TIN TÀI TRỢ.

Kinh nghiệm chữa bệnh viêm xoang với Phong Tiêu Tán

• 0 Lượt chia sẻ
  • 614 Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

hôm nay mình lên đây chia sẻ cho mọi người về căn bệnh viêm xoang nhé, vô cùng hữu ích cho những ai bị viêm xoang đấy. Trước đây mình cũng bị bệnh xoang phải 7,8 năm gì đấy. Ban đầu nó kiểu mới bị chỉ có mấy triệu chứng hắt hơi, chảy nước mũi như bị cảm cúm thôi...lúc đấy mình cũng chủ quan nên để vậy. Đột nhiên khi sang mùa đông mình cảm thấy mũi bắt đầu khó chịu nhiều hơn kèm theo đau nữa, kéo đau cả vùng xung quanh mũi, lúc nào mũi cũng trong tình trạng xụt xịt khó chiu lắm, càng ngày càng đau, nhiều hôm đau quá mình không ngủ được nằm thì lại tắc mũi xong khô hết họng thế là phải thức trắng cả đêm. SAU bố mẹ mình giục bắt đi viện khám thì bsi bảo mình bị viêm xoang mạn tính, lúc đấy mới thực sự lo xong rồi cũng uống thuốc theo sự chỉ dẫn của bác sĩ, thời gian đầu cũng thấy đỡ nhưng đột nhiên nó lại đau trở lại, mà lần này nó đau nhiều hơn, dai hơn,,,chữa mãi không khỏi, mình than với bạn mình thì nó mới nói bảo trên quê nó ở Ba Vì ấy ạ có lương y người Dao chữa viêm xoang giỏi lắm. MÃI sau mình mới bảo nó dẫn đi thì lên đến nhà thuốc của lương y người Dao thì bác sĩ ở đây thăm khám tư vấn và mình có mua thuốc ở đây về điều trị thuốc đấy là thuốc Phong Tiêu Tán ạ, ban đầu dùng dịch chảy ra nhiều lắm, mình định khoog dùng nữa nhưng đứa bạn mình khuyên mình nên dùng hết bởi có nhiều người dùng thuốc này và khỏi bệnh ý, thế là mình dùng hơn 1 tháng tự nhiên thấy mũi dễ chịu hẳn không thấy đau nữa cũng khong có nước mũi chảy ra nữa, hỏi ra thì biết bệnh mình đã khỏi, mình cảm thấy rất vui may mà có thuốc Phong Tiêu Tán chứ không thì phải chịu căn bệnh xoang này bao lâu nữa, mình chía sẻ mọi người cùng biết, biết đâu có nhiều bạn lại cần, cảm ơn mọi người đã quan tâm bài viết của mình/.
    3 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình cũng đang tìm mua thuốc này, bạn tư vấn cho mình với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn cho mình xin thông tin với
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

trc mình cũng dùng rồi
    • Điều hành
    • 6 năm
    • 1,393 Bài viết

• 192 Được cảm ơn

nguyenvhaidang - nvvminh - luuthaoly12121 - vanquan1123

Đề tài này và các tài khoản trên đã bị khóa với lý do vi phạm điều khoản (2.a.viii) - Tung hứng quảng cáo.
    Thành viên vui lòng không tung hứng quảng cáo cho bất kì SP/DV nào.
    Vui lòng xem Quy định diễn đàn tại đây https://www.webtretho.com/forum/f48/...btretho-50995/

Chào đoàn kết và quyết thắng,

Smod