Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Muốn giảm cân nhanh bằng thuốc mà không cần tập thể dục.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.69K Lượt đọc
  • 8 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 20 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Tình hình là sau khi có em bé, vòng 2 tự nhiên phì nhiêu màu mỡ hẳn, nhìn lại những tấm hình cũ mà phát hoảng!
    Ông xã của em nhìn thấy không nói gì, cũng vẫn động viên, bx cứ ăn uống điều độ có có chất, và siêng tập thể dục một tí thì sẽ giảm cân được thôi. Ông xã nói vậy thôi chứ cứ nhìn vào mắt ông xã là biết, có một nỗi buồn da diết(hix...).
    Vậy là em âm thầm lên kế hoạch giảm cân.
    Ôi sao mà khó quá, ăn như bình thường thời còn trẻ cũng đã thấy tăng cân vù vù. Lại thêm công việc văn phòng cứ ngồi suốt không vận động nhiều nên béo lại càng béo. Sau nhiều tháng khổ công tập luyện kiên cữ đủ thứ, có giảm được chút ít, sau mọi việc đâu lại vào đó. Và càng tệ hơn thì phải.
    Vậy là em quyết tâm mua thuốc giảm cân. 3X slimming power. Nghe quảng cáo thấy mà ham quá. Đành mất toi 400k cho hộp thuốc giảm cân.
    Sau 7 ngày uống e thấy có kết quả rõ rệt.(giảm 1.5kg). Từ ngày thứ 3 uống thuốc là e thấy không muốn ăn bất cứ thứ gì, dù là uống nước. Không thể nhai nổi. Vậy là nhịn đói suốt mấy ngày. Mặt mày xanh lè, đầu thì xoay như chong chóng. mắt tối sầm. Ông xã không biết chuyện gì xảy ra, thấy e xanh quá nên mua cho hộp thuốc sắt, bắt uống.
    Vậy là từ đó không dám uống thuốc giảm cân nữa, thà cố gắng tập thể dục 5-10p mỗi ngày còn hơn là uống thuốc giảm cân.( Nhớ lại e còn thấy khiếp)
    Đó là kinh nghiệm về thuốc giảm cân của em, mẹ nào có nhu cầu giảm cân bằng thuốc thì nên cân nhắc kỹ nhé. Nếu thuốc tốt thì không có bị đi ngoài nhiều nhưng sẽ làm cho mình có cảm giác không muốn ăn bất cứ gì và cũng không ăn nổi, tuy nhiên sau khi ngưng thuốc thì ăn gấp đôi đó ạ.hihi....
    Chúc các mẹ luôn khỏe, và luôn đẹp trong mắt ông xã, trong mắt các con.(^_^)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 245 Bài viết

• 28 Được cảm ơn

hơ, em cũng như mẹ này, sinh xong thì mập ú u lên ấy, hic, nhìn mà phát hoảng, mà giờ không biết sao mà giảm cân luôn á, hic, nghe mẹ nói thuốc ghê vậy em chẳng dám uống,
    emtha61y quảng cáo sữa giảm cân, em nghĩ là sữa thì tốt hơn thuốc nhưng ko biết sao vì chưa dám dùng thử, heheh, mẹ nào có dùng rồi thì cho em tí kinh nghiệm
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 712 Bài viết

• 531 Được cảm ơn

thôi. cho m can hết vụ sữa và thuốc đi Cm ạ. từ từ rồi nó xuống, đừng ăn nhiều mỡ, chất béo và tinh bột. 3 thứ này giảm tối đa là xuống nhanh lắm.
    Uống mấy thứ đó m nghĩ ko có tốt đâu, giống như 1 thời trà giảm cân nở rộ đó, giảm ko thấy mà chỉ thấy cấp cứu vì thiếu nước và tiêu chảy.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hihi uống giảo cổ lam được đó bạn ạ. Mẹ mình uống trà giảo cổ lam (của tuệ linh thì phải) do bị cao huyết áp, không ngờ giảm béo được đấy, sướng, hihi
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 218 Bài viết

• 127 Được cảm ơn

@lesumi: úi chà, người chở em bữa trước là ox hả. Chị cứ nghĩ hai đứa là sinh viên cơ đấy.
    Chị share kinh nghiệm tủ nè- đang để giành để áp dụng khi sinh tập hai. Nếu siêng áp dụng đảm bảo cực kỳ hiệu quả mà không tốn tiền nhé. Bạn chị áp dụng, có 1 tháng sau khi sinh mà về cân như cũ nhé.
    Trong thời gian ăn kiêng, tuyệt đối:
    + Không ăn tinh bột: cơm, bánh mì, cháo, các loại bánh làm từ tinh bột, bánh ngọt... thay vào đó ăn rau và nước rau luộc. Có thể ăn miến rong.
    + Thịt nạc, cá vẫn ăn để đảm bảo đủ dinh dưỡng nhưng tuyệt đối không ăn chiên xào, chỉ được luộc hoặc hấp. Nói chung là không đụng đến bất cứ cái gì dầu mỡ.
    + Trái cây vẫn ăn thoải mái nhưng hạn chế những trái cây ngọt như sầu riêng, mít. Ăn cam, bưởi rất tốt cho người ăn kiêng.
    + Chăm chỉ tập thể dục, không cần cường độ mạnh mà chỉ cần đều đặn và tập các động tác gập ở những chỗ dư mỡ .
    Em thử áp dụng xem nhé, sau 1 tháng thấy khác hẳn cho mà xem. Nhưng mới đầu không ăn tinh bột có vẻ hơi khó thì áp dụng ăn ít dần dần rồi không ăn hẳn.
    Chúc thành công!
    • Thành viên Webtretho
    • 8 năm
    • 50 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Nhưng mà mới sinh xong mà uống những thuốc này vào cũng có tác hại cho cơ thể và cũng không biết có biến đổi gì về chất lượng của sữa mẹ không đây nữa.
    Các món thịt cá ăn nhiều nhưng tinh bột ăn ít là đúng, nhưng mình nghĩ là không nên kiêng hoàn toàn, tập thể dục chăm thêm là cũng một cách giảm cân hiệu quả.
    Gì chứ dùng thuốc giảm cân kiểu gì cũng tác hại, các mẹ thử tính xem, một tháng mà thụt đi tới 4kg thịt ( hoặc mỡ ) mà trong khi bản thân chẳng tập tành gì, nghĩ cũng thấy phiêu lưu.
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Các mẹ ah bây giờ đừng phụ thuộc vào thuốc nhiều quá, uống thuốc giảm cân nhiều không tốt cho sức khỏe đâu. Mình thấy bây giờ có rất nhiều các bài thuốc dân gian có thể giúp chị em phụ nữ chúng ta có 1 thân hình gọn gàng, thon thả. Các mẹ có thể dùng mật ong trong việc giảm cân rất có hiệu quả. Không tin thì các mẹ cứ dùng thử đi. Em đã sử dụng rồi, uống trước bữa ăn từ 15-20 phút hiệu quả đến bất ngờ đấy các mẹ ah.
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 8 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Nhiều khi phải để ý đến chế độ ăn uống .. có thể do mình ăn uống ko tốt nên cơ thể ko chuyển hóa được dẫn đến bị thừa chất nên sinh béo phì đấy.. Bạn thử đi khám xem chức năng chuyển hóa của bạn có vấn đề gì ko ?
    https://www.bauarchitect.com/ -> 3D visuazilation, Architecture, design
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể dùng thuốc, mình từng 84kg khi sinh, giờ 55kg hài lòng hihi bạn có thể call 0973.9999.71 mình sẵn lòng giúp bạn nè, mong bạn giảm cân dc như ý nha hihi