TIN TÀI TRỢ.

Thuốc phụ khoa gia truyền nhà họ Nguyễn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 14.4K Lượt đọc
  • 19 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 138 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

chào các mẹ
    có ai dùng thuốc này chưa chia sẻ cho e chút kinh nghiệm với ạ. em đang được giới thiệu nhưng có tìm hiểu trên google thì ra nhiều họ Nguyễn quá chả biết đâu mà lần cả. Ảnh em đính kèm đây ạ. thuốc được giới thiệu là làm bong mảng viêm 1 lộ trình 20 ngày gồm 10 viên đặt và 10 gói xông ạ. Có ai dùng rồi hiệu quả như nào review cho e với. e xin cảm ơn ạ
    IMG_0184

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 15 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng đang tìm thông tin về thuốc này, mình đang dùng 1 liệu trình nhưng thấy nó có vẻ nặng hơn , ko có dấu hiệu thuyên giảm, mong là có ai xử dụng rồi cho mình ít thông tin
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thuvanduong Xem bài viết
    Mình cũng đang tìm thông tin về thuốc này, mình đang dùng 1 liệu trình nhưng thấy nó có vẻ nặng hơn , ko có dấu hiệu thuyên giảm, mong là có ai xử dụng rồi cho mình ít thông tin
    Bạn ơi bạn sài ra sao rồi ? Có khỏi ko ? Mình cũng tính mua để sài đây
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình dùng phụ khoa họ nguyễn này rùi hiệu quả lắm bn.mình khỏi nấm rùi đó ai cần xem kết quả xét nghiệm alo mình mình gởi cho
    • 26 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

vợ mình đang dùng thuốc đặt âm đạo, không biết chuyển sang loại này có ảnh hưởng gì không nhỉ.
    • 37 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Em không dùng nhưng thấy các chị dùng rồi nói tình trạng nặng hơn rồi còn bị bác sĩ mắng cho ấy. Thuốc đó bán theo cân mà tuyển đại lý với cộng tác viên chiết khấu cao nên ai cũng bán.
    • 63 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

bạn ơi mình đây đã dùng và khỏi viêm chắc bạn của bạn dùng chưa hết liệu trình hay dùng hết thuốc phải nghỉ 10 ngày ko dc qhe xong mới đi khám lại thì kết quả mới chính xác, chứ nếu vừa dùng xong niêm mạc tử cung đang trong quá trình tái tạo mà đi khám bác sỹ kết luận vậy là đúng rồi, dùng đúng và đủ liệu trình theo hd của nhà thuốc mình thấy ok mà chứ đừng nói vậy tội ng ta lắm,
    • 3 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên cảm ơn nhiều 2018
    Chắc là bạn sử dụng chưa đúng thôi, mình bị lộ tuyến độ 3, dùng có 2 lt đã khỏi rồi.
    Trước mình dùng ở đây, thấy mấy chị đó tư vấn nhiệt tình Phụ Khang Họ Nguyễn Chính Hãng
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thuốc cha ăn thua, dùng 2 lt mà vẫn vậy hazzzzi
    • 86 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

e cũng đang tìm hiểu sản phẩm này cho chị gái em viêm lộ tuyến, em thấy có 2 luồng ý kiến: khỏi và bị nặng thêm. nên thấy mông lung và hơi nghi ngờ khi thấy quá nhiều quảng cáo trên mạng, mong đc các chị em chia sẻ nhiều hơn nữa ạ.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tranhieuphukhoa Xem bài viết
    Chắc là bạn sử dụng chưa đúng thôi, mình bị lộ tuyến độ 3, dùng có 2 lt đã khỏi rồi.
    Trước mình dùng ở đây, thấy mấy chị đó tư vấn nhiệt tình Phụ Khang Họ Nguyễn Chính Hãng
    Bạn cho mình hỏi chút, bạn bị vlt độ 3 dùng 2 lt là khỏi dứt điểm hả b ? Mình cũng bị như b đã sd 2 lt đi khám bs khuyên đốt nên mình rất hoang mang k biết có nên kiên trì dùng tiếp k ?
    • 7 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi kieuphuonghn Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi gaconlonton_pcv Xem bài viết
    e cũng đang tìm hiểu sản phẩm này cho chị gái em viêm lộ tuyến, em thấy có 2 luồng ý kiến: khỏi và bị nặng thêm. nên thấy mông lung và hơi nghi ngờ khi thấy quá nhiều quảng cáo trên mạng, mong đc các chị em chia sẻ nhiều hơn nữa ạ.
    Trước mình cũng bị dùng và khỏi. Nhưng bạn phải mua thuốc chính hãng nhé. cẩn thận ko phải hàng nhái mệt lắm.
    Bạn vào : https://phukhoahonguyen.com/ mà mua và họ tư vấn chi tiết cho nhé
    Mình thấy kiều phương chia sẻ trên web khoảng 1 tuần trc. Bạn dùng r đã thấy đỡ chưa ạ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

gần nhà mình có nhà thuốc phân phối phụ khang họ nguyễn. mình mới sang lấy 1 liêụ trình về dùng. mình bị thủng quần lót thôi . dùng đc 12 hôm mà ra quá trời bã như bã đậu luôn trông mà sợ. đặt vào cũng khô thoáng đấy ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của malysa1991
    • 7 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

mình đỡ khá nhiều rồi bạn, sạch khí hư và hết rát nữa. Tiếc qua hôm mình mua chưa có KM, giờ đang có KM nhân dịp tết hay sao ý.
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thuhienhd Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tranhieuphukhoa Xem bài viết
    Bạn cho mình hỏi chút, bạn bị vlt độ 3 dùng 2 lt là khỏi dứt điểm hả b ? Mình cũng bị như b đã sd 2 lt đi khám bs khuyên đốt nên mình rất hoang mang k biết có nên kiên trì dùng tiếp k ?
    Bạn dùng đã khỏi vlt chưa ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn đã khỏi vlt chưa ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 99 Bài viết

• 43 Được cảm ơn

​Mình đi khám cũng bị viêm lộ tuyến, mà bị toàn bộ rồi chứ ko fai một phần nữa. Đang tìm hiểu thuốc này mà thấy giá cả chênh lệch quá trời, chỗ 200k chỗ 700k, chả biết đâu là page chuẩn nữa.
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thuốc này dùng trị nấm âm đạo được không ạ
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi, b dùng có khỏi k ạ. Mong b trả lời
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 55 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bị bệnh nên đi khám mn ạ, đế bệnh viện lớn uy tín đấy