TIN TÀI TRỢ.

Hôi nách có lây hay không?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 874 Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em chào các mẹ, em năm nay 31 tuổi, lấy chồng được 4 năm, chuyện là chồng em bị bệnh "viêm cánh" khó nói, mỗi tối ngủ chung em thấy thật là "xa cách" vì ngại bị lây, mặc dù em đã mua 1 số loại thuốc trị hôi nách cho chồng em dùng rồi, đã bớt rồi nhưng em vẫn thấy ngại ngại sao í, các mẹ ở đây ai có kinh nghiệm cho em hỏi, bệnh hôi nách có bị lây không ạ. Em có tham khảo 1 số tài liệu của bác sĩ bệnh viện da liễu, bảo hôi nách không bị lây nhưng trên diễn đàn vẫn có 1 số bạn bảo là bị lây do mặc chung áo của nhau. Các mẹ cho em xin ý kiến với ạ!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Mình 27 tuổi, con em gái 21 tuổi, bố mình 58 tuổi, bố mình bị "hách từ trong nôi", em mình cũng bị "hách từ trong nôi", mình ngủ chung với em mình 21 năm, mình không "bị hách" cho nên mình nghĩ hôi nách không lây, có yếu tố di truyền thì đúng hơn, cơ mà mẹ nó đã dùng thuốc trị được rồi thì đừng sợ mà vợ chồng xa cách nhé.
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Hôi nách nếu di truyền thì sẽ bị từ nhỏ, chứ bị lây. Em bị hôi nách nhưng đã chữa bằng pp nội soi tuyến mồ hôi nách tại kangnam, e ở chung phòng với e của e nhưng ko bị lấy đâu ah.
    • 21 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenydainhan Xem bài viết
    Em chào các mẹ, em năm nay 31 tuổi, lấy chồng được 4 năm, chuyện là chồng em bị bệnh "viêm cánh" khó nói, mỗi tối ngủ chung em thấy thật là "xa cách" vì ngại bị lây, mặc dù em đã mua 1 số loại thuốc trị hôi nách cho chồng em dùng rồi, đã bớt rồi nhưng em vẫn thấy ngại ngại sao í, các mẹ ở đây ai có kinh nghiệm cho em hỏi, bệnh hôi nách có bị lây không ạ. Em có tham khảo 1 số tài liệu của bác sĩ bệnh viện da liễu, bảo hôi nách không bị lây nhưng trên diễn đàn vẫn có 1 số bạn bảo là bị lây do mặc chung áo của nhau. Các mẹ cho em xin ý kiến với ạ!
    bênh nay ko lây đâu ban a. Nêu ai bi dây la do yêu tô di truyên hay do nôi tiêt thôi chư ko phai do ăn măc chung đâu ban a. Minh cung co cach nay hay lăm nhưng mât chut công sưc nhưng se kiêm chê đươc mui đang kê đây: ban dung phen chua xong cho vao chao đun nho lưa cho dên khi phen chay ra va đun đên khi khô thanh mau trăng tinh như muôi sau đo ban gia nho cho vao hôp khô cư môi lân tăm xong bôi 1 it lên minh đam bao se han chê đươc đang kê đây ban a