TIN TÀI TRỢ.

Triệu chứng này là bị sao hả các chị

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.03K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chả là chỗ vùng kín của em, chính xác là bên trong âm đạo gần cửa miệng có mọc 1 hạt y như mụn, em rờ tay vào cảm nhận như thế. Lúc đầu em cũng nghỉ bình thường không ngờ bây giờ nó mọc thêm vài hạt nữa và lạ ở chỗ là nó không gây đau, ngứa hay khó chịu gì cả. Em hoang mang quá không biết mình có bị gì không, các chị tư vấn giúp em chứ em ngại đi khám bs quá :Sad:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 10 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Có thể bạn bị sùi mào gà. Bạn thử đi khám xem sao?
    • 782 Bài viết

• 198 Được cảm ơn

Bệnh này giióng vợ anh bạn ở cơ quan c, mới đầu nho nhỏ sau to dần ( khó phát hiện vì ở bên trong), qh vợ chồng ảnh hửong mặc dù ko gây đau, nhưng hình như bs gọi là bệnh po líp thì phải, (đọc tiếng việt là thế), lúc đó c ấy đang mang bầu nên pó tay, đến khi đi sinh bs mới cho hay, thế là phòng vừa đi thăm vợ a ấy sinh (c ấy sinh mổ), vài ngày sau thăm vợ anh ấy mổ cái cục đấy ah, cả phòng cứ trêu a ấy ko thấy khác khi iu vợ ah, :Laughing:
    thế nên là pn thường xuyên nên đi khám pk định kỳ hằng năm để ngăn chặn các bệnh có thể mắc. e nên đi khám xem sao, trước c có chồng rồi nhưng đi khám vẫn ngại dần sẽ quen em ah.
    People are illogical, unreasonable, and self-centered

Love them anyway. Người đời thường vô lý, không biết điều và vị kỷ

Dù sao đi nữa, hãy yêu thương họ.
    • 190 Bài viết

• 24 Được cảm ơn

Po líp à? Nghe cũng tây phết. Tí sẽ tra thử xem nó như thế nào. Sùi mào gà thì đi kèm triệu chứng ngứa, khó chịu, rát nữa. Chủ top không nhắc đến chứng tỏ không bị rồi. Anh kia cũng lạ, làm sao mà lại không cảm thấy được nhỉ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

sùi mào gà có các triệu chứng như đau, rát không các chị, của em thì nó không có triệu chứng gì cả, hoàn toàn bình thường chỉ khi nào rờ tay vào trong thấy cộm cộm mới khó chịu thôi, em đang là sv nên ngại đi khám quá, nên đành lên đây hỏi các chị xem như thế nào. :Sad:

Bệnh này giióng vợ anh bạn ở cơ quan c, mới đầu nho nhỏ sau to dần ( khó phát hiện vì ở bên trong), qh vợ chồng ảnh hửong mặc dù ko gây đau, nhưng hình như bs gọi là bệnh po líp thì phải, (đọc tiếng việt là thế), lúc đó c ấy đang mang bầu nên pó tay, đến khi đi sinh bs mới cho hay, thế là phòng vừa đi thăm vợ a ấy sinh (c ấy sinh mổ), vài ngày sau thăm vợ anh ấy mổ cái cục đấy ah, cả phòng cứ trêu a ấy ko thấy khác khi iu vợ ah,
    thế nên là pn thường xuyên nên đi khám pk định kỳ hằng năm để ngăn chặn các bệnh có thể mắc. e nên đi khám xem sao, trước c có chồng rồi nhưng đi khám vẫn ngại dần sẽ quen em ah.
    Mếu bị bệnh này là phải mổ hả chị, không có cách uống thuốc hay xử lý khác hả chị :Sad: