TIN TÀI TRỢ.

Một cách chữa bệnh viêm mũi, xoang - viêm họng hiệu quả, ít tốn kém

• 33.4K Lượt chia sẻ
  • 231K Lượt đọc
  • 93 Trả lời

• Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 12 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happy_HDA Xem bài viết
    Tớ ko nhớ điaj chỉ lắm vì tớ lên đos có anh con trai của bà thím chuyên buôn hàng thuốc trên đó dẫn đi. Ko nhớ huyện Bảo Lạc hay Bảo Lâm gì đos. Ở đos còn phải đi bộ vào mất 2km vì ko đi xe máy vào đc. Nói chung là đi rất cực và có người buôn thuốc dẫn đi nên tớ vào chỉ biết chờ lấy thuốc thôi, họ nói với nhau tiếng dân tộc cũng ko hiểu gì. Đến lúc ra gửi tiền thì cũng là gửi tiền cho cái bà thím kia ( hình như là con dâu hay cháu dâu gì đó). Hè này tớ lên đấy lấy thuốc với ông già, bạn để lại số đt có gì lên đos tớ alo rồi dẫn bạn đi cùng xem sao.
    Dear bạn

Số điện thoại của tớ là 0936.609.626, hiện tại con gái của mình bị viêm xoang,cháu bị từ khi 5 tuổi bây hiowf thì cháu 10 tuổi rồi. Cháu suốt ngày chảy nước mũi ko thở được, tớ đã chữa đông tây y đủ kiểu mà không khỏi, nhìn con thấy khổ thân lắm. Nếu bạn giúp mình lấy được thuốc cho cháu thì tốt quá. Bạn hãy cho mình số điện thoại của bạn để mình gọi điện cho bạn nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 21 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Be BoBo Xem bài viết
    Dear bạn

Số điện thoại của tớ là 0936.609.626, hiện tại con gái của mình bị viêm xoang,cháu bị từ khi 5 tuổi bây hiowf thì cháu 10 tuổi rồi. Cháu suốt ngày chảy nước mũi ko thở được, tớ đã chữa đông tây y đủ kiểu mà không khỏi, nhìn con thấy khổ thân lắm. Nếu bạn giúp mình lấy được thuốc cho cháu thì tốt quá. Bạn hãy cho mình số điện thoại của bạn để mình gọi điện cho bạn nhé. Cảm ơn bạn rất nhiều
    chồng mình cũng đã từng rất khổ với cái bệnh viêm xoang này, nên mình hiểu lắm! Những lúc nóng quá còn ko dám nằm điều hoà vì nằm vào là ko thể thở nổi. Tiện công mình đi, ko mất gì đâu mình sẽ lấy hộ cho cháu. mình ở Hà nội. Khi nào thuốc về đến nơi mình sẽ gọi mọi người đến lấy. Số đt của mình là 0916922221. Hy vọng là thuốc sẽ chữa khỏi cho cháu. nhưng mẹ phải tác động tâm lý đến con nhé! Xoang càng nặng, khi nhét thuốc vào sẽ nhức lắm đấy, mủ xoang ra ko biết diễn tả bằng mùi nào luôn.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 115 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Mn ơi ax nhà mình xa lắm.cuối tháng 7 mới về dc 1 lần.nên nếu sớm hơn thì chữa còn mụôn thì chắc sống chung vs lũ mn ah
    • 21 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LinhLe123456 Xem bài viết
    Mn ơi ax nhà mình xa lắm.cuối tháng 7 mới về dc 1 lần.nên nếu sớm hơn thì chữa còn mụôn thì chắc sống chung vs lũ mn ah
    Hihi. Nhẹ nhàng thì sống chung với lũ một hai năm nữa rồi khi nào baby lớn chút xíu thì chữa sau. Về bảo anh xã xoa mũi cho tí là đỡ ý mà.
    • 115 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Ax lại toàn ở xa mn ah.hihi
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chị happy_HDA ơi, cho e hỏi tí, em ở Thanh Hoá, cũng đang bị bệnh xoang hoành hành, muốn nhờ chị lấy thuốc, chuyển fax về giúp e được không chị?
    • 21 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tuyetthanh248 Xem bài viết
    Chị happy_HDA ơi, cho e hỏi tí, em ở Thanh Hoá, cũng đang bị bệnh xoang hoành hành, muốn nhờ chị lấy thuốc, chuyển fax về giúp e được không chị?
    Mình ko rõ đowtj tới lên lấy được bao nhiêu thuốc . Vì họ nói cây này giờ hiếm và ko còn nhiều. Và thấy bảo đợt này lên sẽ có cả cái quả của cây đó để chưax bệnh được tốt nhất. Tớ cũng đang chờ đến thời điểm để đi lấy đây. Mà cũng ko biết là cái cây đos đc thu hoạch bao lâu là hết. Nên họ bảo khi cây đến độ sẽ gọi tớ liền. Nên để lại sđt xong nếu lấy dư hoặc có khả năng cầm về nhiều mình sẽ alo cho. Vì những người tớ lấy hộ mấy năm trước năm nào họ cũng gửi nhưng tớ ko đi đc. Năm nay đi đc thì họ gửi nhiều. Cứ để lại đt nhé!
    • 21 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

0967303363, e tên Thanh chị nhé, chị lấy được thì giúp e với nhé, e có người nhà ở Hà Nội, nếu chị lấy được, e sẽ nhờ người nhà đến chỗ chị lấy. Em cảm ơn c!
    • 38 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Chị Happy_HDA ơi chị đi lấy thuốc lấy cho e 1 liều đc ko ạ. Em ở Hà Nội. Người yêu em cũng bị viêm xoang mà làm việc lại bụi bặm nhiều nên càng nặng hơn. Số điện thoại của e 0989018637 có gì chị giúp em với. Em cám ơn c ạ
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

lam trong bao lau thi khoi han ha bac
    • 24 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi happy_HDA Xem bài viết
    Mình gửi bà thím lấy thuốc trên tận cao bằng nàng ạ. Lách cách một chút nhungưng khỏi hẳn 4 năm nay rồi. Phải đút lá tươi vào mũi này, xong sắc rễ và thân cây uống này, xong gần khỏi thì đốt hạt gấc đươcn tẩm gì ko biết hít như hít thuốc phiện ý. Nặng như chồng tớ hai tuần là khỏi, Mấy ngày đầu khổ sở lắm. Xoang mũi và trán nặng mà. Đút lá với uống thuốc vào nhức kinh khủng. Xong hỷ mũi, mủ xoang nó ra nhiều kinh khủng. Nó chảy cả xuống họng khạc liên tục. Mà mấy ngày là đỡ dần, xong dễ thở, bơt đau đầu. Khỏi đc hai tuần thì thử nằm điều hoà cũng ko bị ngạt mũi với hắt xì liên tục nữa. Thâyd thơr như người bình thường mới biết là khỏi. Cũng nhiều người chữa khỏi lắm rồi, nhưng mùa này thì chưa có cái cây ấy mn ạ.
    ban oi cho minh hoi thuoc nay viem mui di ung co khoi ko .neu khoi lay ho minh 1 lieu nhe ,mjnh o hai phong ban co the gui chuyen phat cho minh .mjnh se gui tien laj cho ban .hoac chuyen khoan cho ban
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 27 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Các thuốc gia truyền, tộc truyền thì có người hợp, có người không. Bản thân tôi cũng dùng đủ cách mà không dứt được. Chỉ có cách mà tôi đã viết rất cụ thể ở trên thì đã giải quyết xong nỗi buồn tưởng không bao giờ dứt. Nếu muốn thì cứ thử dùng thuốc để tự chiêm nghiệm nhé !
    • 27 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Nên đọc kỹ bài hướng dẫn trong chủ đề này. Thời gian khỏi tùy mức độ nặng nhẹ. Như tôi bị viêm dị ứng + xoang nặng, chữa đủ thuốc không khỏi thì làm có 2 tuần đã thấy hiệu quả rõ rệt. Sau khi khỏi rồi (khỏi hẳn cách đây 5 năm), tôi lại mắc bệnh "lười" nên lâu lâu mới xông lại 1 lần, thỉnh thoảng mới xịt, rửa mũi, hiện tại vẫn tốt, đi đường không dùng khẩu trang, hút thuốc, uống rượu không bị ngẹt mũi như trước đây nữa.
    • 13 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Cảm ơn bác đã chia sẻ, những cách này cháu đã thử nhưng không khỏi triệt để. Chắc cháu chấp nhận sống chung với cái bệnh khó trị này quá.
    • 21 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatuanvy02 Xem bài viết
    ban oi cho minh hoi thuoc nay viem mui di ung co khoi ko .neu khoi lay ho minh 1 lieu nhe ,mjnh o hai phong ban co the gui chuyen phat cho minh .mjnh se gui tien laj cho ban .hoac chuyen khoan cho ban
    Ở hải phòng mình mới chuyển cho mẹ bé bobo trong topic này. Cháu bị nặng mới 11 tuổi mà dùng thuốc có tác dụng ngay. Bạn có thể vào facebook Hoàng Gia từ số 0916922221 để xem những phản hồi của mọi người được mình lấy thuốc nhé, thuốc này ko có nhiều nên bạn có thể đawtj trước. Vì thuốc phải dùng từ lá tươi.
    • 21 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hatuanvy02 Xem bài viết
    https://www.facebook.com/hoang.khanhhoa.9066
    • Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 46 Bài viết

• 48 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Giờ mình mới biết bệnh viêm xoang mãn có thể khỏi, trước giờ tìm hiểu thì thấy là bệnh nan y mãn tính. Hay là khỏi tạm thời (người khỏi trong thời gian dài, người chỉ được ngắn thôi) rồi lại bị lại tùy vào thời tiết (người thì nhanh hết, người thì lâu và ngày càng nặng)?
    Mình biết có những người từ viêm xoang mãn rồi viêm họng rồi viêm xuống phế quản rồi dị ứng mũi, co thắt phế quản, nhiều năm uống thuốc liên tục...Mình thì đang bị đây nhưng kiểu là thi thoảng lại nhức đầu nhức răng choáng váng, nhưng tối thì không bị và vẫn ngủ ngon, thi thoảng lại hắt hơi tùm lum. Tạm thời mình chỉ chữa bằng tỏi + nước muối súc kỹ (có bài viết riêng) cũng hết đó, nhưng rồi cũng tái, dù cũng ít và nhanh thôi nhưng nghĩ tới cảnh người quen bị nặng vậy mà sợ hãi quá trời, sợ mình cũng bị nặng dần ra.
    GIờ sẽ mua thêm OPC về xông thêm nữa cho chắc và cho nhanh hết hơn, vào sâu trong xoang hơn. tks chủ top ạ.
    • 175 Bài viết

• 22 Được cảm ơn

Dầu khuynh diệp & bạc hà có thể giúp thông mũi xoang, và chống viêm giảm đau nữa.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 502 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cái gì trị được không ai
    đưa lên đây đâu các bạn.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Rất hay và ý nghĩa , cháu sẽ cố gắng thực hiện để khỏi bệnh viêm xoang. Ôi xoang ơi đi nhé để tôi thở cho dễ chịu
    KHẮC DẤU HÀ NỘI
    Khắc dấu giá rẻ nhất hà nội,dấu chức danh,dấu tên,dấu ngày tháng năm,dấu tự sắp xếp số và chữ
    Giao hàng miễn phí, Khắc dấu lấy ngay, Giảm giá cho đơn hàng nhiều
    Khắc Dấu Hà Nội Tel : 0984 418 248 - 04 8587 5871
    Email : khacdauhn@gmail.com - Web : khacdauhn.com
    Facebook.com/khacdauhn
  • Trang 3/5

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3
  • 4
  • ...