TIN TÀI TRỢ.

Tim cach chua mun thit o mat

• 0 Lượt chia sẻ
  • 990 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Cac bac oi! co bac nao da di chua mun thit o mat chua thi mach cho em voi. E bi khoang hai nam nay moi dau no chi co mot vai cai nhung den bay gio thay no noi nhieu hon. Em thi dang cho con bu len chua nhu nao thi tot. Bac nao co bai hay thi mach cho em voi nhe.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 52 Bài viết

• 20 Được cảm ơn

ban di chua bang LASER CO2 ay. mun thit , u gai do virus hay u tuyen mo hoi quanh mat deu co ket qua tot day ban ah,
    • 22 Bài viết

• 53 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình bị mụn thịt ở dưới mắt mười mấy năm rồi, lúc trước ở Đức đi khám thì bác sĩ bên đó bảo có thể đốt laser nhưng sau vài năm sẽ bị lại, thế nên mình cũng không đốt, cứ sống chung với nó. Năm nay thấy nó phát triển mạnh hơn, mụn to và nhảy lung tung, lên cả mí mắt và vùng quanh mắt. Ông ngoại mình bào chế một bài thuốc đông y cho uống, uống được 2 tháng thấy giảm được 50%, da dẻ cũng sáng và trẻ ra, mấy vết đốm đối xứng cũng bớt hẳn. Có điều bài thuốc này phải uống liên tục 3, 4 tháng, vừa giải độc tố vừa tiêu trừ mụn, nhọt các loại, mẹ nào không ngại uống thuốc thì có thể thử.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)