TIN TÀI TRỢ.

Hỏi địa chỉ bán cao ban long thật, uy tín tại Hà Nội. Anh chị nào biết xin chỉ giúp em với !

• 0 Lượt chia sẻ
  • 6.15K Lượt đọc
  • 6 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Hiện em đang bệnh khá nặng, cần có cao ban long để chữa. Tiền bạc cũng là một phần nhưng quan trọng hơn là chất lượng của cao để không phí phạm thời gian của em, nên anh chị nào biết nơi bán cao ban long thật sự tốt xin chỉ giúp cho em. Em rất mong hồi đáp !

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 301 Bài viết

• 277 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi longhongkong1991 Xem bài viết
    Hiện em đang bệnh khá nặng, cần có cao ban long để chữa. Tiền bạc cũng là một phần nhưng quan trọng hơn là chất lượng của cao để không phí phạm thời gian của em, nên anh chị nào biết nơi bán cao ban long thật sự tốt xin chỉ giúp cho em. Em rất mong hồi đáp !
    Cao ban long tớ cũng đang bán nè, giá cao ngất ngưỡng.
    Nhưng mẹ nó nói rõ mẹ nó bị bệnh gì đi, tớ sẽ tư vấn hoặc nhờ người giúp cho mẹ nó nha.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Em là nam. Em cần loại cao chưng đóng cục cơ, để phối hợp với các loại dược thảo thuốc bắc đun để uống, loại thuốc viên thế này theo thiển ý của em là không có công hiệu nhiều.
    • 50 Bài viết

• 17 Được cảm ơn

Mình có cao ban long tự nấu. bạn cần mua thì alo cho mình
    Yêu chính mình mỗi ngày!
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Không có số điện thoại thì alo thế nào hả chị

Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyenhang_phd Xem bài viết
    Mình có cao ban long tự nấu. bạn cần mua thì alo cho mình
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn bị sao mà dùng cao ban long, mình biết có chỗ bán cũng tốt lắm tại ông nội mình dùng lâu roài!!!!!!!!!!!!
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Cao ban long có nhiều công dụng lắm đấy cao ban long cho người già, cao ban long cho trẻ em, cao ban long cho người huyết ap thấp cao ban long giúp tăng cân... nói chung công dụng của cao ban long thì nhiều mẹ nó à.
    Xem video thì các bạn sẽ biết cao ban long có tốt không thôi
    https://youtu.be/lywJ8HjOA4Y
    Nếu muốn tìm địa chỉ mua cao ban long ở hà nội thì cứ đến 327 trường chinh hay 76 hai bà trung cửa hàng họ lớn lại uy tín. website đđây: http://www.caobanlongnga.net/