Tinh trùng vàng, vón cục 5,6 năm nay

• 0 Lượt chia sẻ
  • 444 Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em bị tinh trùng vàng, vón cục đến 5,6 năm nay rồi ạ, bác sĩ khám cho uống 1 đợt kháng sinh không khỏi, uống 1 đợt thuốc bổ không khỏi
    Ai biết chỗ chữa cái này, giúp em với ạ
    Cám ơn rất nhiều ạ, em chưa lập gia đình

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

anh ơi, em sinh hoạt tình dục bt nhưng tinh trùng bị vón cục ấy ạ, e sợ khi lập gia đình, ảnh hưởng sinh đẻ anh ạ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguoihanoi1984 Xem bài viết
    Chú dùng cái liệu trình bổ dương và tiền liệt tuyến của Pháp là ok. Dùng chắc tầm 2-3 đợt. A trước ko bị như chú nhưng dùng vào sung mãn lắm.
    anh ơi, em sinh hoạt tình dục bt nhưng tinh trùng bị vón cục ấy ạ, e sợ khi lập gia đình, ảnh hưởng sinh đẻ anh ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 21 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chia sẻ với mọi người, chồng e đã cải thiện đáng kể bệnh yếu sinh lý rồi. cách đây 1 năm tự nhiên chồng e kém hẳn chuyện ấy. cứ được vài ba phát là xuất, và sau đó lại ko thể cương cứng được nữa. hai vợ chồng chạy chữa nhiều nơi nhưng không ăn thua. áp dụng đủ cách nhưng ko đáng kể. Ai đang gặp tình trạng như này chắc chắn sẽ hiểu là nó bế tắc thế nào. vợ chồng lục đục, vợ thì hay cáu gắt, chồng tự ti bản thân nên hay gen bóng gen gió vợ. Nhưng may từ khi được chị bạn làm cùng công ty giới thiệu đến sp Zetsurin Busho của Nhật. đúng là cải thiện một cách đáng kể. từ đó đến nay gia đình cũng đỡ lục đục hẳn các chị e ạ. Ai muốn tham khảo qua sp này thì vào thẳng Web công ty nha. https://shorten.asia/YfH1mFkk -> đây mọi người nhé. mua ngoài chưa chắc đã hàng thật có khi còn đắt hơn, lại thêm rước bệnh vào người đấy nhé
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

uppppppppppppppp
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có ai ko ạ