TIN TÀI TRỢ.

Hôi miệng lâu năm do trào ngược dạ dày - thực quản

• 0 Lượt chia sẻ
  • 34.2K Lượt đọc
  • 84 Trả lời

• Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 236 Bài viết

• 21 Được cảm ơn

trào ngược dd gây hôi miệng. Nên điều trị khỏi trào ngược dd là hết hôi miệng đó bạn. với lại phải kiên trì điều trị mình bỏ giữa chừng là nó tái phát lại còn nặng hơn lúc đầu. hồi đó mình cũng có dùng thuốc đông nó tác dụng chậm hơn thuốc tây nhưng ko sợ tác dụng phụ, mình uống mấy tháng là ko còn tái lại nữa, hình như là tên tỳ bách thảo hay gì á. mà phải ăn uống điều độ nữa đó nha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Tamlan151 Xem bài viết
    ngày trc m cungx bị tự tin lắm vì đánh răng thế nào thì hơi thở cũng vẫn khó chịu. m dùng thuốc giờ khỏi hẳn luon. qtrong chế độ ăn nua day b.
    Chào bạn.
    Hiện tại mình cũng đang rất tự ti vì hơi thở của mình. Bạn có thể chia sẻ cách mà bạn đã chữa khỏi bệnh trào ngược được không? Cảm ơn bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi culi2020 Xem bài viết
    Hôi miệng thôi mà.sao không trị được.
    Hôi miêng không cần uống thuốc gì cả.
    Nếu bạn muốn trị tôi chỉ .
    Tự mà trị lấy .
    Bác ơi chỉ em với ạ.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cho chị xin đơn thuóc đó được không em, chị cũng bị khá nặng mùi. Cảm ơn em nha
    • 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

m.n cho mình hỏi. uống thuốc Tỳ bách thảo hay Tuệ Đức hoàn tâm vị có tác dụng tốt không vậy. có hết cả đc hôi miệng k. minh bị trào ngược thực quản kèm theo hôi miệng lâu năm r ((((

• 13 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

bạn dùng thuốc gì vậy. có gì bảo m.n trong nhóm nữa
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn có thể cho mìn thông tin thuốc chữa bệnh được ko
    comment by WTT mobile view
    • 99 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Rất nhiều người bị trào ngược đến mức hôi miệng, thối tai. Trào ngược dạ dày thực quản đông y xử lý rất tốt bạn nhé!
    TẮC TIA SỮA, đắp một lần DUY NHẤT https://zaodich.webtretho.com/forum/f.../#post35132459

TẶNG thuốc chữa bệnh trĩ & dạ dày ĐÔNG Y CAO CƯỜNG https://zaodich.webtretho.com/forum/f.../#post34730816
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

P oi toa thuoc nhu the nao vay co thể giup t dk k...thanks nhieu ạ
    • Thành viên Webtretho
    • 4 năm
    • 9 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

b uống thuốc gì vậy,chỉ cho m với
    • 12 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng bị hôi miệng 7năm nay điều trị mãi k khỏi về sau tìm hiểu thì biết là do trào ngược dạ dày thực quản.mình uống 5hộp tỳ bách thảo thì thấy đỡ 95% là thuốc đông y 350k 1hộp thuốc này chỉ có 2cơ sở duy nhất tại kim mã hn và tp hcm ở các hiệu thuốc k có đâu.lên mạng serch tỳ bách thảo là ra lun à.tuy đắt mà khỏi bệnh mjhf chưa thấy bị tái phát dù uống 1năm nay zui fb của mjh 0987417372
    • 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    không thức khuya ăn no là yếu tố quan trọng hơn cả
    • 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã chữa khỏi bệnh này sau 1 loạt thuốc đông y nam bắc các kiểu. Cả cái thuốc của ông thạch gì của bên trên giới thiệu cũng không khỏi. H chỉ cần dùng mơ muối của nhật vs dầu dừa tinh bột nghệ khỏi hoàn toàn . Mơ muối của nhật khó mua thì pm mình chỉ cho. pm sdt mình fb fb.com/duc.trung.199x
    • 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Mình đã chữa khỏi bệnh này sau 1 loạt thuốc đông y nam bắc các kiểu. Cả cái thuốc của ông thạch gì của bên trên giới thiệu cũng không khỏi. H chỉ cần dùng mơ muối của nhật vs dầu dừa tinh bột nghệ khỏi hoàn toàn . Mơ muối của nhật khó mua thì pm mình chỉ cho. pm sdt mình fb https://fb.com/duc.trung.199x
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi. Mình cũng muốn chữa bệnh như chủ thớt. Rât mong bạn có thể giúp cho mình xin đơn thuốc được không? Mình rất rất biết ơn... Đau khổ lắm rồi. T_T
    • 44 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    pm fb đi bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào bạn
    Mình có chia sẻ này với bạn.
    Mình mắc chừng hôi miêng cách đây khoảng 2 năm. Bạn có cách nào thì chia sẻ mình với. Mình đã đi khám nha khoa nhiều chỗ nhưng bs thì nói răng miệng ko có vấn đề gì? Mình cũng bị khô môi mình đi siêu âm cổ họng thì cũng ko có vấn đề gì. Sáng mình đánh răng xong khoảng nửa tiếng sau là mình có cảm giác hôi rồi và miệng mình luôn khô. Mình cũng nghĩ tới nguyên nhân do khô miệng với nhiệt mình nhưng ko biết cách chữa trị. Mình cũng đã tìm nhiều cách chữa trị nhưng ko có kq. Bạn có cách nào thì share mình vơi
    Cảm ơn bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 3 năm
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn ơi có cách nào thì share mình với
    • 4 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Mình cũng bị giống bạn? Mọi người giúp mình với, bệnh gây hôi miệng làm mình tuyệt vọng lắm rồi.

Gởi từ ứng dụng Webtretho của phailamsao11
    • 364 Bài viết

• 96 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Nếu bạn ở HN, bạn nên mua thuốc Nam gia truyền của ông lang ở Trần Xuân Soạn mà dùng. Mình không nhớ địa chỉ đâu. Nhưng nổi tiêng lắm. 80k/liều dùng.
  • Trang 2/5

Chuyển tới trang

• 1
  • 2
  • 3
  • ...
  • 5