ký cũng không được, avt cũng không được. Vậy cho hỏi NTD được quyền làm cái gì vậy??? hay chỉ là những CON BÒ bị vắt sữa, những con chim ở trong lồng chờ bị làm thịt,
    Khách hàng là thượng đế là đây sao, hả U????TỰ DO DÂN CHỦ LÀ ĐÂY SAO??????

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,622 Bài viết

• 5,805 Được cảm ơn

Mẹ nào mát tay lập hội các mẹ ưu tiên dùng hàng Việt Nam đi
    vào đó thì tha hồ ghi tên nhãn hàng với hóa đơn hehe
    ĐỐ mod dám xóa đấy, đi ngược lại chủ trương của bộ chính trị à?
    • 2,074 Bài viết

• 4,637 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đúng là những con bò bị vắt sữa. Đến khi chúng ta bắt đầu quan tâm xem chúng ta nên tiêu tiền của chúng ta thế nào thì lập tức bị cho là: nhất định có kẻ đứng sau, chứ bọn bò làm sao biết phản ứng! Mình ngu cũng lâu thật. Quá thất vọng cho ngày 21/6

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Squirrelmama
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,604 Bài viết

• 4,833 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi duachuot123 Xem bài viết
    E đang chờ văn khấn mở nhà mới ở nn của các mẹ. Nhanh nhanh nào, cta cùng đi mở chi nhánh đại diện, vp mới ở nn...
    Mẹ nào giỏi TA làm giúp mẹ chuột cái văn khấn mở thêm chi nhánh o NN đi nào, chúng ta cần có chỗ dự phòng, Mod KH cho up thư len các mẹ có thể PM cho mẹ chuột nhá
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 150 Bài viết

• 430 Được cảm ơn

Owner/admin/mod của diễn đàn .....

Thối nát.
    Bạn chắc cũng như mình, không biết hết được những áp lực của họ. Đừng nói không có bằng chứng và chỉ để bõ tức như vậy, có thể làm tổn thương đến nhau.
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 74 Bài viết

• 343 Được cảm ơn

Mình không được gì, được cái là lì hết cỡ. Lần thứ 3 trong ngày mình vào đây còm để ủng hộ các mẹ. Mình quyết tâm đô thị hoá khu vực này để nó trở nên đông vui náo nhiệt hơn địa bàn cũ nữa.
    Lát nữa vào còm phát nữa. Hứa đấy!
    • 56 Bài viết

• 758 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trangtrainho239 Xem bài viết
    Em nghĩ mình có thể nói thế này:

- Mình không đổ lỗi hay đánh giá hoặc áp đặt nhãn hàng, mình hãy nói về bản thân người tiêu dùng chúng ta thôi:

Vi dụ: Em uống cà phê Nestles bị đầy bụng, em sẽ không nói: Cà phê Nestles đầy hóa chất, uống đầy bụng, em sẽ nói:

Cơ thể em rất nhạy cảm với hóa chất, uống vào là đầy bụng. Chả hiểu cà phê hòa tan của Nestle có bỏ gì vào không mà uống đầy bụng ghê, từ h mình chuyển sang Birdy vậy, hoặc Trung Nguyên, ví dụ thế.

Mình không kết tội ai hoặc nhãn hàng nào, mình chỉ nói quan điểm của bản thân thôi. Có đc không hả các Min các Mod?

Còn như chị gì kêu gọi tiếp tục đóng góp bài chất lượng cho Web ý ạ? quên đi ạ, em chỉ viết cho top này. Cái thứ ở đâu ra mà chỉ biêt vơ vào.
    Chào bố này, tếu không chịu nổi, em đang bực mình mà cười sảng khoái.
    Những lúc như thế này đừng ca, đừng la trước mặt em nhé, Ne(x)t biến luôn đi nhé.
    Nói như thế này có ai cho em điên không nhỉ? Em suýt chả hiểu mình nói gì.
    • 35 Bài viết

• 540 Được cảm ơn

Được thoải mái click quảng cáo ở wtt để ủng hộ diễn đàn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haihaichan Xem bài viết
    Là NTD mà nhận xét cũng không được, nêu tên cũng không được, chữ ký cũng không được, avt cũng không được. Vậy cho hỏi NTD được quyền làm cái gì vậy??? hay chỉ là những CON BÒ bị vắt sữa, những con chim ở trong lồng chờ bị làm thịt,
    Khách hàng là thượng đế là đây sao, hả U????TỰ DO DÂN CHỦ LÀ ĐÂY SAO??????
    5 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên tích cực 2015
    • 4 năm
    • 165 Bài viết

• 1,704 Được cảm ơn

hội ta đi đâu cho em theo với, em lập nick ở wtt chỉ vì theo vụ này
    #team_hóng_cáp_mau_sửa_xong
    • 168 Bài viết

• 1,378 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoatt Xem bài viết
    Bạn chắc cũng như mình, không biết hết được những áp lực của họ. Đừng nói không có bằng chứng và chỉ để bõ tức như vậy, có thể làm tổn thương đến nhau.
    Áp lực mà chính đáng thì họ đã thông báo lâu rồi để thành viên thông cảm chị ạ. Có diễn đàn nào mà lại mong mất thành viên cơ chứ. Chị sợ các min mod tổn thương chứ các min mod đứa ra cái quy định kỳ quái và xóa bài như phủi bụi của các thành viên khiến cho chị em giờ khóc nước mắt thành sông rồi, các bạn ý tước đoạt niềm tin chứ không phải chỉ làm người khác tổn thương đâu ạ.

Em đồng ý không nên nói về các min/ mod như vậy, cách họ điều hành các topic này tuy không đáng để các mem tôn trọng nhưng chúng ta cũng không nên mất sức với họ.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 2,933 Bài viết

• 3,203 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi trangtrainho239 Xem bài viết
    Cơ thể em rất nhạy cảm với hóa chất, uống vào là đầy bụng. Chả hiểu cà phê hòa tan của Nestle có bỏ gì vào không mà uống đầy bụng ghê, từ h mình chuyển sang Birdy vậy, hoặc Trung Nguyên, ví dụ thế.
    Hic mình uống Nestle 3in1 màu xanh thì đi ...è đầy mùi cafe . Đợt Tết được bà bạn cho cafe hòa tan Đắk Hà uống ngon lắm nhưng ko thấy chỗ nào bán, hỏi bạn thì được biết là chỉ sản xuất mỗi dịp Tết, bán cho khách quen vì ko có nhà máy sx riêng, kênh phân phối
    Que sera sera......
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,604 Bài viết

• 4,833 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Meanthu Xem bài viết
    Mẹ nào giỏi TA làm giúp mẹ chuột cái văn khấn mở thêm chi nhánh o NN đi nào, chúng ta cần có chỗ dự phòng, Mod KH cho up thư len các mẹ có thể PM cho mẹ chuột nhá
    Cấp cứu cấp cứu văn khấn văn khấn nào các mẹ giỏi TA ơi

Mod! E chả viết gì liên quan đến hàng hoá nhá
    • 1,710 Bài viết

• 9,806 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mới nhận được tin nhắn của mod báo vi phạm về quy định dùng avatar, xin cho phép cười vào mặt mod cái nhé. Từ khi nào cái diễn đàn này nó thành thế giới trong Harry Potter, có nhân vật là kẻ-mà-chớ-gọi-tên ra thế?

Ở đâu ra cái luật là NTD không được post "bài viết có hình ảnh sản phẩm, thảo luận về cá nhân, nhãn hàng, doanh nghiệp cũng như chữ ký để #, để tắt tên dù là ký hiệu mang ám chỉ cá nhân, tổ chức và doanh nghiệp" thế? Nghe buồn cười quá đấy? Luật rừng do mod tự đặt hở? Cho nên mod đừng phiền lòng nếu mình bấm nút than phiền ở cái tin nhắn báo vi phạm mà mod gửi mình nhé, đúng là mod đang vi phạm quyền tự do của NTD đấy.

P/S: Các chị em hãy nhanh chân tìm các trụ sở và chi nhánh mới, xây dựng cho nó thật lớn mạnh rồi chúng ta chuyển văn phòng nào.
    1471317_237580259744817_1253877696_n
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 3,194 Bài viết

• 12,840 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mấy mẹ po st thư lên đi. Nếu sợ bị đel thì có thể PM cho mình.
    4 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 312 Bài viết

• 527 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Tiếng Anh thì mình cố được, nh văn thì dở quá, cho mình nội dung đi, mình sẽ cố
    If you think you can, you can.
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 472 Bài viết

• 182 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Calimero Xem bài viết
    Hic mình uống Nestle 3in1 màu xanh thì đi ...è đầy mùi cafe . Đợt Tết được bà bạn cho cafe hòa tan Đắk Hà uống ngon lắm nhưng ko thấy chỗ nào bán, hỏi bạn thì được biết là chỉ sản xuất mỗi dịp Tết, bán cho khách quen vì ko có nhà máy sx riêng, kênh phân phối
    Cà phê dakha bnay sản xuất bán ở nhiều đại lý trong cả nước rồi bạn, nhưng chưa phủ sóng hết đc vì đây chỉ là một cty nhỏ thôi. Bạn có thể nhờ bạn ở kon tum hay hà nội mua cũng đc
    Tôi tin rằng trên thế giới này, người có thể làm BẠN TÂM GIAO của bạn không chỉ có MỘT nhưng bản thân bạn chỉ chọn có MỘT
    8 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 655 Bài viết

• 6,140 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cấp cứu cấp cứu văn khấn văn khấn nào các mẹ giỏi TA ơi

Mod! E chả viết gì liên quan đến hàng hoá nhá
    Sang nay ban nhan duoc email mau thu cua minh chua?
    7 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 1,322 Bài viết

• 6,312 Được cảm ơn

Là người tiêu dùng thông thái thì chúng ta hãy mua sản phẩm đứng hạng 1, đừng mua sản phẩm đứng hạng 2. Nói kiểu này chó nó biết.

• 17,573 Bài viết

• 26,562 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Đùa chứ cái ảnh chụp góc nhà tắm hồi sáng của tui bị xóa với lí do vi phạm, ava cũng xóa, chữ ký cũng ẩn, đúng là rất ức chế với cái wtt này.
    MIN, MOD, ko thích cái topic này thì làm ơn khóa, xóa giùm đi, đừng biến chúng tôi thành trò hề cho các người diễn.
    Xin lỗi các mẹ chứ tui muốn chửi thề lắm rồi đấy.
    METOOVN: Nạn nhân bị quấy rồi tình dục có quyền lên tiếng tố cáo kẻ quấy rối.
    Tẩy chay ca sỹ Phạm Anh Khoa vì đã quấy rồi tình dục nhiều cô gái trẻ.

Topic: https://www.webtretho.com/forum/f26/pham-lich-to-dich-danh-pham-anh-khoa-ga-tinh-bang-loi-le-tuc-tiu-2659212/index43.html
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 3,604 Bài viết

• 4,833 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi ptmaiphuong1987 Xem bài viết
    Mới nhận được tin nhắn của mod báo vi phạm về quy định dùng avatar, xin cho phép cười vào mặt mod cái nhé. Từ khi nào cái diễn đàn này nó thành thế giới trong Harry Potter, có nhân vật là kẻ-mà-chớ-gọi-tên ra thế?

Ở đâu ra cái luật là NTD không được post "bài viết có hình ảnh sản phẩm, thảo luận về cá nhân, nhãn hàng, doanh nghiệp cũng như chữ ký để #, để tắt tên dù là ký hiệu mang ám chỉ cá nhân, tổ chức và doanh nghiệp" thế? Nghe buồn cười quá đấy? Luật rừng do mod tự đặt hở? Cho nên mod đừng phiền lòng nếu mình bấm nút than phiền ở cái tin nhắn báo vi phạm mà mod gửi mình nhé, đúng là mod đang vi phạm quyền tự do của NTD đấy.

P/S: Các chị em hãy nhanh chân tìm các trụ sở và chi nhánh mới, xây dựng cho nó thật lớn mạnh rồi chúng ta chuyển văn phòng nào.
    Cần lắm 1 cái thư TA cho bà chuot123 mà chua có , ai thảo dc thu giúp đi nào
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)