TIN TÀI TRỢ.

Sùi mào gà (phần 11)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 104K Lượt đọc
  • 805 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 70 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Em thấy mn im hơi lặng tiếng quá nên em tạo bài mới ko biết có ai đọc thấy không
    Em có nhiều thắc mắc bệnh này lắm, em thấy trên mạng đồn nhau thuốc AHPC mua ở đâu TPHCM vậy ạ? Mà làm sao biết thật, giả?
    Em bị ở tầng sinh môn có 1 nốt đốt hoài (4L rồi) chưa hết nữa, sao bây giờ lại thấy 4 chấm trắng ở bàn tay @@ sao sùi của em nó mọc tùm lum huhu em sợ nó ngay mắt chắc chỉ có thể chết, làm sao xịt hay đốt ở đó được @@ Lần đầu e phát hiện là ở ngay cổ, bỗng dưng cái gì mọc lên như thịt dư rồi lại biến mất tiêu. Lạ thật. Em thấy đa số mn ở âm đạo mà em sao tùm lum tùm la vậy ((((((((( mấy nay em thấy ngứa miệng, ngứa mắt @@
    Cứu em với (((

Link phần 10: Bệnh sùi mào gà (phần 10)/
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Sao giống mình vậy, m phát hiện ở cổ nhiều nốt.màu nâu sẫm lồi lên ko biết phải ko, rồi ở tay mụn gì giống mụn cóc nổi nhiều quá, bs thì bảo là u treo nhưng sao m lo lắng quá ko biết phải sui mào gà ko nữa
    • 234 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Có ai uống ahcc chưa v? Huhu chán ghét cái bệnh này quá đi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyenthuy1101
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi thaoonguyen Xem bài viết
    Hiu e đag bầu 3 tháng bị lên mấy nốt. Đi khám bác sĩ bảo sùi mào gà chán quá có c nào bầu mà bị như e k
    Chị cho e sdt đi
    E add chị vào nhóm trên zalo
    Rùi chị hỏi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 5 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Linhdonnguyen91 Xem bài viết
    Hiu e đag bầu 3 tháng bị lên mấy nốt. Đi khám bác sĩ bảo sùi mào gà chán quá có c nào bầu mà bị như e k
    Chị cho e sdt đi
    E add chị vào nhóm trên zalo
    Rùi chị hỏi
    0987260320 b ui add mình vào với nhé
    Add rui nhé
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trùi ui sao mình cũng có mụn thịt dư tá lả ở cổ này, với vài chỗ nữa. Hồi h mình đâu có bị mà tự nhiên cách đây 1 năm rồi nó mọc lên như nấm luôn. mà hình như chỉ khi nào có bầu mới mọc thịt dư thôi chứ nhỉ. Mình có đi khám thì bs bảo do đi nắng quá. Giờ thấy mọi người nói mọc thịt dư nên mình giật mình quá
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 17 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

<blockquote><small style="font-weight: bold;">Minhngoc1988</small>Sao giống mình vậy, m phát hiện ở cổ nhiều nốt.màu nâu sẫm lồi lên ko biết phải ko, rồi ở tay mụn gì giống mụn cóc nổi nhiều quá, bs thì bảo là u treo nhưng sao m lo lắng quá ko biết phải sui mào gà ko nữa</blockquote> Ở tay bạn bị nổi ở lòng bàn tay phải ko?làm 1 cụm luôn phải ko? như mụn cóc phải ko?hông chừng giống mình á, ng ta nói là bị tổ đỉa á
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cả nhà cho em hỏi, có ai đốt ở bệnh viện tư nhân Đa khoa Tràng An ở Hà Nội chưa ạ. Em bị ở trong hậu môn nên tính đến đó đốt vì search thấy ở đó chuyên về hậu môn ạ. Em cảm ơn cả nhà ạ
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Add chị với, Sđt 0964471160
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Vào facebook tìm theo từ khóa bs. Chuyenkhadalieu.dovanmien để gửi hình ảnh nhờ giúp đỡ hoặc lh số điện thoại 0369975182
    • 21 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Vào facebook tìm theo từ khóa bs. Chuyenkhadalieu.dovanmien để gửi hình ảnh nhờ giúp đỡ hoặc lh số điện thoại 0369975182
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Xin chao.
    Minh xin chia se voi moi nguoi. 4 nam truoc Minh bi smg, va di bvdl hcm tri hon 1 nam moi het. Va Minh nghi da vinh biet con quy nay roi, va cuoc song binh thuong. Cach day 4 thang minh phat hinh o am dao co thit du mau hong, va minh tro lai bvdl, bs noi smg cho do lazer, luc do minh quay lai nhu 4 nam truoc, hoang mang, stress, va bao ban trai di kham. Ket qua anh ay khong bi smg. Minh da doc nhieu trang nuoc ngoai, ho noi tuy vao co dia moi nguoi thi sgm co the duoc dao thai sau 2 nam, neu khong thi virus nay se am I trong co the loi dung co the minh yeu no se tro lai. Va ai suc de khang manh thi no khong bieu hien sgm. Minh co hoi bs dlieu , bs nói dung co quan tâm nó nhiều, cứ giữ SK, tăng cường dk. Bệnh này dung la hơi bị phien, nhung ke bà nó đi,khỏi quan tâm nữa. Máy thằng không hiểu biết nen nghe là so. Chu nước ngoài xem là bình thường nhé. Có gắng lên..
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Thật lòng mình khuyên các bạn đừng nghe quảng cáo bán thuốc nam đông hay chấm thuốc gì đấy .. mình đã từng bị và đi đốt 6 lần ở bệnh viện da liễu trung ương,hiện giờ là 2 tháng sau lần đốt cuối k thấy mọc nữa,mình thấy rất mừng,những làn trc chỉ đốt 5,7 ngày hay 10 ngày là nó mọc lại ngay lập tức,càng về những lần sau mình cẩn thận hơn,trc khi đi khám mình dùng gel bôi trơn thò tay bên trong xem chỗ nào có sùi,khi khám xong thấy bsi chưa đánh dấu vào tờ giấy,mình xuống tầng tự lấy bút đánh dấu vị trí có sùi để bác sĩ phòng lazer đốt đúng chỗ đó,nên mình đốt những lần cuối k bị sót lại chính vì thế mà giờ mình k thấy sùi mọc lại,quan trọng các bạn ăn nhiều thịt cá k lo lắng k sợ nó coi nó như 1 dạng mụn dị ứng thui thì nó sẽ tự khỏi,mình còn hỏi bsi hôm kiểm tra là chị ơi e cbi tâm lí để đốt r mà tự dưng hnay k đc đốt e cứ thấy thiếu thiếu 😃bsi cười vui vẻ bảo đấy cứ lạc quan thế là nó hết bệnh đc,các bạn hãy ăn nhiều thịt cá vitamin đầy đủ nhiều vào sức đề kháng tốt sẽ nhanh khỏi hơn,đừng nản lòng nhé,mình chả biết dùng các ứng dụng này lắm,vì mừng quad ấn vào faan facebook để tạo tài khoản khoe vs các bạn mong các bạn k bị nản lòng và k nghe theo quảng cáo bán thuốc đông tây nam bắc gì đó hi chúc mn buổi tối vv
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 53 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Bagiabuon Xem bài viết
    Xin chao.
    Minh xin chia se voi moi nguoi. 4 nam truoc Minh bi smg, va di bvdl hcm tri hon 1 nam moi het. Va Minh nghi da vinh biet con quy nay roi, va cuoc song binh thuong. Cach day 4 thang minh phat hinh o am dao co thit du mau hong, va minh tro lai bvdl, bs noi smg cho do lazer, luc do minh quay lai nhu 4 nam truoc, hoang mang, stress, va bao ban trai di kham. Ket qua anh ay khong bi smg. Minh da doc nhieu trang nuoc ngoai, ho noi tuy vao co dia moi nguoi thi sgm co the duoc dao thai sau 2 nam, neu khong thi virus nay se am I trong co the loi dung co the minh yeu no se tro lai. Va ai suc de khang manh thi no khong bieu hien sgm. Minh co hoi bs dlieu , bs nói dung co quan tâm nó nhiều, cứ giữ SK, tăng cường dk. Bệnh này dung la hơi bị phien, nhung ke bà nó đi,khỏi quan tâm nữa. Máy thằng không hiểu biết nen nghe là so. Chu nước ngoài xem là bình thường nhé. Có gắng lên..
    thế bạn trai bà già chạy mất chưa

Gởi từ ứng dụng Webtretho của Snakeduy
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 53 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenthuy1101 Xem bài viết
    Có ai uống ahcc chưa v? Huhu chán ghét cái bệnh này quá đi

Gởi từ ứng dụng Webtretho của nguyenthuy1101
    bạn uống chưa

• Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 158 Bài viết

• 10 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Linhdonnguyen91 Xem bài viết
    Add rui nhé
    thaoonguyen91: c cũng bầu mà bị nè gần 8 tháng rồi, huhu. đốt 3 lần rồi huhu
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 36 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Bạn làm mình hoang mang quá, mình chữa lành đc 8 tháng rồi nhưng chưa một ngày đc bình yên vì cứ bị ám ảnh bởi căn bệnh này, chẳng thể quay lại cs bình thường như trước kia. báo chí đưa tin chẳng chẳng chính xác đâu vì thực ra tùy vào cơ địa mỗi người, nhưng mình cứ có suy nghĩ để xác định thôi hẳn là rất khó
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Snakeduy Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Bagiabuon Xem bài viết
    Xin chao.
    thế bạn trai bà già chạy mất chưa

Hoho... Chưa thấy chạy.... Nên không cần phải stress vì đám smg khốn khiếp ... Bệnh thì trị, nó đâu có làm mình chết đâu ma sợ. Con thằng nào bỏ thi cho nó đi...
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lanlan05 Xem bài viết
    Bạn làm mình hoang mang quá, mình chữa lành đc 8 tháng rồi nhưng chưa một ngày đc bình yên vì cứ bị ám ảnh bởi căn bệnh này, chẳng thể quay lại cs bình thường như trước kia. báo chí đưa tin chẳng chẳng chính xác đâu vì thực ra tùy vào cơ địa mỗi người, nhưng mình cứ có suy nghĩ để xác định thôi hẳn là rất khó
    Đừng có nghĩ tới nó nữa là bạn sống bình thường ah. Đi khám định kỳ thôi. Hong Le bị smg là chấm dứt. Chắc do cơ địa mình yêu neu bị lại... Lạc quan lên ban oi.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

thế tình trạng giờ của chị như nào rồi