TIN TÀI TRỢ.

đeo bạc đẻ bảo vệ sức khỏe nhưng cần tư vấn hộ cái.....

• 0 Lượt chia sẻ
  • 13.5K Lượt đọc
  • 9 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 22 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Em muốn mua 1 vòng bạc chống phongrooling: trên phố nhưng cơ quan em ko cho đeo vòng bạc [ theo họ thì đeo dây chuyền làm ảnh hưởng đến bộ mặt của cơ quan :Silly: ] em định chuyển qua đeo nhẫn bạc nhưng ko biết nhẫn bạc có chống phong [ chống gió ] như vòng bạc ko và khoảng 500 ngàn em mua được hàng xịn ko ? . các bác quan tâm giải đấp hộ nha

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 18 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Cũng không rõ lắm có đúng là đeo đồ bạc tránh được gió không. Nhưng mình cũng đeo 1 cái nhẫn bạc, phòng hơn chữa mà, mà tâm lý cũng an tâm nên thoải mái. Lại lúc trong nhà có ai ốm đau phải đánh gió đỡ phải đi kiếm. Mà bạn mua bạc j mà tận 500 vậy, mua cái bình thường đeo thôi cũng được, còn nếu muốn kiểu cách thì cũng đc! Bạn cứ ra cửa hàng vàng bạc, không chắc lắm về chất lượng, nhưng cũng tin cậy được hơn mua ngoài chợ!:Angel:
    • 1,240 Bài viết

• 1,009 Được cảm ơn

Nhẫn bạc của Nam thì cỡ 200k là to lắm rùi á, tới gần 5 chỉ rùi còn gì :Thinking:
    jeqiwrlhjz8b
    • 78 Bài viết

• 128 Được cảm ơn

Mình có người nhà làm hàg vàng bạc. Giờ mà bạn mua ở ngoài thị trường hiếm có loại bac nguyên chất như ngày xưa lắm.
    • Thành viên Webtretho
    • 12 năm
    • 35 Bài viết

• 2 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi LiiinhPhong Xem bài viết
    Mình có người nhà làm hàg vàng bạc. Giờ mà bạn mua ở ngoài thị trường hiếm có loại bac nguyên chất như ngày xưa lắm.

Đúng là ngoài thị trường hiếm bạc nguyên chất, nên đeo đồ trang sức bằng bạc thì có tác dụng làm trang sức là chính và tác dụng tránh gió cũng có hhg ít thôi. Vì nếu đồ trang sức làm bằng bạc nguyên chất thì mềm lắm và sẽ đẹp, nên họ phải pha vào đó thôi
    :rolleyes: dance with the devil :rolleyes:
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 10 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 32 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Cẩn thận mua phải bạc giả còn nguy hiểm hơn ý
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 33 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

em ở sài gòn thì mua bạc ở khu chợ bà chiểu mấy chị thấy có tốt ko ạh? em thấy khu đó trong chợ cũng nhìu hàng vàng bạc lắm mà ko biết chất lượng sao, mẫu mả cũng đa dạng giá cả rẻ hơn pnj nhìu lắm
    • 7 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

muốn chống gió tốt thì nên đeo ở cổ hoặc ở khuyên tai bạn à.
    nhẫn 500k thì mình thấy cái này khá là đẹp
    https://www.trangsucbacdep.vn
    Chuyên bán, chế tác theo yêu cầu trang sức bạc 952 cho mọi người
    • 233 Bài viết

• 77 Được cảm ơn

em là tín đồ của bạc. xích cổ bạc, xích tay bạc, xích chân bạc, bông tai bạc, nhẫn bạc thì mất rồi :3 :3 :3
    không hiểu sao e lại thích đồ bạc quá như thế. khi thấy đồ bạc thì ôm hun thắm thiết không nỡ buông luôn í =))))))))))))
    (nói nhỏ là có cả nước dãi chảy ra nữa :v :v :v)
    Những người đã hết mình gìn giữ hạnh phúc, thì sẽ không bao giờ tiếc nuối khi phải buông tay
    Happy a sweet day to me heheee
    • 11 Bài viết

• 11 Được cảm ơn

500k thì thừa sức được nhẫn bạc rồi nhá. Có thể mua nhẫn bạc ta, bạc Hàn Quốc hoặc bạc Ý cũng được nhá !