TIN TÀI TRỢ.

Viêm âm đạo do trực khuẩn đặt thuốc 4 đợt mà chưa thấy khỏi ??? Em suy sụp quá

• 0 Lượt chia sẻ
  • 65.6K Lượt đọc
  • 116 Trả lời

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Linhnam123 Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Anhmeo875133 Xem bài viết
    mình cũng đặt thuốc 3 đợt rồi mà k khỏi vẫn nóng rát âm hộ có gợn lên mụn 2 bên chán quá các mẹ ơi huhu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Anhmeo875133
    C ơi, e cũg bị viêm như c luôn, nóg rát âhộ ngâm rửa kiểu gì cũg k hết, soi tươi có trực khuẩn gr âm và dươg có cả cầu khuẩn nữa, h e hoag mag lắm uốg bn thuốc k khỏi, tiêm ks r mà chỉ đỡ thôi, c chữa khỏi chưa chỉ e vs ạ. E khổ tâm lắm, cứ ntnày chắc e k lấy ck luôn mất

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Hoalaissss Khách
    • 2 năm
    Ff
    • Hoalaissss Khách
    • 2 năm
    Em gọi số điện thoại 0948075200 để tìm hiểu Bên c có thuốc em nhé.
    • Hoalaissss Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Nhunghongdang00 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tra_hoa_nu2108 Xem bài viết
    Mình có một kinh nghiệm nhưng không biết bạn đang ở đâu có kiếm được loại cây mình nói không? sau khi sinh 1 năm mình đặt vòng, vì không ưa vòng nên dù vệ sinh rất sạch sẽ nhưng mà viêm triền miên lúc nào cũng dấm dứt, ẩm ướt khó chịu cứ đặt thuốc xong được vài ngày lại đâu vào đấy. Mẹ đẻ mình bảo lấy cây bạch đồng nữ, hay còn gọi là cây mò trắng bạn nên mạng sớt là thấy cả hình ảnh lẫn công dụng của cây, hái lá về đun hàng ngày ngâm và rửa bạn sẽ thấy rất thích 2 ngày thấy khô thoáng sạch sẽ và đỡ hẳn viêm mà không cảm giác nóng như rửa lá trầu không, khi con bị ban ngứa hoặc khi phỏng dạ đun nước nước này tắm cho con vết thương khô và liền da rất nhanh. Mình đã khỏi hẳn nhờ ngâm lá cây này đấy mình đã mách cho rất nhiều người đã đi đặt thuốc không khỏi mà ngâm lá này là khỏi.chúc bạn nhanh khỏi.
    Chị ơi bị viêm âm đạo trực khuẩn gram (+):++ ngâm có khỏi dk ko ạ
    comment by WTT mobile view
    Em gọi số điện thoại 0948075200 để tìm hiểu Bên c có thuốc em nhé.
    • Hoalaissss Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi huongpham_2414 Xem bài viết
    Mẹ nó tìm được thuốc nào chưa ạ. Em thấy nhiều người dùng gel PK của Lisa House lắm, trên fanpage http://bit.ly/lisa-house cũng nhiều người review lắm ạ. Mẹ nào dùng rồi cho em feedback với, ngứa ngáy, mệt mỏi lắm rồi các mẹ ạ. Cứu em với ạ.
    Em gọi số điện thoại 0948075200 để tìm hiểu Bên c có thuốc chữa phụ khoa nhé.
    • Hoalaissss Khách
    • 2 năm
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Linhnam123 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Anhmeo875133 Xem bài viết
    mình cũng đặt thuốc 3 đợt rồi mà k khỏi vẫn nóng rát âm hộ có gợn lên mụn 2 bên chán quá các mẹ ơi huhu

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Anhmeo875133
    C ơi, e cũg bị viêm như c luôn, nóg rát âhộ ngâm rửa kiểu gì cũg k hết, soi tươi có trực khuẩn gr âm và dươg có cả cầu khuẩn nữa, h e hoag mag lắm uốg bn thuốc k khỏi, tiêm ks r mà chỉ đỡ thôi, c chữa khỏi chưa chỉ e vs ạ. E khổ tâm lắm, cứ ntnày chắc e k lấy ck luôn mất
    Em gọi số điện thoại 0948075200 để tìm hiểu Bên c có thuốc chữa phụ khoa nhé.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatrang_92 Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi quynh.ili Xem bài viết
    Chị ở đâu. Bị mấy bệnh phụ khoa này vất vả lắm.e cũng từng như chị phát khổ vì nó ý. Suốt 1 năm trời chạy chữa thuốc tùm lum mà k dc.may mà gặp thầy gặp thuốc e mới thoải mái nè.Nếu chị ở xa thì e lấy thuốc giúp chị,nhưng trước hết chị phải nói chuyện qua điện thoại với người chữa bệnh này.
    E ở thanh hóa chị à.
    B ơi khám ở đâu thanh hóa vậy?
    alo bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em cũng bị viêm âm đạo nửa năm nay mãi k khỏi các chị mách em với
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E nản lắm con cái chưa có mà mãi k khỏi viêm đv
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

đừng buồn nữa. trực khuẩn bạn không bao giờ hết được đâu nên kê nó.
    mình cũng khỏi bệnh rồi, nhưng mình muốn bạn đừng nản quá.
    tất cả mình đều điều trị bằng đông y và tây y của Bs Huyền ở bệnh viện QT Việt Pháp.
    ngắn gọn là hãy thử tìm đến tư vấn của bs Huyền.nSjIe0GD3322OfYr7TnomRLPqUt72afKGIuhfkfoadzTRdw6JMBwuHHff3l0AnlisRNHEdPC7HSB8q9WyiG06zDC1lx5
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chị đặt thuốc gynoflor xem. trước em cũng bị nấm +, trực khuẩn gram âm +. đặt thuốc mấy đợt k khỏi, sau đi khám bsi~ cho đặt thuốc này 10 ngày, e đặt đến ngày thứ 8 là khỏi hẳn luôn, k còn kiểu gai gai, dặm dặm nữa. Thuốc Gynoflor chủ yếu cung cấp lợi khuẩn để cho chúng nó tự chiến đấu với nhau, giá 1 hộp hinh như tầm 200k/ 6 viên, lâu quá e cũng k nhớ nữa. Hy vọng có thể giúp ích được mấy chị.
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi. bạn cứ đi tái khám đi xem bác sĩ nói tình hình ntn. Mình cũng có đứa bạn vị viêm nhưng dùng kén đặt hằng thu bên mình thì khỏi. Còn trường hợp của bạn có gì muốn biết bạn có thể nói mình tư vấn nhé. 0976136187 (đây là số đt của mình, bạn có thể vô fb mình tìm hiểu và mình tư vấn rõ hơn nhé), vì sp này nhiều người dùng khỏi rồi đó bạn à. Cái này mình nói thật chứ ko pr sp gì hết nha bạn.
    • 24 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lythikimvuong Xem bài viết
    E nản lắm con cái chưa có mà mãi k khỏi viêm đv
    Bạn ơi bạn biết đến phụ khoa hằng thu chưa bạn. Bên mình nhiều người dùng hết viêm nhiễm và có con luôn đó bạn
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi xoaiiu Xem bài viết
    C ơi c đã khỏi chưa, em cũng bị y hệt chị này, chỉ có gr dương ++ và bạch cầu thôi mà nó cứ ngứa điên lên xong khí hư nhiều như hồ, em đặt bn đợt thuốc cug k khỏi c à
    comment by WTT mobile view
    Bạn đã khỏi hẳn chưa
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,589 Bài viết

• 381 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linhnam123 Xem bài viết
    Viêm nhiễm do tạp khuẩn, nấm đã loạn khuẩn kháng thuốc thì Bạn dùng phương thuốc dân gian(đối pháp lập phương) bài Tự huyết thang - để chữa tận gốc bệnh nhé.
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bà chị em trước bị bệnh này uống thuốc với điều trị ngoài viện 1 thời gian là khỏi mà
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Yen1994 Xem bài viết
    vậy nên t mới lo. sốt ruột lắm bạn ạ..trc t bị trực khuẩn nhưng mà uống thuốc khỏi rồi
    Uong thuoc gì vay bạn ơi. Chia se cho minh voi

• Trang 6/6

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 5
  • 6