Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Làm thế nào để chữa dứt điểm bệnh viên dạ dày

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.66K Lượt đọc
  • 10 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Xin chào tất cả mọi người, tình hình là như thế này, mẹ em bị đau dạ dày cách đây 2 năm rồi, chữa bao nhiều nơi, bệnh viện lớn nhỏ trên hn đều đã đi, thuốc chất hàng kho ở nhà, nhưng uống mãi cũng ko khỏi, mẹ em vẫn ôm bụng suốt. Đi làm về nhìn thấy mẹ đau mình cũng buồn mà ko làm thế nào được. Có mẹ nào có thể chỉ cho em kinh nghiệm hay ở đâu bán thuốc gia truyền chữa dứt điểm bệnh này được không. Em xin cảm ơn trước!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1,072 Bài viết

• 339 Được cảm ơn

bệnh này chữa dễ thôi, cũng chẳng cần phải danh y mới chữa đk, tìm tới lương y gần nhà mà chữa, chẳng cần dùng tới thuốc đắt tiền làm gì, chỉ là hơi tốn thời gian chút để dạ dày hồi phục từ từ,
    giữ cho lòng không còn tạp niệm
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Haiz nói như bác thì đã ko ra vấn đề, quan trọng là uống thuốc vào vẫn đau ý.
    • 1,072 Bài viết

• 339 Được cảm ơn

đừng tìm tới thầy thuốc nam vì họ thường dùng một bài thuốc chữa cho nhiều ng`, hãy tìm tới thầy thuốc bắc uy tín và kinh nghiệm ấy, nếu thấy ko tác dụng thì phải thông báo với thầy thuốc để chuyển thuốc cho phù hợp, ko đk thì chuyển,
    giữ cho lòng không còn tạp niệm
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Uống đông y ấy. ngày xưa e bị dạ dày, trước khi ăn cũng đau, ăn xong còn đau kinh khủng hơn, đau cho cọt cả ng. sau chữa bằng đông y tươi sống, bảo quản trong tủ lạnh mà. chữa được 6 tháng thì khỏi hẳn, cơ mà lúc đầu thì nó êm êm dạ dày, hết tháng đầu tiên thì dạ dày hấn đau quằn quại rồi đi wc liên tục, đc gần 1 tuần thì lại êm, khoảng 2 tháng sau lại đau lại tiếp, cơ mà đỡ hơn đợt trước, hết đợt chữa là 6 tháng, h êm hẳn luôn, cũng 2 năm rồi
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 18 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Cũng chuyển nhiều rồi. Bệnh này công nhận khó chữa, thằng em em nó cũng bị giờ chỉ còn da bọc xương thôi. ((
    • 9 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi taotv.friendly Xem bài viết
    Cũng chuyển nhiều rồi. Bệnh này công nhận khó chữa, thằng em em nó cũng bị giờ chỉ còn da bọc xương thôi. ((
    Thế đến chỗ t chữa mà chữa, chữa theo kiểu dứt điểm ng nhân bị dạ dày luôn
    • 5 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào bạn,

Mình có ông chú cũng bị đau dạ dày, trước kia mỗi lần đi tiếp khách hàng lở uống 1 ly rượu hoặc bia là mất cả tuần nhưng từ hồi được bạn chỉ cho uống trà dây. Loại trà rừng loại này rất dễ uống mua về đem pha với nước sôi như pha trà vậy đó ngày nào chú mình cũng uống, chì sau 2 tuần đã thấy kết quả.

Thật sự chú mình cũng k biết là có tác dụng như thế nào mà nghe nói mua về uống thử và chỉ biết nó có kết quả khi Tình cờ hôm đó đi tiếp khách nghe đâu uống 2 3 tăng mà k sao và cho đến giờ chú mình ăn nhậu nhiều cũng không sao.

Ngày nào củng bắt vợ pha trà dây để uống và cho cả mấy đứa em uống nữa. Nghe nói trà dây còn có tác dụng giải nhiệt dễ ngủ đặc biệt mấy bệnh viêm loét chữa tốt lắm.

Bạn mua thử xem ntn. Mình cũng đã tìm hiểu về sản phẩm này quả thật có một số cty bán cả triệu/kg mà cũng có công ty bán rẻ lắm. Báo chí cũng nói nhiều về cây này
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 25 Bài viết

• 15 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    cho em hóng với, mẹ em cũng bị bệnh này hơn 1 nưm nay rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

vk m cũng bị đau loét và bị cả viêm hang vị nữa đau lắm chữa nhìu nơi k ăn thua gì,sau này có ng mách uống cái lá khôi ấy,vậy mà ug đc 1tháng thì k thấy đau gì nữa khỏi hẳn luôn đấy như kiểu hợp thuốc ấy các b thử mua về ug thử xem,m mua có 600k 1kg nhe,
    • Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 2 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Thử tìm uống trà dây nguyên chất đi bạn, mình thấy top "thuốc chữa dạ dày hay rẻ hiệu quả" có người uống khỏi rồi đó, mình cũng hay đi hóng ở máy diễn dàn, có cái gì hay đi nhiều chuyện
    Trích dẫn Nguyên văn bởi xauxixi Xem bài viết
    cho em hóng với, mẹ em cũng bị bệnh này hơn 1 nưm nay rồi