Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Hôi miệng chữa cách nào - tầng 4

• 0 Lượt chia sẻ
  • 326K Lượt đọc
  • 1.4K Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

@GoodLife94
    Bạn đã thử thay đổi chế độ ăn uống chưa ?

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 63 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Lenvara Xem bài viết
    @GoodLife94
    Bạn đã thử thay đổi chế độ ăn uống chưa ?
    Mình k biết ăn chế nào là tốt .mà cũng không biết ăn uống nó có trị đc hm k. Nếu bạn thử rồi thì cho mịhf kết quả
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có phải là ai bị trào ngược dạ dày lâu thì sẽ bị viêm abidal k mn. Mình bị hm từ nhỏ nhưng gần đây lại bị viêm abidal. Lấy tăm bông ấn vào abidal là có mùi thối tanh tanh à. Còn thẻabreath mình dùng loại màu xanh cũng thấy không ăn thua
    • 63 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Mayman90 Xem bài viết
    Có phải là ai bị trào ngược dạ dày lâu thì sẽ bị viêm abidal k mn. Mình bị hm từ nhỏ nhưng gần đây lại bị viêm abidal. Lấy tăm bông ấn vào abidal là có mùi thối tanh tanh à. Còn thẻabreath mình dùng loại màu xanh cũng thấy không ăn thua
    Làm sao ấn vào đc. Bạn k thấy buồn nôn sao. Nếu bạn bị trào ngược+ lo lắng thường xuyên+ ít vận động thì nó làm vùng họng bạn đỏ và rát để lâu dài có thể gây ra viêm amidan hoặc viêm họng. Trước kia mình uống tây y khi khám bác sỹ kết luận viêm hang vị + hp uống hết liệu trình chuyển qua đông y .bây h mình dạ dày tốt hơn nhưng hm vẫn như vậy. Nhưng bạn có bệnh thì nên trị k cần biết nó có gây hm k!
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

@Goodlife94
    Lưỡi bạn có bị trắng k ? Hnay đi khám Rhm tw thì bsi chỉ tư vấn nhổ răng 7 8 mà mình nhổ răng khôn rồi, sang y học cổ truyền khám cũng k ra bệnh, bsi cho thuốc bổ huyết về uống cho mát người @@
    • 63 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

@Goodlife94
    Lưỡi bạn có bị trắng k ? Hnay đi khám Rhm tw thì bsi chỉ tư vấn nhổ răng 7 8 mà mình nhổ răng khôn rồi, sang y học cổ truyền khám cũng k ra bệnh, bsi cho thuốc bổ huyết về uống cho mát người @@
    Mỗi lần súc miệng mình điều chải lưỡi. Tất nhiên lưỡi mình nó k hồng hào như ng bình thường được .vì hệ vi khuẩn trong miệng mình nó đã hỏng do các bệnh trước kia để lại. Đại loại là nó k thể diệt đc vì khuẩn kỵ khí như ng bình thường đc. Nên mình dùng nsm thôi.
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Minh đang tìm mua bàn chải kẽ răng để kiểm tra xem kẽ răng nào bị, phát hiện cái nào là cho bay luôn
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ừ, lúc đầu thi buồn nôn nhưng sau đấy cũng quen bạn ạ. mình đi khám bs bảo do trào ngược và abidal. trào ngược thì mình điều trị lâu rồi nhưng abidal thì mới phát hiện ra vài tháng trước . mình đang điều trị gần hết 1 liệu trình thuốc viêm abidal và trào ngược, nhưng vẫn k thấy đỡ hơn. thế bạn bị viêm abidal có cảm nhận được mùi hôi từ abidal thoát ra k. kiểu như nuốt mạnh nước là thấy mùi rõ từ họng ý
    • 63 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

ừ, lúc đầu thi buồn nôn nhưng sau đấy cũng quen bạn ạ. mình đi khám bs bảo do trào ngược và abidal. trào ngược thì mình điều trị lâu rồi nhưng abidal thì mới phát hiện ra vài tháng trước . mình đang điều trị gần hết 1 liệu trình thuốc viêm abidal và trào ngược, nhưng vẫn k thấy đỡ hơn. thế bạn bị viêm abidal có cảm nhận được mùi hôi từ abidal thoát ra k. kiểu như nuốt mạnh nước là thấy mùi rõ từ họng ý
    K . Lúc đó mình k để ý chỉ thấy rát đỏ sưng to nuốt nước miếng thấy nghẹn thôi. Bị gì thì trị hết thôi.
    • chuahoimieng Khách
    • 2 năm
    GoodLife94 cho mình số zalo của bạn, để cùng trao đổi dc ko, vì tình trạng của bạn rất giống mình.
    • 63 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi chuahoimieng Xem bài viết
    GoodLife94 cho mình số zalo của bạn, để cùng trao đổi dc ko, vì tình trạng của bạn rất giống mình.
    Mình k sài zalo, có gì bạn lên đây hỏi cũng đc ,mình thường xuyên vào lắm. Nhưng mình nghĩ tới giai đoạn của bọn mình thì tập trung phần miệng thôi. Chứ các vấn đề khác đã giải quyết hết rồi
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Có bạn nào dung thử chlorophyll chưa nhỉ, mình có đọc bài viết lâu lắm rồi thấy nhiều người bảo uống cái này hết hôi miệng, mình tính dùng thử nhưng mà mình ko biết chỗ nào bán cả
    • 251 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

16 bệnh có thể gây hôi miệng https://www.webtretho.com/forum/f119...u-tri-2769743/
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi abc199 Xem bài viết
    Có bạn nào dung thử chlorophyll chưa nhỉ, mình có đọc bài viết lâu lắm rồi thấy nhiều người bảo uống cái này hết hôi miệng, mình tính dùng thử nhưng mà mình ko biết chỗ nào bán cả
    Cái này có phải tảo không bạn
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 27 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng ko rõ bạn ơi, chỉ thấy mọi người nói chlorophyl thôi, mình tra trên mạng thì thấy có dạng viên và dạng lỏng, kiểu như là chất diệp lục từ rau quả í, thấy có bài nghiên cứu về công dụng của nó trong trị mùi hôi, thường dùng trong phẫu thuật kết ruột để loại bỏ mùi hôi gì đó, bạn có thể tra gg nha, nhưng mà vấn đề là mình hỏi nhiều hiệu thuốc nhưng ko có ai bán hết, có mấy web có bán dạng lỏng nhưng ko biết có chất lượng ko nữa
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

@Goodlife94 Bạn cho mình xem ảnh lưỡi bạn trước và sau khi cạo đc k ?
    • 63 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

@Goodlife94 Bạn cho mình xem ảnh lưỡi bạn trước và sau khi cạo đc k ?
    Bạn có FB k chứ gửi lên đây sao đc
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi GoodLife94 Xem bài viết
    Bạn có FB k chứ gửi lên đây sao đc
    https://www.facebook.com/profile.php?id=100034703382427 day nhe ban
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 28 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

@Goodlife94 https://www.facebook.com/vara.len day nhe ban minh nham
    • Thành viên Webtretho
    • 1 năm
    • 60 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Mình cũng ko rõ bạn ơi, chỉ thấy mọi người nói chlorophyl thôi, mình tra trên mạng thì thấy có dạng viên và dạng lỏng, kiểu như là chất diệp lục từ rau quả í, thấy có bài nghiên cứu về công dụng của nó trong trị mùi hôi, thường dùng trong phẫu thuật kết ruột để loại bỏ mùi hôi gì đó, bạn có thể tra gg nha, nhưng mà vấn đề là mình hỏi nhiều hiệu thuốc nhưng ko có ai bán hết, có mấy web có bán dạng lỏng nhưng ko biết có chất lượng ko nữa
    Mình tìm hiểu bên các diễn đàn nước ngoài cũng nghe người ta nhắc về cái này. Cũng thấy nhiều người nói uống vào đỡ hơn. Nhưng thâyd người ta dùng dạng viên cơ, bên đấy thì người ta đặt trên amazon ấy bạn.