Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Những món ăn làm tăng lượng " quân" cho chồng!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.17K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Các mẹ có ai có kinh nghiệm về việc nấu ăn nhưng món bổ dưỡng để tăng số lượng" quân" cho đàn ông thì cho mình biết với. Trên mạng cũng nhiều nhưng mà nói cứ chung chung không rõ ràng gì cả. các mẹ nói rõ cách làm và chế biến nhé. Đặc biệt các mẹ chú ý những món đặc thù một chút. Hay là ngoài chế độ ăn uống thì có kinh nghiệm gì thì cho mình lời khuyên với nhé. Nhà mình đã theo thuốc Đông y nhiều rồi, giờ đang uống và tiêm thuốc Tây. Kết quả có thay đổi nhưng hơi chậm một chút.
    Mong tin mọi người nhiều!:Angel:
    :LoveStruc:"...Sách vở là vũ khí của con, lớp học là đơn vị của con, trận địa là cả hoàn cầu, và chiến trường là nền văn minh của nhân loại! Và me_tuonglai luôn tin các con sẽ là những người lính dũng cảm...":LoveStruc:

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2,480 Bài viết

• 761 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_tuonglai Xem bài viết
    Các mẹ có ai có kinh nghiệm về việc nấu ăn nhưng món bổ dưỡng để tăng số lượng" quân" cho đàn ông thì cho mình biết với. Trên mạng cũng nhiều nhưng mà nói cứ chung chung không rõ ràng gì cả. các mẹ nói rõ cách làm và chế biến nhé. Đặc biệt các mẹ chú ý những món đặc thù một chút. Hay là ngoài chế độ ăn uống thì có kinh nghiệm gì thì cho mình lời khuyên với nhé. Nhà mình đã theo thuốc Đông y nhiều rồi, giờ đang uống và tiêm thuốc Tây. Kết quả có thay đổi nhưng hơi chậm một chút.
    Mong tin mọi người nhiều!:Angel:
    bạn cho ox ăn 1 ngày 300g giá sống hoặc xay, ăn nhiều thịt bò, hào, sò huyết, trứng vịt lộn không rau răm, húp trứng gà (cho trứng vào trong 1 ly nước sôi vài phút xong rồi húp), làm cách này thì tinh binh cũng tăng lên nhiều lắm đấy. chúc bạn sớm báo tin vui nhé.
    htgy

Potter ra đời vào lúc 9h12' ngày 12-12-2009
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 183 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

he he ghi nhớ để làm cho anh iu, cảm ơn chị nhiều nha!
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

thanks dangthuynhi nhiều nhé. ox nhà mình lại ko ăn được giá sống thế mới khổ chứ. Mình cũng nghe mọi người nói đến mấy món như kiểu " cà dê"... chế biến thành món ăn. Nhưng sợ ko dám hỏi.Hihihi. :Thinking:
    :LoveStruc:"...Sách vở là vũ khí của con, lớp học là đơn vị của con, trận địa là cả hoàn cầu, và chiến trường là nền văn minh của nhân loại! Và me_tuonglai luôn tin các con sẽ là những người lính dũng cảm...":LoveStruc:
    • 2,480 Bài viết

• 761 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi me_tuonglai Xem bài viết
    thanks dangthuynhi nhiều nhé. ox nhà mình lại ko ăn được giá sống thế mới khổ chứ. Mình cũng nghe mọi người nói đến mấy món như kiểu " cà dê"... chế biến thành món ăn. Nhưng sợ ko dám hỏi.Hihihi. :Thinking:
    nếu không ăn được sống thì sào chung với thịt bò vậy, tuy nhiên nấu chính kết quả không đạt được như ăn sống đâu. nếu không mình say hay ép xong trộn với loại trái cây khác xem mùi của nó có uống được không, giống nha đam ăn sống thì không ăn được, nhưng mình xay chung với thơm thì không còn mùi nha đam và nhớt nữa, chứ còn giá thì mình chưa xay chung thử bao giờ.
    mình không thấy nói ăn cà tím mà tăng tinh binh (cà dái dê).
    bạn có thể cho ox húp 2 trứng gà ta/1ngày nếu ox không quá mập.
    cà tím thì có thể nướng xối mở hành cũng tuyệt vời lắm đấy.
    không ăn được giá sống thì cho ăn nhiều thịt bò, sò huyết, hải sản, ăn giá chín
    htgy

• 2,480 Bài viết

• 761 Được cảm ơn

ngoài ra, theo như trang web này thì nên cho ox uống 1 ngày 1 viên vitaminE và acid folic nữa nhé.http://vietbao.vn/Suc-khoe/De-co-tin...e/55208367/70/
    htgy