TIN TÀI TRỢ.

Trĩ... may mắn khi gặp được thầy thuốc có tâm

• 0 Lượt chia sẻ
  • 741 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Hi cả nhà,
    Mình đã tìm được con đường chữa căn bệnh Trĩ, mọi thứ đến bây giờ đang suôn sẻ. 
    Mình bị Trĩ hỗn hợp, tắc mạch... Nhưng may mà mình gặp được các bạn trên webtretho, sẵn sàng reply email cho mình, thậm chí nt zalo cực kỳ có tâm, nên mình mới tìm được chỗ khám bệnh có các bác sĩ nhiệt tình, dễ thương, các bạn y tá cũng rất tận tâm, không bao giờ quát tháo hay khó chịu với bệnh nhân. Mình không PR nhưng các bạn có thể cảm nhận được điều đó khi ghé qua bên Viện Y Học Dân Tộc Hồ Chí Minh,
    Mình đang theo bác Trí - Phó Khoa Ngoại Tổng Hợp. Bác rất dễ thương, mỗi bệnh nhân khác nhau là bác có cách nói chuyện khác nhau để họ không ngại khi khám & chích. 
    Tùy trường hợp nặng nhẹ  mà bsi sẽ chỉ định số lần tiêm & nếu có u nhú, nứt kẽ or rò HM thì mới mổ. 
    Chúc các bạn mau khỏe & hết bệnh nhé.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,647 Bài viết

• 386 Được cảm ơn

Trên lâm sàng ngoài trừ trĩ nội độ 4 và trĩ vòng. Tất cả các trường hợp còn lại thì dùng bài dân gian Nhiệt trị thang - để chữa tận gốc bệnh.
    • 334 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Phải chích bao nhiêu lần vậy bạn ơi? Liệu có hết được không?
    • 20 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi huyendaudau Xem bài viết
    Phải chích bao nhiêu lần vậy bạn ơi? Liệu có hết được không?
    Mình gần hết ùi bạn. Do mình có biến chứng nên chích tầm dưới 10 mũi. tùy độ nặng nhẹ của từng người & uống thuốc điều độ nữa bạn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 334 Bài viết

• 188 Được cảm ơn

Mình chích ngoài Hà Nội chỉ một lần là hết. Mình chữa thạc sỹ Ngọc của viện quân đội chỗ Linh Đàm. Các mẹ đừng mổ, đi chích một lần là khỏi. Mình đọc thấy mổ không những đau mà sợ nhất về sau bị hẹp nữa