TIN TÀI TRỢ.

Mình đã dần thoát khỏi bệnh mất ngủ rồi các bác ạ, mừng quá luôn

• 0 Lượt chia sẻ
  • 18.7K Lượt đọc
  • 46 Trả lời

• Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 24 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

E cũng bị mat ngủ à. Có dùng thuốc tây k em. C cung bị mất ngủ. C hỏi em kinh nghiệm.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 36 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    chủ top ơi cái thuốc này là thuốc tăng cân của Đài loan chứ ko phải bổ thân kinh ấy.
    • 30 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi thanhqlhs Xem bài viết
    chủ top ơi cái thuốc này là thuốc tăng cân của Đài loan chứ ko phải bổ thân kinh ấy.
    Thuốc bổ thần kinh là Cebraton của Traphaco
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi moonlightmyth233 Xem bài viết
    Mình xin update lại bài viết. Sau 1 time ngủ an ổn thì anh xã mình bị chứng ngáy, nên lại mất ngủ ( mình vẫn rất nhạy cảm với âm thanh nhất là ban đêm) . Nên lại kiếm thuốc uống. Được 1 time mình tìm trên mạng được thông tin về dược sĩ Mai Thiềm. Ông có cơ sở chế biến thuốc nam, thuốc đã dc chế thành siro rat de uống. Mình đặt mua chai Thư giãn thần kinh và thấy ngủ rất ok, tự ngủ 1 mạch tới sáng luôn. Các bạn cứ tham khảo nhà thuốc T42 Quần Ngọc.
    Em ơi cho chị hỏi em còn dùng thuốc Thư giãn thần kinh của nhà thuốc T42 Quần Ngọc không? Xem bài của em chị vào trang web tìm loại thuốc này nhưng thấy đóng gói của nhà thuốc có vẻ đơn giản quá, chị có hỏi có tác dụng chữa mất ngủ không? vì thấy điều trị nhiều loại bệnh khác, bên đó có trả lời là chữa mất ngủ. Đang phân vân quá không biết có nên đặt không? Vì thấy ít review mà tình trạng mất ngủ của chị thấy nặng quá, uống thuốc thường không hợp hoặc bị nhờn, mất ngủ rồi bị rối loạn tiền đình đi đường bị chóng mặt không điều khiển được xe mà thấy sợ.
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E cho c cin số để chị hỏi xíu. Thank e
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

E cho c xin số để dc chia sẽ tình trạng mất ngủ của e voi. Số của c 0914972179
    • 6 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Giờ e bớt hẳn r hạ? Cho c xin số để c hỏi thăm xíu.
  • Trang 3/3

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 2
  • 3