TIN TÀI TRỢ.

Hỏi về thực phẩm chức năng dành cho người gầy, uống rượu bia nhiều

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.08K Lượt đọc
  • 4 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 169 Bài viết

• 83 Được cảm ơn

Em đã đảo hết 1 vòng Webtretho mà em vẫn phân vân không biết nên post bài này ở đâu, có gì Mod chuyển dùm em cho phù hợp ạ.

Xin chào mọi người, ông xã em hay uống bia, hút thuốc, cơ thể thì khá gầy...em muốn mua tảo hoặc 1 loại thuốc bổ nào đó cho ông xã dùng để bổ sung chất dinh dưỡng.

Thời gian qua em có đọc thông tin trên mạng và thấy là dùng Tảo là có vẻ tốt và không có tác dụng phụ, nên em quyết định chọn Tảo. Nhưng vấn đề là có quá nhiều loại Tảo và của nhiều nước sản xuất khác nhau nên giờ em chưa chọn được. Các mẹ, các chị nào có dùng qua mà thấy tốt, hiệu quả thì góp ý dùm em với ạ

Em chú ý nhất là 2 loại tào là tảo xoắn Spiruline Agae và tảo hoàng gia Chlorella của Nhật. Agae thì em nghe nhìu người nói tốt rồi, chlorella thì em đọc thấy là còn hỗ trợ chức năng gan nữa, nên giờ em đang phân vân không biết chọn loại nào.

P/s: em không có ý quảng cáo gì đâu ạ, vì em đang cần gấp nên mạo muội lập topic ở đây. Ngoài tảo ra, mọi người còn biết loại thực phẩm chức năng nào tốt và an toàn thì góp ý giúp em ạ. Em xin cám ơn ạ.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 6 năm
    • 12 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Mình người gầy và kém ăn, uống hết 2 lọ tảo lục hoàng gia Chlorella rồi mà chẳng thấy có tác dụng gì
    • 40 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

bệnh này thì các mẹ phải cho các ổng ấy thải độc ruột gan thì may ra mới khả quan,vì mấy ổng uống bia rượu nên cơ thể nhiều chất cặn bã gây hại lắm.Anh trai em dùng 1 sản phẩm đông y giúp thải độc ruột gan và hỗ trợ điều trị thấy hiệu quả rõ rệt luôn ý.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn nên mua Tảo xoắn Spirulina Nhật Bản => http://bongsoc.com/thuc-pham-chuc-na...2200-vien.html
    • 15 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Mình nghĩ bạn nên cho ông xã dùng tảo hoàng gia nhật thì hay hơn, bởi vì hàm lượng thành phần các chất dinh dưỡng của tảo hoàng gia nhật cao hơn là tảo spirunine. Tảo hoàng gia đắt hơn chút, nhưng mà tiền nào của nấy thôi, dùng hàng này hỗ trợ chức năng gan chuẩn rồi.