Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hôi miệng chữa cách nào - tầng 4

• 0 Lượt chia sẻ
  • 325K Lượt đọc
  • 1.4K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Traioi12kg Xem bài viết
    Có bác nào trị khỏi hay tìm ra cách giảm bớt hôi không. Chia sẽ giúp các ae trong nhóm thoát khỏi căn bệnh quái ác này đi. Xin chân thành cám ơn các bác. (((
    Giảm thì dễ lắm. Uống r bôi tí là đỡ mà k độc hại j cả
    Chữa mới khó

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi abcxyz3899 Xem bài viết
    Có bác nào trị khỏi hay tìm ra cách giảm bớt hôi không. Chia sẽ giúp các ae trong nhóm thoát khỏi căn bệnh quái ác này đi. Xin chân thành cám ơn các bác. (((
    Giảm thì dễ lắm. Uống r bôi tí là đỡ mà k độc hại j cả
    Chữa mới khó
    V bác có thể chia sẻ cho các bác cùng cảnh ngộ để giảm bớt được ko ạ
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bác trên group. Mình muốn bốc phốt bác abcxyz3899. Mong các bác đừng nhẹ dạ mà tin bác ấy , bác ấy mún trụt lợi từ những người bệnh chúng ta. Fb của bác ấy tên là ( Tôi Đây ) . Bác ấy ko cho mình biết tên thuốc, mua thuốc thì bác ấy mua dùm 1tr500 1 tháng, còn rủ mình kểu nếu hết làm cộng tác viên vs bác ấy( chiêu dụ để mình tin bác ấy có bí quyết). Mình chả hỏi gì nhiều mà bác ấy kể làm ăn thua lỗ cầm sổ đỏ nên cần tiền. Bác ấy ko mún chia sẻ, nếu ai mún thì mua thuốc dùm . Như v mình sẽ bị lợi thuộc mà chưa chắc bác ấy có biết chữa thật hay ko. Cảnh báo cho ae. Còn ai ko tin thì cứ chat vs bác ấy.
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào các bác trên group. Mình muốn bốc phốt bác abcxyz3899. Mong các bác đừng nhẹ dạ mà tin bác ấy , bác ấy mún trụt lợi từ những người bệnh chúng ta. Fb của bác ấy tên là ( Tôi Đây ) . Bác ấy ko cho mình biết tên thuốc, mua thuốc thì bác ấy mua dùm 1tr500 1 tháng, còn rủ mình kểu nếu hết làm cộng tác viên vs bác ấy( chiêu dụ để mình tin bác ấy có bí quyết). Mình chả hỏi gì nhiều mà bác ấy kể làm ăn thua lỗ cầm sổ đỏ nên cần tiền. Bác ấy ko mún chia sẻ, nếu ai mún thì mua thuốc dùm . Như v mình sẽ bị lợi thuộc mà chưa chắc bác ấy có biết chữa thật hay ko. Cảnh báo cho ae. Còn ai ko tin thì cứ chat vs bác ấy.
    ok
    2 từ bốc phốt xin nhận
    bạn là ng khá giống kiểu k ăn đc đạp đổ
    tôi biết là sẽ như thế mà, mới đầu thì ngon ngọt, trăm th khéo miệng cả trăm thằng đểu. 2 từ chuộc lợi thì t xin gửi lại.
    thứ nhất: t đã nói rõ là k biết có chữa khỏi không, nếu tin thì t mua hộ. k lời lãi vì trước uống có khỏi nhưng chữa cho mấy ng chỉ có 1ng khỏi, còn maya ng kia k khỏi nên khá ngại vì đó k lấy lãi
    thứ hai: chuyện nhà t dịch lợn và cắm mất sổ đỏ rất nhiều người biết trên diễn đàn này. họ đều thông cảm và chia buồn
    thứ 3: t đã công bố tất cả việc tuyển ng quảng cáo hộ nếu khỏi là công khai trên youtobe và trên diễn đàn trước hôm nay là 21/7/2019 là 5 tháng là thật
    thứ 4 là nếu là bạn mất k dưới 100 triệu đi khám, uống thuốc từ khi bị thì bạn k làm vậy t sẽ làm, . nếu như t khỏi t sẽ bán. k hối hận quyết định.
    thứ 5 là t cũng bảo bạn nếu khỏi thì bạn quảng cáo cho t, t sẽ chia lời
    đúng chưa
    thứ 6 là bạn là ng khéo mồm.
    đây là diễn đàn lớn, t k muốn cãi nhau ở đây.
    tất cả mọi ng muốn tìm biện pháp khỏi
    nếu là t. để chắc khỏi thì t có phải đổi cả gia taid t cũng đổi. hiểu chưa đồ ngu
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ok
    2 từ bốc phốt xin nhận
    tôi biết là sẽ như thế mà, mới đầu thì ngon ngọt, trăm th khéo miệng cả trăm thằng đểu. 2 từ chuộc lợi thì t xin gửi lại.
    thứ nhất: t đã nói rõ là k biết có chữa khỏi không, nếu tin thì t mua hộ. k lời lãi vì trước uống có khỏi nhưng chữa cho mấy ng chỉ có 1ng khỏi, còn maya ng kia k khỏi nên khá ngại vì đó k lấy lãi
    thứ hai: chuyện nhà t dịch lợn và cắm mất sổ đỏ rất nhiều người biết trên diễn đàn này. họ đều thông cảm và chia buồn
    thứ 3: t đã công bố tất cả việc tuyển ng quảng cáo hộ nếu khỏi là công khai trên youtobe và trên diễn đàn trước hôm nay là 21/7/2019 là 5 tháng là thật
    thứ 4 là nếu là bạn mất k dưới 100 triệu đi khám, uống thuốc từ khi bị thì bạn k làm vậy t sẽ làm, . nếu như t khỏi t sẽ bán. k hối hận quyết định.
    đúng chưa
    nếu là t. để chắc khỏi thì t có phải đổi cả gia taid t cũng đổi. hiểu chưa đồ ngu
    t k bảo bạn là mua thuốc dùm và cũng k bảo ai như vậy cả
    đa số họ tìm đến tôi, trước đó t có tìm đến 1 vài ng vì muốn giúp họ. thời gian mấy tháng đó t khỏi thật. bịa chuyện lần sau bịa thì bịa cho đúng. xấu hổ lắm. người Sài Gòn văn minh mà lại có con sâu này làm xấu hình ảnh quá. bịa chuyện đáng sợ ghê. xấu cả dân kĩ thuật chúng tôi
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

ok
    2 từ bốc phốt xin nhận
    đúng chưa
    t k bảo bạn là mua thuốc dùm và cũng k bảo ai như vậy cả
    đa số họ tìm đến tôi, trước đó t có tìm đến 1 vài ng vì muốn giúp họ. thời gian mấy tháng đó t khỏi thật. bịa chuyện lần sau bịa thì bịa cho đúng. xấu hổ lắm. người Sài Gòn văn minh mà lại có con sâu này làm xấu hình ảnh quá. bịa chuyện đáng sợ ghê. xấu cả dân kĩ thuật chúng tôi
    bạn còn nhớ cứ xin t chữa hộ câch đây 1 tuần không
    nếu t bán để lấy lời thì t phải bán ngay cho bạn rồi, tại sao t lại bảo bạn là để đến chủ nhật xem cách 2 t khỏi không đã rồi mới bảo bạn. bạn còn nhớ là t bảo chưa chắc đã khỏi, bạn muốn thì t mua hộ k
    1th ngu mà lại đi dùng 2 từ bốc phốt ng khác. làm xấu hình ảnh ng dân Sài Gòn văn minh quá.
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 22 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Minhcdb Xem bài viết
    Mình cũng bị kiểu ở xa cũng làm ng khác thấy mùi , nhưng mũi mình ko bị
    http://khicongydaotoronto.com/forum/...hp?f=32&t=1809
    Bạn thử tham khảo ở đây xem!
    • 8 Bài viết

• 4 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi haisunnytech Xem bài viết
    • Xin chào tất cả các bạn, diễn đàn này mình đã theo giỏi rất lâu, đồng thời đọc được rất nhiều bài tâm sự cũng như chia sẽ kinh nghiệm chữa hôi miệng của những thành viên khác. Mình không biết đã có nhiều bạn khỏi chưa hay chỉ là biện pháp tạm thời, rồi hôi miệng vẫn quay lại và tỉ lệ chữa khỏi thì điếm trên đầu ngón tay.
    • Mình tin chắc khi các bạn bị hôi miệng và đến với chuyên mục này thì các bạn đã tìm hiểu trên internet rất là nhiều về "cách phòng ngừa cũng như cách điều trị", các bạn bỏ ra nhiều thời gian và công sức để làm theo nhưng kết quả cũng chỉ là con số 0.
    • Như các bạn đã biết bệnh hôi miệng có rất nhiều nguyên nhân bao gồm bệnh lý bên ngoài và bên trong như: do sâu răng, viêm họng, amidan, xoang mũi, viêm loét bao tử, trào ngược dạ dày, gan, thận.... Nhưng nếu mình đã xác định được hôi miệng đến từ đâu và chữa trị nó thì việc hết hôi là không quá khó, ngược lại những bạn tất cả các bệnh lý trên đều bình thường, nhưng mùi hôi miệng vẫn không hết và đặc biệt là khi đói mặc dù đã chăm chỉ đánh răng và cạo lưỡi mỗi ngày.
    • Mình từ nhỏ thì không bị hôi miệng, nhưng khi hai mấy tuổi mình phát hiện ra mình bắt đầu bị hôi miệng, nguyên nhân là do Amidan hốc mủ, nó tạo ra những hạt trắng vàng như hạt cơm lâu lâu khạt ra mùi rất hôi. Về sau mình đã cắt bỏ nên tình trạng hôi miệng đã giảm đi nhưng không hết hẳn đồng thời ở thời gian đó mình tăng cân rất nhiều dẫn đến tình trạng tăng men gan + gan nhiễm mỡ, tăng đường huyết.

=> Như vậy kết luận Amidan không hẳn là nguyên nhân gây hôi miệng chính mà còn có các yếu tố tiềm ẩn khác làm ảnh hưởng.

• Một thời gian sau mình phát hiện ra cái răng khôn nó mọc lệch làm hư cái răng bên cạnh nên thức ăn thường xuyên nhét vào đó (có mùi rất hôi) và mình nghĩ đây là nguyên nhân thứ 2 làm cho miệng mình có mùi hôi, thế là mình quyết định đi nhổ và hy vọng từ đây mùi hôi sẽ không xuất hiện, nhưng rồi đâu cũng vào đó, kết quả không như mình mong đợi và mùi hôi vẫn không thể hết.
    • Mình đã dành hàng chục năm để suy nghĩ về nó, tự đặt câu hỏi tự tìm câu trả lời, tìm tòi trên các diễn đàn, trang mạng những bài hướng dẫn và cách chữa trị, nhiều lúc mình không hiểu vì sao lại như thế vì cơ bản những bệnh lý trên mình không hề mắc phải, không rượu, không thuốc lá không trào ngược dạ dày, không viêm họng, không viêm xoang,.... mình đã thử rất nhiều cách từ cái uống thật nhiều nước, chế độ ăn uống phù hợp, ăn nhiều rau, giảm dầu mỡ, nước súc miệng diệt khuẩn, thuốc chữa hôi miệng, ăn gừng,...... và hàng trăm cách khác nhưng nó cũng chỉ có tác dụng duy nhất là giảm hôi mà không hết hẳn. Mình để ý khi mình ăn thức ăn gì là vài tiếng sau mình sẽ cảm nhận được mùi của thức ăn đó, giống như nó đọng lại ở một nơi nào đó trong cổ họng nên không thể xuống bao tử để tiêu hoá đồng thời mùi đó sẽ xộc lên theo lời nói và hơi thở của mình ra ngoài, nhất là khi đói bụng. Mình biết có nhiều bạn cũng bị tình trạng này và nói rằng chỉ khi ăn no thì mùi hôi nó sẽ giảm hoặc hết đi và nghĩ rằng do bao tử nhưng mình dám khẳng định là mùi hôi đó không hề hết mà nó chỉ giảm đi tạm thời do mũi của mình đang cảm nhận một mùi thức ăn khác và tình trạng hôi đó lại xuất hiện chỉ sau vài giờ.
    • Như vậy vòng luẩn quẩn đó cứ xoay quanh như thế mà không thể thoát ra, mình thật sự chán nản, không còn niềm tin trong cuộc sống, nhưng mình đã không bỏ cuộc và bắt đầu xâu chuỗi tìm những vấn đề logic khác và mình chợt nhớ ra rằng vài năm trước đó vợ mình hay bị nổi mề đay, ra tiệm thuốc tây họ bán thuốc kháng dị ứng, uống vào nó chỉ đỡ tạm thời rồi xuất hiện trở lại, một hôm vợ mình được một người quen làm bác sĩ kê đơn thuốc rồi kêu ra tiệm thuốc tây mua, gồm có 3 loại uống phối hợp với nhau ( công dụng của nó là tốt cho gan, giải độc máu ) vợ mình kiên trì uống vài tháng và khỏi hẳn, vợ mình đã ngưng thuốc được mấy năm nhưng không còn nổi mề đay như trước. Tới đây mình bắt đầu có tia hy vọng mới, vì cơ bản mình bị tăng men gan vài năm, tăng đường huyết và có thể mình đã bị nhiễm độc, làm cho độc tố cứ hấp thụ ngày càng nhiều vào các cơ quan nội tạng trong cơ thể. (gan, thận...).
    • Từ tết tới nay mình bắt đầu áp dụng chế độ giảm cân bằng cách kiêng ăn tinh bột (cơm) thay vào đó là hủ tiếu, bánh canh....không ăn đồ cay nóng (ớt) vì nó có thể làm nóng dạ dày (một phần của hôi miệng). Mỗi buổi sáng mình pha một ít mật ong với nước nóng để uống, + uống 3 loại thuốc mà vợ mình đã uống trước đó để lợi gan và giải độc máu. Và kết quả không thể ngờ, mình áp dụng được vài tháng cân nặng mình đã giảm xuống không còn chóng mặt khi đói bụng cho dù cả ngày đó mình chỉ ăn một tô hủ tiếu. và đặc biệt mùi hôi miệng bắt đầu giảm dần. Vài hôm trước mình đã đi bệnh viện xét nghiệm lại men gan + đường huyết => kết quả không thể mong đợi hơn tất cả chỉ số là bình thường bác sĩ còn phải bất ngờ và không có cho thuốc gì cả, mình rất là mừng, mừng vì vừa hết hôi miệng, vừa hết tăng men gan + đường huyết chỉ vì áp dụng một phương pháp rất chi là đơn giản mà lại không tốn kém.
    • Tới nay thật sự mình cũng không biết nguyên nhân chính làm cho mình hết hôi miệng là do đâu vì mình đã áp dụng nhiều phương pháp cùng một lúc ( giảm cân, không ăn đồ cay nóng(ớt), uống mật ong mỗi buổi sáng, uống 3 loại thuốc), mình hy vọng với thông tin nhỏ nhoi này có thể giúp ích được cho những bạn đã và đang bị căn bệnh này làm cho mất ăn mất ngủ. Xin cảm ơn và chào thân ái.
    cho mình xin liều lượng cách dùng với ạ
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Có cách cho bạn nào bị vướng ở cổ họng nhé. Như có gì kẹt trong cổ họng ý, các bạn cố gắng lấy hết nó ra. Không biết có hết hm được không nhưng mình nghĩ nguyên từ đó
    • 6 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

cảm ơn bạn, thông tin quá hay ạ
    • 53 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Stv12345 Xem bài viết
    Có cách cho bạn nào bị vướng ở cổ họng nhé. Như có gì kẹt trong cổ họng ý, các bạn cố gắng lấy hết nó ra. Không biết có hết hm được không nhưng mình nghĩ nguyên từ đó
    Nếu các bạn thấy vướng cổ họng hay bị amidan hốc mũ thì nên đi khám TMH và điều trị sớm. Nên lựa chọn công nghệ plasma, chi phí hơi cao chút nhưng triệt để.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoathhanoi Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Stv12345 Xem bài viết
    Nếu các bạn thấy vướng cổ họng hay bị amidan hốc mũ thì nên đi khám TMH và điều trị sớm. Nên lựa chọn công nghệ plasma, chi phí hơi cao chút nhưng triệt để.
    Bạn có cảm giác bị vướng cổ họng k ạ
    • 53 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

mình có thấy vướng họng và nói chuyện không được thanh giọng và nhẹ nhàng như trước đây. Mình đi khám TMH thì bác sỹ kết luận viêm amidan hốc mũ, sâu trong họng có các khối u nhỏ, xoang phù nề. bạn nào bị tương tự thì nên đi khám xem. có bệnh thì nên điều trị sớm, còn hết hôi miệng hay không thì còn chưa nói trước được các bạn ạ.
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Tôi thiết nghĩ rằng nếu tính theo phương diện đau khổ thì bệnh hôi miệng nó còn đau đớn và khủng khiếp hơn bệnh ung thư gấp nghìn lần. Tôi cũng đã mang căn bệnh hôi miệng cũng đã hơn 10 năm, mọi thứ đối với tôi bây giờ nó thật kinh khủng. Bệnh ung thứ ta còn biết được hồi kết thúc, còn bệnh hôi miệng nó dày vò tâm hồn, thể xác chúng ta không có điểm dừng. Mỗi khi tôi nghe tin có một bạn trẻ nào đó qua đời vì bệnh ung thư tôi lại thầm nghĩ giá như người đó chính là tôi. Như thế có lẽ tôi sẽ vui và thanh thản cho cuộc đời hơn.
    Tôi nghĩ rằng những ai tìm đến diễn đàn này đều có chung tâm trạng vô vọng như tôi bây giờ. Các bạn biết đấy, hơn 10 năm tôi phải mang lấy căn bệnh quái ác này, tôi tìm đủ mọi cách, đi đến mọi nơi để tìm cách chữa trị nhưng kết quả vẫn luôn là số 0.
    Từ một con người nhiệt huyết nó biến tôi thành con người phải sống chui rúc, khép mình và chấp nhận để người ta đánh giá là kẻ tự kỉ.
    Từ một người sáng tạo, thông minh tôi phải ngậm ngùi để người ta nói "đồ con gà".
    Bao nhiêu ước mơ đều tan biến theo đó. Tôi đã phải chấp nhận từ bỏ ước mơ học đại học, tôi phải chấp nhận làm những công việc nặng nhọc để tránh phải giao tiếp nhiều, tôi phải từ bỏ tình yêu của mình, tôi phải đau đớn nhìn người mình yêu thương rời xa chỉ vì họ chờ đợi tôi mở lòng nhưng tôi đã không thể nói lời yêu với họ. Tôi có niềm đam mê ca hát và hát rất hay nhưng tôi không có một cơ hội để thể hiện mình. Vì nó mà tôi đã không thể có bạn bè, không có sự nghiệp, không có tình yêu,... Nói chung là đến bây giờ vẫn là con số 0.
    Đau đớn lắm các bạn ạ, tôi thường nghĩ rằng tại sao Thượng Đế quá bất công, tại sao Ngài lại để căn bệnh quái ác này diễn ra mà lại không cho một phương thuốc để cứu chữa. Sao Ngài lại để nó tồn tại rồi dày vò những người mắc phải đến tận tâm can, nó không đau về thể xác nhưng nó làm chúng ta đau đớn về tâm hồn, nó lấy đi của người mắc phải tất cả những gì mà đáng lẽ mỗi người được có. Nó lấy đi cả tương lai và mơ ước, và cả tính cách thật của một con người.
    Thật sự tôi rất buồn cho số phận của chúng ta. Tôi luôn mong cho một ai đó trong chúng ta tìm được phương Pháp chữa trị. Còn đối với tôi có lẽ tôi không còn hi vọng gì vì đã hơn 10 năm đổ biết bao tiền của, áp dụng mọi phương cách, uống biết bao nhiêu là thứ thuốc.
    Tôi không Chúc các bạn hãy lạc quan yêu đời và tin tưởng bởi vì tôi đã không làm được như vậy. Tôi chỉ thầm cầu nguyện với Thượng Đế xin Ngài hãy trả lại cho những ai đang phải gồng gánh căn bệnh này những thiệt thòi, những mất mát và những gì là của một con người đáng được hưởng mà chúng ta đã phải từ bỏ. Và đặc biệt xin Ngài hãy hãy ban cho một phương cách để có thể đẩy lùi căn bệnh khủng khiếp này.
    • 53 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

Mình bị được 6 năm, tổng chi phí điều trị cũng hết cỡ gần 200tr nhưng chưa có kết luận nào chắc chắn sẽ chữa khỏi.
    Nhưng mình sẽ không bỏ cuộc và mong các bạn cũng như vậy, đừng từ bỏ hi vọng và cũng đừng cố né tránh. Sống chung với nó và thích nghi dần dần các bạn ạ.
    Những người xung quanh sẽ hiểu và thông cảm. Bản thân mình ngày nào cũng họp hành, giao tiếp với khách hàng, đồng nghiệp. Đôi lúc cũng hơi khó chịu nhưng phải quên nó đi để giải quyết công việc.
    Mong mọi người tiếp tục hi vọng và không ngừng tìm kiếm cách điều trị các bạn nhé.

• 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi hoathhanoi Xem bài viết
    mình có thấy vướng họng và nói chuyện không được thanh giọng và nhẹ nhàng như trước đây. Mình đi khám TMH thì bác sỹ kết luận viêm amidan hốc mũ, sâu trong họng có các khối u nhỏ, xoang phù nề. bạn nào bị tương tự thì nên đi khám xem. có bệnh thì nên điều trị sớm, còn hết hôi miệng hay không thì còn chưa nói trước được các bạn ạ.
    Tôi bị 3 năm rồi và cũng tìm hiểu ở đây rất lâu rồi. Mới đây tôi mới tìm ra đk nguyên nhân. Tôi cũng k chắc nó là nguyên nhân chính nữa. Nói chuyện hơi rối nhé ae., tình cờ một tối tôi thực hiện động tác nuốt. Và thấy trong học mình ra một cục mủ trắng tôi thấy bình thường vì trước đây thi thoảng tôi vẫn khạc ra. Và tôi cố muốt và ghì cổ ( mục đích để ép nó ra mủ cái này khó để miêu tả). Và nó ra phải đến hơn 10 cục ý, cái ý nó hôi thế nào thì ae biết rồi đấy. Thấy giảm vướng cổ hẳn. Tôi không giám nói cho anh em vì tôi cần thời gian để kiểm trứng. Nhưng mà hôm nay tôi có thể nói cho anh em biết. K biết có hết hẳn đk không nhưng mà giảm được nhiều lắm.
    • 53 Bài viết

• 7 Được cảm ơn

vậy là bạn cũng bị amidan hốc mủ đấy. nếu có điều kiện thì nên đi khám và điều trị sớm,
    • 23 Bài viết

• 5 Được cảm ơn

Hello ace: t thì vẫn kết luận là do amidan, do nhiều lần gạt được hạt trắng từ amidan ra. Tuy nhiên đang phân vân là không biết có bạn nào cũng bị sỏi amidan,khi cắt thì cắt cả 2 hay là 1 bên? Và sau khi cắt thì tình hình sức khỏe mấy năm sau ra sao? Có bị đau khi thay đổi thời tiết không?...
    • 8 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cách kiểm tra hôi miệng chính xác nhất là j hả mn🙂
    • 32 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi tamcutee Xem bài viết
    Cách kiểm tra hôi miệng chính xác nhất là j hả mn🙂
    Nước miếng k mùi mà nói chuyện vẫn hm nha
    Nói chuyện vs ng khác mới viết đc