Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hôi miệng và răng không sáng bóng chỉ là chuyện nhỏ !!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 585 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình đã áp dụng và thàng công trong phương pháp này !!!
    Đợt trước mình có chiếc vòng bạc bị xỉn màu, lười không muốn mang ra tiệm để họ nhúng qua dung dịch gì đó thì lại sáng bóng !!! Thế là mình pha 1 ít nước + muối tinh + chanh !!
    Bỏ dây chuyền vào đó ngâm rồi dùng bàn chải đánh răng chải sạch !! Kết quả là sáng bóng !!
    Hôm trước mình cũng thử lấy muối tinh và chanh thay kem đáng răng, hiệu quả không ngờ luôn cả nhà ạ !!
    Răng trắng !! Không còn hôi miệng !! Hí hí cả nhà ai chưa biết thì áp dụng nhé! Hihi

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 5 năm
    • 198 Bài viết

• 37 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Muối tinh là muối mình ăn đúng k. Vậy e áp dụng cho sợi dây chuyền bạc pnj đc k ạ

Gởi từ ứng dụng Webtretho của MOON_91
    • 25 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

[QUOTE=MOON_91;32641581]Muối tinh là muối mình ăn đúng k. Vậy e áp dụng cho sợi dây chuyền bạc pnj đc k ạ [URL='https://itunes.apple.com/us/app/web-tre-tho/id590216691?ls=1&mt=8']

Đúng là muối ăn đó !! Nhưng lên dùng cái loại muối nhỏ để ăn ý !! Hòa 1 chút nước lọc , muối và chanh !! Hòa vào nhau, rồi thả dây truyền vào ngâm, 30phút sau bắt đầu lấy bàn chải đánh răng đánh ! Em làm thử xem !

Gửi từ ứng dụng di động Webtretho Android