Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Mông bị thâm và bị mụn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.54K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Các mẹ ơi giúp em với, tình hình là vùng bikini của em thường xuyên bị nổi mụn nên bị thâm, em luôn vệ sinh rất sạch sẽ mà nó vẫn bị. Có ai tư vấn giúp em với (cách nào nhanh và hiệu quả nhất nhé), không có ngày chồng em chê em mất

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hix, chẳng mẹ nào giúp em
    • 28 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

hix, không ai giúp em hết
    • 9 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng giống bạn nè. bây giờ minh đang cố gắng chăm chút cho vùng mông, vì bị chai sần và mụn, dù mình vệ sinh rất kỹ.nhưng dù kỹ đến đâu mà chỉ cần ngồi lâu một chút cũng bị tụi nó tung hoành. bây giờ mình đang thực hiện các bước sau, thấy cũng đỡ nhìu.
    *Buối tối, trước khi đi ngủ, tắm sạch sẽ bằng sữa tắm (dùng bông tắm chà mạnh vùng mông, và nhưng nơi chai sạm), dùng chanh chà lên vùng mông 3p.tắm lại với nước, Lau kho, thoa kem dưỡng trắng da mặt hazeline ngọc trai (loại bôi ban ngày), ko mặc quần chíp đi ngủ lun
    *Buổi sáng: vệ sinh vùng mông sạch sẽ như B1, bôi kem dưỡng có lotion, rồi thoa phấn rôm baby.
    hạn chế ko mặc quần chíp khi ở nhà, ko ngồi lâu, ngồi trên ghế mềm, hay lót gối.1 tuần tắm muối tắm, mua ở siêu thị, chà mạnh.
    • 10 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

các mẹ dùng thử của a này nhé
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100000014005180