TIN TÀI TRỢ.

Vấn đề về cách trị bệnh trĩ nội cấp độ 3, 4 !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 593 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào tất cả các chị , nay em viết bài này rất mong nhận được sự chia sẽ thông tin từ các anh chị về vấn đề trị bệnh Trĩ cấp độ 3,4
    Chuyện là em có tham khảo trên Google và có xem qua rất nhiều phương pháp cắt trĩ hiện nay nhưng em không tìm thấy phương pháp nào mang lại sự yên tâm cho mình
    Mẹ em bị trĩ cũng rất lâu rồi , mẹ em thì sợ phải đi cắt trĩ vì đụng đến dao kéo nhiễm trùng và mất khả năng kiểm soát việc đi vệ sinh sau khi cắt ! Dạo gần đây mẹ em bị trĩ càng ngày càng nặng em rất lo lắng kêu mẹ đi bệnh viện tốt thì không đi vẫn cứ đi bệnh viện và khám lấy thuốc bảo hiểm uống và sống chung với lũ
    Em rất mong mọi người giúp đỡ chia sẽ cho em nhưng Phương pháp cắt nào tốt nhất an toàn nhất hoặc những liều thuốc nhân dan để em trị bệnh cho mẹ em !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 50 Bài viết

• 33 Được cảm ơn

Em bị trĩ muốn chữa dứt điểm mà hoang mang quá. Mọi người cho em xin ít kinh nghiệm đi ạ
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 211 Bài viết

• 109 Được cảm ơn

Bạn tham khảo chỗ bác sỹ Ngọc của viện y học dân tộc chỗ Linh Đàm xem né. Mình cũng bị trĩ, bác sỹ khám kết luận hỗn hợp độ 3 mà qua bên đó tiêm chỉ một lần về là hết. Giờ không còn thấy vướng víu khó chịu gì. Bác sỹ có một trang trên Facebook né: Dr ngoc chuyên trĩ, gõ là ra thôi
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 246 Bài viết

• 110 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyendaudau Xem bài viết
    Bạn tham khảo chỗ bác sỹ Ngọc của viện y học dân tộc chỗ Linh Đàm xem né. Mình cũng bị trĩ, bác sỹ khám kết luận hỗn hợp độ 3 mà qua bên đó tiêm chỉ một lần về là hết. Giờ không còn thấy vướng víu khó chịu gì. Bác sỹ có một trang trên Facebook né: Dr ngoc chuyên trĩ, gõ là ra thôi
    mình cũng tiêm của anh Ngọc này đấy bạn. Không muốn mổ thì đi tiêm bạn né. Bác sỹ giỏi và rất nhiệt tình
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)