TIN TÀI TRỢ.

Muốn cãi thiện vòng 1,có nên đi phẫu thuật nâng ngực...Mong được sự chia sẽ từ các chi.

• 0 Lượt chia sẻ
  • 3.31K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 31 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Em có 1 vòng 1 hơi bị khiêm tốn , nếu không muốn nói là như trái chanh í...Có khuôn mặt xinh xắn nhưng em lại chẵng tự tin thế nào mỗi khi đi dự party củng mấy nhỏ bạn, nhìn tụi nó đứa nào cũng nảy nỡ mà phát thèm...

Em đang có trong đầu cái ý tưởng là sẽ đi phẫu thuật nâng ngực , nhưng khơng biết có nên không nữa?
    Mà phẩu thuật nâng ngực hiện nay trên thị trưởng giá khoảng bao nhiểu nhi?
    Em muốn hỏi ở trên đây các chị nào có kinh nghiệm, mong chỉ vẽ cho em gái với ah...nhìn bộ ngực như trái chanh mà em tủi thân mặc cãm lắm...huhuhuh:Crying:
    09/09: QKD
    17/10: QKD
    20/10: Bắt đầu đo nhiệt độ 36,5.
    21/10: 36,5
    22/10:36,5
    23/10:36,5
    24/10:36,5
    25/10:36,5
    26/10:36,5
    Nick: Helenthaomi Pass:24121988

Quyết chiến rinh 2v về nhà....

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 81 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

theo mình thì bạn nên cân nhắc giữa lợi hại của việc này
    Mình đoán bạn chưa có gia đình, việc phẫu thuật nâng ngực ko chỉ ảnh hướng đến tính mạng mà còn ảnh hướng đến bầu sữa của em bé sau nay
    có nhiều cách khoa học hơn để cải thiện vòng 1 như tập thể dục và chế độ dinh dưỡng. phẫu thuật nâng ngực theo mình biết có giá khoảng từ 20 đến 40tr
    Nếu đúng tầm đó bạn đầu tư toàn bộ số tiền trên đi tập Gỵm tại phòng tập có huấn luyện viên đàng hoàng kết hợp với tư vấn dinh dưỡng từ BS an toàn hơn gấp nhiều lần bạn ạ.
    somewhere beyon the sea...somewhere waiting for me :Battin ey:
    2 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • PGs
      Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 8 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 7 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

mình cũng quan tâm tới vụ nâng cấp vòng 1 này lắm.. chả hiểu sao sinh con xong nó xuống thấy ẹ.. cô bạn trong cty tốn 2000 đô mà vòng 1 đẹp như mơ..
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Theo mình thì nên ạ, để mất tự tin lắm. Mình mà chồng ủng hộ là tiến hành ngay.
    • 195 Bài viết

• 16 Được cảm ơn

Cái gì của mình thì vẫn là tốt nhất. Làm vừa tốn $ chồng hay ny chỉ dám ngắm chả dám sờ )

Gởi từ ứng dụng Webtretho của muabenanh
    • 35 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

bây giờ là 4000 ngàn rồi bạn mình hiểu và thông cảm cho những mẹ có chung sự tự ti giống mình. Hiện tại mình đã có dc bộ ngực đẹp rồi hehe các mẹ quan tâm inbox mình share nhé
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)