TIN TÀI TRỢ.

Mổ nội soi chửa ngoài tử cung, bao giờ mới có kinh nguyệt trở lại

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.3K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 49 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Chào các bạn

Tháng 6 vừa rồi mình bị chửa ngoài tử cung phải phẫu thuật nội soi để bảo tồn vòi trứng. Mình phẫu thuật cũng đã được 4 tháng rồi nhưng vẫn chưa thấy có kinh nguyệt trở lại, mình đã đi khám nhưng bác sỹ chỉ bảo theo dõi. Mình đang rất lo lắng ko hiểu đến bao giờ thì mới KN trở lại, bạn nào đã từng bị thế này như mình chưa, cho mình lời khuyên với ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 139 Bài viết

• 71 Được cảm ơn

em thì không rõ đó có phải là kinh nguyệt hay không, nhưng em thấy 2 ngày sau khi mổ nội soi CNTC thì thấy xuất hiện giống như kỳ kinh nguyệt của mình, và cũng kéo dài như vậy, em thấy y tá nói là như vậy có thể là bắt đầu 1 chu kỳ KN mới mẹ nó ạ, cũng có thể là do cơ địa của từng người, mẹ nó đừng lo lắng quá mà ảnh hưởng sức khỏe
    Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCuti2610 Xem bài viết
    Chào các bạn

Tháng 6 vừa rồi mình bị chửa ngoài tử cung phải phẫu thuật nội soi để bảo tồn vòi trứng. Mình phẫu thuật cũng đã được 4 tháng rồi nhưng vẫn chưa thấy có kinh nguyệt trở lại, mình đã đi khám nhưng bác sỹ chỉ bảo theo dõi. Mình đang rất lo lắng ko hiểu đến bao giờ thì mới KN trở lại, bạn nào đã từng bị thế này như mình chưa, cho mình lời khuyên với ?
    • 14 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi MeCuti2610 Xem bài viết
    Chào các bạn

em cũng nội soi nhưng cắt vòi trứng trái, sau 5 ngày có kinh nguyệt như bình thường
    của chị tận 4 tháng mà chưa xuất hiện kinh nguyệt, chị nên đi khám lại xem sao chị nhé
    em đang buồn quá! cứ nghĩ có con rồi lại mừng hụt, đau thương quá chị à