TIN TÀI TRỢ.

móng tay vợ em có vấn đề ạ? giúp em với...

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.21K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

tình hình là vợ em sau khi sinh, các móng tay cứ như bị rỗ và không được mịn như bình thường ạ. Chân móng của một số ngón hình như bị thối hay sao mà cứ đen đi ý ạ.

Không biết có chị nào trên này bị như thế chưa ạ?
    Vợ em đã uống bổ sung can- xi nhưng không thấy đỡ ạ.

Hic, khẩn cấp ạ. Mong các chị giúp em với...

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 601 Bài viết

• 328 Được cảm ơn

Bạn đưa vợ lên viện xem sao. Chỉ có thăm xét một cách chuyên môn mới chính xác và có phác đồ điều trị nhanh nhất được. Có những bệnh mới chớm bị chữa đơn giản. Để lâu là lại hết hơi.
    Thực hành TOÁN PHỔ THÔNG theo Bộ giáo dục và LUYỆN THI NÂNG CAO của Đại học Sư Phạm Hà Nội .

https://olm.vn
    • 23 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

vâng cảm ơn chị, có chị nào cũng từng giống như vợ em chưa ạ? cho em xin ý kiến với ạ...
    • Thành viên Webtretho
    • 11 năm
    • 223 Bài viết

• 47 Được cảm ơn

Hic, em cũng đang bị giống chị nhà đây ạ. Lúc đầu là bị 1 móng cứ rỗ lên những chấm lõm như kim châm ý, bây giờ thì bị gần hết cả bàn tay rồi. Nhưng chẳng thấy đau hay ngứa gì cả nên em cũng ngại đi khám quá. Nhà bác có học được cách chữa gì hay cho em biết với.
    • Khóa theo yêu cầu
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2,603 Bài viết

• 3,097 Được cảm ơn

Hồi trước mình cũng bị vậy. Đi khám bs nói thiếu chất, đặc biệt chất kẽm. Về nhà ăn uống đầy đủ, bổ sung thêm tảo spirulina và ăn nhiều hàu. Bây giờ thấy hết.