TIN TÀI TRỢ.

Mất ngủ! Cần tư vấn về boni sleep

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.87K Lượt đọc
  • 7 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào cả nhà. Mình là nam năm nay 28t. Do bị áp lực công việc, mình bị mất ngủ từ tháng 10 đến nay. Mình thấy có tpcn boni sleep trị mất ngủ mà không biết hiệu quả ra sao, mọi người có ai dùng rồi tư vấn giúp mình với. Cảm ơn!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

chào bạn. trước kia mình cụng giống bạn có thời gian mình gần như thức trắng đêm mệt mỏi mà không làm sao ngủ dc. nhưng gần 2 năm nay mình được a bạn giúp cho giờ đã lấy lại được giấc ngủ bình thường rất vui và hạnh phúc.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi 0988775549 Xem bài viết
    chào bạn. trước kia mình cụng giống bạn có thời gian mình gần như thức trắng đêm mệt mỏi mà không làm sao ngủ dc. nhưng gần 2 năm nay mình được a bạn giúp cho giờ đã lấy lại được giấc ngủ bình thường rất vui và hạnh phúc.
    Bạn có thể nói rõ cách nào được không, mình cảm ơn nhiều lắm!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 4 năm
    • 89 Bài viết

• 34 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamtinkt88 Xem bài viết
    Bạn có thể nói rõ cách nào được không, mình cảm ơn nhiều lắm!
    chào bạn mình có thể chia xẻ với bạn dc nhưng nó xẽ không thể được như người đã giúp mình được. nếu bạn muốn mình có thể giới thiệu cho bạn gặp người đã giúp mình. bạn có thể liện lạc với mình bằng số điện thoại của mình.
    • 26 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi phamtinkt88 Xem bài viết
    Chào cả nhà. Mình là nam năm nay 28t. Do bị áp lực công việc, mình bị mất ngủ từ tháng 10 đến nay. Mình thấy có tpcn boni sleep trị mất ngủ mà không biết hiệu quả ra sao, mọi người có ai dùng rồi tư vấn giúp mình với. Cảm ơn!
    Bạn có thể mail cho mình, mình sẽ hướng dẫn bạn.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình đã hết mất ngủ hơn 2 năm nay nhờ tập thể dục thường xuyên (chạy bộ, yoga & gym). Trước khi hết mất ngủ mình đã thử đủ loại thuốc đông tây, có cả Bonisleep KO NHỮNG KO HẾT MÀ CÒN MẤT NGỦ NẶNG HƠN. Lời khuyên của mình là mất ngủ do stress hay ko rõ nguyên nhân thì cách tốt nhất là tập td & KO DÙNG THUỐC TÂY bởi vì thuốc tây chỉ làm bệnh nặng hơn. Cảm ơn các bạn đã comment phía trên, nhưng mình thấy có tính chất quảng cáo hơn là muốn giúp mình.
    P/S: lưu ý mất ngủ do bệnh lý khác như tâm thần chẳng hạn thì các bạn phải đi bác sĩ khám, mình chỉ khuyên cho trường hợp mất ngủ stress hoặc mất ngủ ko rõ nguyên nhân thì mới nên tập td & tránh xa thuốc tây.
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi ngocminhruou Xem bài viết
    BoniSleep dùng rất tốt, mình từng bị mất ngủ do căng thẳng trong công việc và gia đình, đã phải uống cả seduxen nhưng nhờ BoniSleep mà mình ngủ tốt lắm, không cần seduxen. Giờ thì ngủ ngon cả đêm rồi mà chẳng cần uống cái gì
    Cảm ơn quảng cáo của bạn!
    • 14 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Bạn ơi, BoniSleep hay lắm bạn ạ, vừa giúp giảm căng thẳng, stress mà ngủ cũng ngon nữa, mình gặp nhiều người sử dụng lắm rồi, nói chung đều hiệu quả.