Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Điều trị viêm niệu đạo theo kháng sinh đồ

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.83K Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 13 Bài viết

• 8 Được cảm ơn

Chào cả nhà!
    Mình bị viêm niệu đạo lâu lắc rồi. Đau lên hai thận rồi, đau bán chết bán sống lun.
    Mình dùng rất nhiều kháng sinh nhưng ko hiệu quả, đau lắm.
    Cuối cùng mình quýêt định nhập viện, thực hiện kháng sinh đồ, cấy tìm vi khuẩn. Cuối cùng cũng tìm được thủng phạm và xác đinh được kháng sinh phù hợp nhẩt còn tách dụng.
    Mình chuyền thuốc được bốn ngày rồi. Tìnhhhình có giảm nhưng không hết.mình lo quá, còn đau. Lần này ko xong mình chỉ có đg chết vì hết cách rồi, vi khuẩn nếu ko trị đc sẽ lan vào máu gây nhiễm trung máu, tỷ lệ chết cao lắm
    Mình hoàng mang quá. Có ai đã sử dụng kháng sinh đồ trị hết bệnh chưa? Hồi âm mình với. Thật sự rất tuyệt vọng
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn đến bệnh viện Việt Đức khám đi. hơn nữa cá nhân mình thì bạn nên uống thêm thuốc bắc về bổ thận và gan để chống ảnh hưởng của thân gây nguy hiểm. bạn search trên mạng bác sỹ: phạm quang đạt, đó là trưởng khoa châm cứu đh Y HN đã về hưu, thầy có phòng khám ngoài, hiện vẫn là bs giỏi cộng tác với truyền hình rất đáng tin cậy. tình trạng như bạn nên kết hợp giữa kháng sinh liều cao và thuốc bắc
    • 23 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

[QUOTE=Giohe;33405390]bạn đã khỏi bệnh chưa