TIN TÀI TRỢ.

Mn có ai dùng cao ích mẫu đồng gia rồi cho e xin ít review tư vấn với ạ.em cảm ơn mn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 565 Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E năm nay 25 tuổi, chua lập gia đình.TRước đây kinh nguyệt của e có đều kéo dài từ 3-5 ngày, không hiểu sao 2-3 năm trở lại đây kinh nguyệt của e chỉ có tầm 2 ngày là hết và cũng rất ít. E thấy nhiều người bảo uống cao ích mẫu giúp điều hòa lại kinh nguyệt.Mọi người có ai dùng rồi cho e xin ý kiến với ạ.
    Em cảm ơn mn nhiều

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình đây lấy chồng rồi mà kinh ít quá nên thả 6 tháng rồi mà chưa thấy gì hết mình bị kinh ít lắm chỉ cần dùng miếng băng hàng ngày thôi mà có khi còn không thấm hết vì lúc đi vệ sinh lau mới thấy ra 1 ít. Mình nghĩ là mình vô sinh rồi mình cũng đang uống cao ích mẫu đồng gia được 1 tháng thì thấy kinh ra nhiều lắm nhiều như lúc bình thường ngày xưa mình bị ấy. mình chỉ mong nó ra nhiều để sớm có em bé thôi mà không biết có được không đây
    • 25 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    mình ko uống ích mẫu đồng gia, nhưng mình ra hẳn hiệu đông y mua ích mẫu khô về sắc uống, chu kì kéo ngắn lại đấy. ngày nào mình cũng uống đến khi có biểu hiện sắp có kinh mới dừng (mình đau ngực trc khi có kinh khoảng 2 tuần nên biết).

ngoài ra hãy bổ sung uống vitamin e tự nhiên (có 2 loại e tự nhiên và e tổng hợp b nên hỏi rõ ng bán thuốc nhé). mình đã chữa nthe khi có 1 tgian dài kinh không đều, rất dài ngày và cũng bị ít kinh nhé.

giờ ok rồi, đầu dò các thứ đều đc bảo ok hết, ko vđề gì. chỉ đang mắc cái lộ tuyến thôi bực lắm, mà ko muốn đi đốt ý.
    • 31 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Nhanh quá, mình lên chia sẻ thêm kinh nghiệm về cao ích mẫu đồng gia nè. Mình uống được 1 tháng đầu tiên thấy kinh ra rất nhiều mừng như bắt được vàng nhưng tháng thứ 2 lại ra có tí xíu. Mình cũng hơi nản nhưng dù sao tháng đầu tiên ra nhiều nên cũng có chút hi vọng để cố gắng tiếp. Mình vẫn cứ uống tiếp thì tháng sau kinh vẫn không tiến triển gì và mình cũng không thấy dấu hiệu rụng trứng gì như mọi người nói. Rồi đến tháng thứ 4 thì tự nhiên mình thấy có rất nhiều dịch lòng trắng trứng sau khi 2 vợ chồng quan hệ xong và tháng đó mình dính bầu luôn. Bây giờ em bé của mình cũng được 10 tuần rồi. Công nhận cao ích mẫu tốt thật đó mọi người ạ.
    • Thành viên Webtretho
    • 2 năm
    • 19 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng uống ích mẫu đồng gia. tháng đầu thấy nhiều nhưng các tháng sau lại ko thấy mình uống thêm 3 tháng nữa cũng ko thấy, mặt thì nổi nhiều mụn do nóng hay sao ý, có lẽ là ko hợp. giờ mình cắt thuôc nam ở gần nhà uống thì ra đều lắm, thuốc rất dễ uống
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn thử dùng diệp lục colagen xem sao nhé, vừa đẹp da vừa điều hoà nội tiết tố cho cơ thể.
    • 37 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình đây uống cao ích mẫu Đồng Gia cũng được tròn 3 năm rồi. Chu kỳ kinh được cải thiện đáng kể, lúc 30 ngày lúc 35 ngày vẫn có lúc 2 tháng nhưng được như vậy đã là tốt lắm rồi. Da mặt thì đã mịn màng hơn nhiều tuy thỉnh thoảng vẫn lên 1-2 con mụn rồi lại hết để lại vết thâm thôi chứ không tanh bành như ngày xưa nữa. Mình vẫn tiếp tục duy trì đợi đến cuối năm nay cưới xem vụ con cái ra sao, vụ này là mình lo nhất đây,