TIN TÀI TRỢ.

Gấp gấp, em muốn hỏi thực phẩm dinh dưỡng cho người suy nhược cơ thể

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.89K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 10 năm
    • 50 Bài viết

• 25 Được cảm ơn

Có chị nào biết các sản phẩm dinh dưỡng cho người bị suy nhược cơ thể thì cho em biết thông tin với ạ, chị gái em đang bị suy nhược cơ thể nặng, em đang cần thông tin về các thực phẩm dinh dưỡng có tác dụng bồi bổ cơ thể này gấp lắm ạ. Em xin cám ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 273 Bài viết

• 148 Được cảm ơn

Bạn mua sữa Ensure đi, cái này bổ sung nhiều chất dinh dưỡng lắm !
    • 461 Bài viết

• 320 Được cảm ơn

Hoặc bạn ra hiệu thuốc mua Dynamogen đi, nó là một dạng thực phẩm chức năng, uống vào ăn ngủ tốt lắm.
    • 715 Bài viết

• 558 Được cảm ơn

Mua Yến về mà ăn bạn ơi, mình chưa ăn bao giờ nhưng thấy bảo tốt lắm. Vừa rồi chồng mình có mua về cho bố mẹ chồng, mình đọc thấy bảo rất tốt cho người bị suy nhược cơ thể muốn phục hồi nhanh, cơ mà đắt phết đó nhé, mình thấy của chông mình 100g đã 5,2tr đấy.
    Bông: Newborn: 2,6kg
    1M: 3,6kg; 2M: 4,5kg: 3M: 5,3kg 4M: 5,9kg 4,5M: Biết lẫy 5M: 6,4kg 5,5M: 6,3kg (mọc răng) 6M: 6,5kg 7M: 7kg 8M: 7,3kg 19thang: 10,3kg

Yêu con và thương con lắm lắm!!!!!!!!
    • Thành viên Webtretho
    • 9 năm
    • 114 Bài viết

• 327 Được cảm ơn

Bạn cho biết chị gái bạn bị suy nhược cơ thể do nguyên nhân gì để mình tư vấn cho chuẩn xác. Thông thường với người thể lực yếu do bệnh tật lâu ngày thì có tam bảo trung hoa : đông trùng hạ thảo, nhân sâm và nhung hươu có thể dùng cho hầu hết các trường hợp. Tuy nhiên 3 món này có quy kinh tính vị khác nhau nên dẫu sao vẫn cần biết nguyên do suy nhược để dùng cái nào cho hiệu quả cao nhất.
    • 8 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

theo mình thì bạn nên kiểm tra lại hệ tiêu hóa trước. hoặc mua sữa celia uống cũng được