Tâm sự chồng bị trĩ...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 357 Lượt đọc
  • 26 Trả lời

• Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình hỏi cho ôg xã mình mong các mom ai biết thì giúp mình! Chồng các mom có ai từg bị trĩ và chữa khỏi hk? Ôg xã mình làm sale nên hay đi gặp kh, rượu bia cũng nhiều. Bị trĩ cũng lâu r mình kêu đi khám nhưg k chịu, bây h ngồi rất đau và khó chịu. Đi ngoài thì k có máu mà nó chỉ lòi dài ra thôi. Mình có nghe nói uống tottri trị trĩ khá hay k biết trĩ lâu năm vầy uống đc k ạ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trời, sao để lâu vậy mà không chịu đi trị vậy, không khéo là phải đi mổ, tới đó là khó nữa. Về totri thì mình cũng nghe nhiều người rv tốt, mom hãy thử xem
    • Thành viên Webtretho
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

có mấy ông chồng làm sale cũng mệt lắm, mấy ổng đi miết. không có thời gian luôn, nên kêu mấy ổng ngồi yên trị bệnh cũng khó.
    • 20 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lngoc45 Xem bài viết
    có mấy ông chồng làm sale cũng mệt lắm, mấy ổng đi miết. không có thời gian luôn, nên kêu mấy ổng ngồi yên trị bệnh cũng khó.
    cũng đâu có khó gì chị, giờ mình lấy túi thuốc nhét vô cặp táp ổng. Với túi tottri nhỏ mà, ngày 4 gói hãy yêu chồng một cách tận tâm =))
    • Thành viên Webtretho
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phuonganhh1 Xem bài viết
    cũng đâu có khó gì chị, giờ mình lấy túi thuốc nhét vô cặp táp ổng. Với túi tottri nhỏ mà, ngày 4 gói hãy yêu chồng một cách tận tâm =))
    kẹt nỗi là ông chồng chị rất sợ uống thuốc, lớn r mà rất sợ đồ đắng như khổ qua, cải xanh, rau đăng là ổng say no thôi. nên bệnh là ổng rất uống thuốc tây
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lngoc45 Xem bài viết
    kẹt nỗi là ông chồng chị rất sợ uống thuốc, lớn r mà rất sợ đồ đắng như khổ qua, cải xanh, rau đăng là ổng say no thôi. nên bệnh là ổng rất uống thuốc tây
    tottri là thuốc đông dược, vị ngọt ngọt lạt lạt không đắng đâu chị ơi. dạo trước em bị trĩ có dùng qua r
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ngoài dung thuốc chị có thể kết hợp một số phương pháp dân gian ông bà ta thường chỉ xem sao
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Quynh_LETRAN Xem bài viết
    Ngoài dung thuốc chị có thể kết hợp một số phương pháp dân gian ông bà ta thường chỉ xem sao
    bạn có thể giới thiệu mình được ko, đó giờ m ít quan tâm thuốc đông tây nam bắc lắm. thanks bạn nè
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi quynhle90 Xem bài viết
    bạn có thể giới thiệu mình được ko, đó giờ m ít quan tâm thuốc đông tây nam bắc lắm. thanks bạn nè
    Chị có thể dùng diếp cá pha với muối rồi xông hoặc dùng lá thiên lý đâm dập rồi đấp vào búi trĩ nè
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tottri cũng được nhiều ce trên fb review khá tốt. Nhưng bệnh thì quan trọng phải có chế độ ăn uống hợp lí như uống nhiều nước ăn nhiều chất xơ vào nha
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi StephaniePhanPhan Xem bài viết
    Tottri cũng được nhiều ce trên fb review khá tốt. Nhưng bệnh thì quan trọng phải có chế độ ăn uống hợp lí như uống nhiều nước ăn nhiều chất xơ vào nha
    cũng đang tính cho chồng dùng tottri và hình như mình có nghe có mấy bài thể dục để kết hợp nữa phải ko
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cũng đang tính cho chồng dùng tottri và hình như mình có nghe có mấy bài thể dục để kết hợp nữa phải ko
    ừm, cái này em lên youtube mở coi sẽ rõ hơn là mình nói bằng miệng. Hãy search "các bài tập thể dục trong khi bị trĩ"
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi StephaniePhanPhan Xem bài viết
    ừm, cái này em lên youtube mở coi sẽ rõ hơn là mình nói bằng miệng. Hãy search "các bài tập thể dục trong khi bị trĩ"
    cảm ơn chị nhé
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tottri dùng khá okay ấy, thuốc đông dược không gây hại cho cơ thể, phần lớn mấy loại thuốc này đc chiết xuất từ thiên nhiên,
    • 12 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Vyngo149 Xem bài viết
    Tottri dùng khá okay ấy, thuốc đông dược không gây hại cho cơ thể, phần lớn mấy loại thuốc này đc chiết xuất từ thiên nhiên,
    uh cái đó thuốc đông dược mà
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thuốc gì thì thuốc, ăn uống vẫn là qtrong nhất. trĩ nữa thì chủ yếu cải thiện bằng bên trong
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoc_Huong082 Xem bài viết
    thuốc gì thì thuốc, ăn uống vẫn là qtrong nhất. trĩ nữa thì chủ yếu cải thiện bằng bên trong
    vâng, cũng mong muốn ôg nhà ăn rau mà k đc nên mới hỏi thuốc ạ
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vâng, cũng mong muốn ôg nhà ăn rau mà k đc nên mới hỏi thuốc ạ
    e dược sĩ nè, thấy nhiều ng uống tottri lắm, traphaco nó chuyên làm mấy loại mát gan
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Ngoc_Huong082 Xem bài viết
    e dược sĩ nè, thấy nhiều ng uống tottri lắm, traphaco nó chuyên làm mấy loại mát gan
    v hả, v cũng yên tâm cho ổng dùng
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

v hả, v cũng yên tâm cho ổng dùng
    nhẹ thì e kê cho tottri sử dụng nó mau hết, còn nếu nặng quá thì mình khuyến cáo đến bệnh viện cắt cho nhanh.
  • Trang 1/2

Chuyển tới trang

• 1
  • 2