Thuốc trị xoang rotana dùng có tốt không ạ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.74K Lượt đọc
  • 12 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Tình hình là em bị viêm xoang trán nặng khổ sở lắm , lúc nào cũng nước mũi ròng ròng khó chịu lắm. Em hay bị đau đầu nặng, mắt mờ, sáng ngủ dậy hay khạc đờm rất gớm. mùa lạnh hay thay đổi khí hậu ở khi tỉnh là em ê mình hết. Nhất khi lên đà lạt chơi . Đà lạt đẹp mà lên đó e như bị tra tấn
    Em thấy quảng cáo trên mạng có rotana của công ty vauxton bán thuốc đặc trị viêm xoang. Nhưng không biết công hiệu thế nào giờ nhiều loại quá ko biết loại nào dùng cho hiệu quả. Nếu mà đi thử từng loại thì tiêu. Có mẹ nào dùng thuốc này chưa cho em lời khuyên với ạ, em định mua mà còn phân vân.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

https://www.webtretho.com/forum/f119/...n-kem-1967445/. Bạn thao khảo nhé. Mình đọc thấy bác này có giới thiệu thuốc xoang rotana
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tiengdung90 Xem bài viết
    https://www.webtretho.com/forum/f119/...n-kem-1967445/. Bạn thao khảo nhé. Mình đọc thấy bác này có giới thiệu thuốc xoang rotana
    Cảm ơn bạn đả chia sẻ thông tin. Mình có mua dùng rồi bị nặng nên họ tư vấn mình 3 tháng để trị triệt để không bị tái lại. Dùng dc mấy ngày đầu dịch xanh nhầy ra nhiều kinh khũng . Đến giờ thì thấy khỏe ra nhiều. Chờ uống hết liệu trình xem thế nào .
    • 54 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi March_Luzz Xem bài viết
    Cảm ơn bạn đả chia sẻ thông tin. Mình có mua dùng rồi bị nặng nên họ tư vấn mình 3 tháng để trị triệt để không bị tái lại. Dùng dc mấy ngày đầu dịch xanh nhầy ra nhiều kinh khũng . Đến giờ thì thấy khỏe ra nhiều. Chờ uống hết liệu trình xem thế nào .
    Mình cũng đang quan tâm về thuốc này thấy cũng nhiều người chữa, mẹ uống ra sao rồi có bớt không vậy. Hiện tại mũi mình đang chảy dịch vàng rất là tanh, đi hút cũng không ăn thua hôm sau là bị lại . Với lại mẹ cho mình hỏi thêm khi uống có bị tăng cân ko vậy, lúc trước mình có uống thuốc xoang rồi mà bị tăng cân, tiểu đêm sợ quá mình ngừng dùng luôn.
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi dieuholic Xem bài viết
    Mình cũng đang quan tâm về thuốc này thấy cũng nhiều người chữa, mẹ uống ra sao rồi có bớt không vậy. Hiện tại mũi mình đang chảy dịch vàng rất là tanh, đi hút cũng không ăn thua hôm sau là bị lại . Với lại mẹ cho mình hỏi thêm khi uống có bị tăng cân ko vậy, lúc trước mình có uống thuốc xoang rồi mà bị tăng cân, tiểu đêm sợ quá mình ngừng dùng luôn.
    Chào mẹ, thuốc xoang rotana e dùng rất ok mẹ nhé ko thấy có tác dụng phụ nào mà hình như thấy da đẹp hơn :d . Em dùng hết liệu trình 3 tháng rồi từ đầu tháng 10 đến giời hiện tại không còn gì là dấu hiệu của viêm xoang như trước kia nữa thường thì đến mùa này năm ngoài là e coi như tiêu rồi.
    Khi e dùng gần được 1 tháng thì zụ chảy dịch và nhức đầu hầu như hết hơn 90%. Được bs bên đó tư vấn e uống thêm tháng thứ 2 và 3 để chữa dứt điểm. Với lại thuốc xông bên đó cũng rất hay mình đau đầu, ghẹt mũi xông vào giảm thấy rõ luôn.
    Tóm lại đây là thuốc ok, bs nhiệt tình. Mẹ bị viêm xoang thì cứ yên tâm mà dùng vì lúc trước khi mua e cũng có tìm hiểu kỹ thông tin về công ty, có văn phòng địa chỉ đầy đủ.
    Chúc mẹ nhanh hết bệnh nha
    • 229 Bài viết

• 556 Được cảm ơn

Mình đang dùng thuốc này thấy cũng đở rất nhiều để dùng hết liệu trình xem thế nào
    • 54 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Mẹ nói vậy thì yên tâm rồi. Chiều mình mới đặt thuốc. Cảm ơn mẹ nhiều
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng dùng đc 1 tháng rùi... thấy cũng đỡ đó.. mình bị viêm mũi dị ứng 5 năm rồi... bây giờ chỉ còn hay hắc xì vào buổi sáng thời..với hay nghẹt mũi.. nói chung là thuộc đỡ cũng nhiều.. để dùng 3 tháng xem sao... với lại họ cũng có bán thuốc dạ dày nữa... mình uống thấy đỡ rất nhiều giờ ăn uog rất thoải mái.. dùng đc 1 tháng rồi
    • Thành viên
    • 3 năm
    • 121 Bài viết

• 44 Được cảm ơn

Bạn cho mình xin thông tin liên lạc và địa chỉ khám với, mình cũng đang quan tâm
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi momap5 Xem bài viết
    Bạn cho mình xin thông tin liên lạc và địa chỉ khám với, mình cũng đang quan tâm
    Số điện thoại của Thầy Luận 0977371510 địa chỉ 43A Phan Văn Sửu, F13, Q.Tân Bình. Mẹ xem thông tin của thầy ở đây chuaviemxoangviemmui.com/lien-he/
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, bạn dùng thử rotana chưa, tốt ko bạn? Mình đag khổ sở vì xoang n ko biết có nên thử ko
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các bạn ở HN có thể qua mình lấy thử thuốc chỉ tầm 200k/1 tháng , liệu trình 2 tháng ,các bạn lấy 1 tháng mà dùng thử , đây là thuốc dân tộc mình lấy trên Thái nguyên , thuốc dạng bột ,dùng để hít vào mũi lúc sáng và tối trước khi đi ngủ dễ dùng lắm nhà mình ở Long Biên ,đi làm bên Hoàng Mai . không chín 89 năm năm 1 năm ba 1 .mình hưng sn 83.
    • 46 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nang82 Xem bài viết
    Bạn ơi, bạn dùng thử rotana chưa, tốt ko bạn? Mình đag khổ sở vì xoang n ko biết có nên thử ko
    Thuốc này tốt đó mẹ ạ. Mình dùng hơn nửa năm nay mà không thấy phát bệnh trở lại. Mình có giới thiệu nhiều bạn bè mình chữa rồi. Mẹ cứ yên tâm dùng nhé.