TIN TÀI TRỢ.

Một cách chữa bệnh viêm mũi, xoang - viêm họng hiệu quả, ít tốn kém

• 33.4K Lượt chia sẻ
  • 231K Lượt đọc
  • 93 Trả lời

• Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình bị giống hệt bạn. Đi viện không ăn thua chỉ được tầm hơn tháng lại bị lại. Mình đã dùng thuốc xoang triệu hòa với 1 lại thuốc uống nữa đến nay gần như đã khỏi. Nếu bạn cần nhắn tin vào số 0902 192 398 mình gửi ảnh thuốc
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

giờ nên dùng thuốc đông y cho an toàn
    Thuocviemhong.com chuyên hỗ trợ chữa, điều trị triệt để bệnh viêm họng, viêm amidan, hen, viêm phế quản, viêm thanh quản và các bệnh khác...
    • 37 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Cảm ơn chủ thớt giới thiệu thuốc hay.
    • 10 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Em trước bị mất 1 năm. Con em 7 tuổi cũng bị nửa năm xịt mũi rửa nước muối truyền và xịt pivalon không khỏi. Sau thấy trên webtretho có bài về chữa viêm xoang bằng đông y của bác nào đó post nhiều vị lắm nhưng em chỉ mua dc mỗi hoa cứt lợn về xông cả mẹ và con ngày 2 lần. Xông xong rửa nước muối thế là dịch xoang nghét đặc trong mũi đều ra hết. Thế mà con em khỏi hẳn 1 năm nay còn em thỉnh thoảng xụt xịt nhưng ko nặng như trước. Chia sẻ để các bác nào bị nặng thì thử thêm nhé
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi lehien0602 Xem bài viết
    Mình bị giống hệt bạn. Đi viện không ăn thua chỉ được tầm hơn tháng lại bị lại. Mình đã dùng thuốc xoang triệu hòa với 1 lại thuốc uống nữa đến nay gần như đã khỏi. Nếu bạn cần nhắn tin vào số 0902 192 398 mình gửi ảnh thuốc
    chị cho em xin tên thuốc và hình ảnh được không ạ.
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hình ảnh của thuốc đây nha bạn
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

xp0TeHmu1W0T1H2qkUeAhKZaqtfPBB3AxQ8V7VLncACPQaVGj0FvJBlMCSaXzCeDJtpA4Z6TnJ1asTVgzkGX3IX6d80hcA
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi namluu441988 Xem bài viết
    chị cho em xin tên thuốc và hình ảnh được không ạ.
    Bạn xem ảnh mình ắp bên dưới ấy, chữa khỏi, mình bị đa xoang có bị poply mũi cũng khỏi dc 90%. Giờ thở ngon lành sướng lắm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Xy2Ki-9mnIpVPdNiFrfnc5mKUDnwb1LSfP8TLwJVtjHOdajjl-Hn1BFIW-nC1b8_pZ_hifLYdAYt1wZnhukMBDq_wzUZsns
    Trích dẫn Nguyên văn bởi lehien0602 Xem bài viết
    Bạn xem ảnh mình ắp bên dưới ấy, chữa khỏi, mình bị đa xoang có bị poply mũi cũng khỏi dc 90%. Giờ thở ngon lành sướng lắm
    • 11 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình đã xông dầu khuynh diệp kết quả là mất khứu giác mất 1 tuần, hết hồn, nhỏ cây cứt lợn nửa năm không khỏi. Nhưng mình dùng thuốc xoang Triệu Hòa với kết hợp 1 loại uống nữa nên khỏi đc
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 75 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình cũng đang tìm cách chữa viêm xoang
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 1,661 Bài viết

• 387 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mitse Xem bài viết
    mình cũng đang tìm cách chữa viêm xoang
    Viêm họng hạt, viêm xoang mũi dị ứng:Bạn nên dùng thuốc uống.
    Viêm xoang(xoang sàng, xoang bướm, xoang hàm và xoang trán): Tốt nhât nên dùng thuốc xông nhé. Tại vì
    Do lượng máu ở các mao mạch niêm mạc Xoang rất ít nên khi dùng thuốc bằng đường uống, thuốc đến Xoang rất ít vì thiếu đường truyền dẫn thuốc là mạch máu. Còn thuốc nhỏ mũi thì không thể vào sâu tất cả các Xoang được. Tiểu phẩu mổ Xoang cũng không chữa hết vì chỉ chữa được các Xoang nông như xoang Hàm, xoang tráng,… còn các Xoang khác nằm sâu trong xương sọ vi khuẩn vẫn còn tồn tại.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cháu năm nay 17 tuổi và bị viêm mũi dị ứng gần 2 năm rồi. Cháu muốn hỏi là viêm mũi dị ứng có thể chữa theo cách bác (chú) chủ tus nói không ạ? Nếu có thì cháu chỉ làm bước 1 là rửa sạch với nước muối và bước 2 là xông tinh dầu khuynh diệp thôi được ko ạ? Mong mọi người trả lời chứ cứ đến lớp là chảy nước mũi với buồn ngủ là cháu ko thể tập trung học được và điểm kém hơn bình thường nhiều (nhất là mùa đông với lúc chuyển mùa ạ)
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có ai dùng xoang quý thanh chưa ak
  • Trang 5/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 4
  • 5