TIN TÀI TRỢ.

giãn tĩnh mạch uống rượu tỏi mật ong có thể khỏi?

• 3 Lượt chia sẻ
  • 5.45K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

em thấy trên chân và ngực mình xuất hiên nhiều gân xanh nổi lên và càng ngày càng giãn hơn nhiều hơn .em đi khám và được chẩn đoán là bị giãn tĩnh mạch nông chi dưới . có dùng thuốc daflon và rutinc. em có đọc trên khoahoc.net có giới thiệu bài thuốc rượu tỏi mật ong đẻ trị bệnh này. em muốn hỏi là có đúng không, có áp dụng được không ? . bệnh như mình thì có thể dùng thuốc và rau quả như là hành tây, dấp cá, cà tím, hoa hòe kết hợp vận đông nhẹ nhàng thì liêu có khỏi được không .em vẫn thấy bệnh càng ngày càng nặng ra, mệt mỏi gân nổi càng nhiều người sút cân nên em rất lo lắng. mọi người có biết ở hà nội thì ở đâu khám chữa bệnh này không nhỉ .mong mọi người cho thêm lời khuyên và cách điều trị .em mới tham gia diễn đàn. cảm ơn mọi người rất nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

không ai trả lời giúp em thật sự đang rất phân vân . bệnh không nguy hiểm quá nhưng lại không có thuốc chữa càng ngày càng nặng cũng gây nhiều mệt mỏi
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi phamhong91 Xem bài viết
    em thấy trên chân và ngực mình xuất hiên nhiều gân xanh nổi lên và càng ngày càng giãn hơn nhiều hơn .em đi khám và được chẩn đoán là bị giãn tĩnh mạch nông chi dưới . có dùng thuốc daflon và rutinc. em có đọc trên khoahoc.net có giới thiệu bài thuốc rượu tỏi mật ong đẻ trị bệnh này. em muốn hỏi là có đúng không, có áp dụng được không ? . bệnh như mình thì có thể dùng thuốc và rau quả như là hành tây, dấp cá, cà tím, hoa hòe kết hợp vận đông nhẹ nhàng thì liêu có khỏi được không .em vẫn thấy bệnh càng ngày càng nặng ra, mệt mỏi gân nổi càng nhiều người sút cân nên em rất lo lắng. mọi người có biết ở hà nội thì ở đâu khám chữa bệnh này không nhỉ .mong mọi người cho thêm lời khuyên và cách điều trị .em mới tham gia diễn đàn. cảm ơn mọi người rất nhiều!
    Hi chào bạn !

Theo mình nghĩ thì bạn cứ dùng thử đi, không có tác dụng mà bạn không cần phải lo đâu.

Hiện tại mình cũng đang dùng nè. Uống vô thấy khỏe hơn mà bệnh ho khan cũng giảm đi nữa.
    • 58 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

HIx, mình cũng bị nè, chân, ngực, tay đều nổi gân xanh, dưới bàn chân thì nổi phồng lên, không biết trị sao nữa?