TIN TÀI TRỢ.

Người cao tuổi bị đục thủy tinh thể thì nên phẫu thuật ở đâu?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.81K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Ông nội của em đi cắt kính ở BV mắt thì bị chẩn đoán đục thủy tinh thể nên cần phải phẫu thuật. Em nghe nói phẫu thuật tốt nhất là kiểu mổ phaco, ko biết có phù hợp với người bị tiểu đường type 2 như nội em hay không và có lưu ý gì không. Em không biết nên mổ ở BV mắt hay mổ ở BV An Sinh. Em nhờ các anh chị tư vấn giúp em với .

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 55 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

mẹ mình mới mổ hơn 1 tuần, nghe tư vấn có nhiều loại, phụ thuộc gái tiền khác nhau, giá mười mấy tr thì nhìn xa, gần còn giữa ko thấy, còn 2 mươi mấy thì xa, gần giữa luôn, còn 1 loại 40tr nữa ah, mà mắt này làm laọi nào thì mắt kia sau này cũng làm loại đó luôn, tùm lum
    MS NGÂN: 0909362238
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 203 Bài viết

• 84 Được cảm ơn

Hic, bố chồng mình cũng đc chẩn đoán đục thủy tinh thể và phải mổ. Mẹ nào đã có người nhà mổ rồi cho mình xin ít thông tin nhé. Mổ ở đâu? hậu phẫu ra sao? chi phí ntn? Tks cả nhà!
    KBtpp7BNwKp7
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Bà mình mổ thủy tinh thể ở viện mắt quốc tế, tốt mọi người ạ. Có nhân viên hướng dẫn từng bước, người nhà cũng đỡ lóng ngóng. Sáng khám nếu có chỉ định là chiều mổ luôn được, xong cả nhà đưa bà về, sáng hôm sau đưa bà đi khám lại. Bà mình mổ loại tốt nhất theo bác sĩ tư vấn là hơn 9 triệu 1 mắt. Nhưng có bảo hiểm nên được trừ cũng khá nhiều nên cũng đỡ hơn. Chỉ hơi ngại cái là đông nên phải chờ đợi hơi lâu. Nhưng ko đến nỗi như bên mắt TW đâu mọi người ạ. Mọi người cùng tham khảo nhé ^^