TIN TÀI TRỢ.

Gấp!Nhờ các mẹ chỉ giúp e chỗ bán thuốc Gynophilus ở Hà Nội (hoặc mẹ nào còn thừa để lại cho e cũng được)

• 0 Lượt chia sẻ
  • 2.25K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 267 Bài viết

• 14 Được cảm ơn

Các mẹ ơi giúp e với! E đọc lại trong topic cũ về Nấm âm đạo thì thấy các mẹ có nói về Gynophilus rất tốt và có thể dùng được cho phụ nữ có thai. E hiện mấy tháng nay đang phát điên lên vì bị viêm, cứ sau ngày rụng trứng mấy ngày là lại bắt đầu, nhiều lúc buồn phát khóc. Mà e lại đang canh có em bé nên giờ cũng ko biết là mình có thai hay ko... nên e muốn dùng thuốc Gynophilus để chữa viêm nhưng đi hỏi khắp nơi rồi mà ở đâu cũng kêu hết hàng. Vậy mẹ nào biết chỗ nào hiện nay còn bán hoặc có mẹ nào còn thừa để lại cho e thì tốt quá!E cám ơn rất nhiều!

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi mebu2412 Xem bài viết
    Các mẹ ơi giúp e với! E đọc lại trong topic cũ về Nấm âm đạo thì thấy các mẹ có nói về Gynophilus rất tốt và có thể dùng được cho phụ nữ có thai. E hiện mấy tháng nay đang phát điên lên vì bị viêm, cứ sau ngày rụng trứng mấy ngày là lại bắt đầu, nhiều lúc buồn phát khóc. Mà e lại đang canh có em bé nên giờ cũng ko biết là mình có thai hay ko... nên e muốn dùng thuốc Gynophilus để chữa viêm nhưng đi hỏi khắp nơi rồi mà ở đâu cũng kêu hết hàng. Vậy mẹ nào biết chỗ nào hiện nay còn bán hoặc có mẹ nào còn thừa để lại cho e thì tốt quá!E cám ơn rất nhiều!
    Có mẹ nào biết chỗ bán Gynophilus ở Hà Nội chỉ em với. Em cũng tìm mỏi mắt mà không thấy trong khi bệnh thì cứ tái đi tái lại chán chả buồn chết
    • 694 Bài viết

• 421 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    Trích dẫn Nguyên văn bởi little_cookie Xem bài viết
    Có mẹ nào biết chỗ bán Gynophilus ở Hà Nội chỉ em với. Em cũng tìm mỏi mắt mà không thấy trong khi bệnh thì cứ tái đi tái lại chán chả buồn chết
    Chị đến nhà thuốc Long Tâm ở số 5 Giải phóng, với cả ở trên đường Tôn Thất Tùng (em ko nhớ số nhà) có bán đấy. EM thấy ở hiệu thuốc Phượng trên đường Quốc Tử Giám cũng có bán đó.