Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đau tuyến vú

• 0 Lượt chia sẻ
  • 498 Lượt đọc
  • 2 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 92 Bài viết

• 9 Được cảm ơn

Mình chưa lập gia đình. Trước các kỳ kinh thường hay bị đau vú sạch kinh thì hết. Vậy không hiểu sao tháng này sạch kinh rồi mà vẫn đau ngực như chưa bị vậy. Không biết có sao không nữa. Ai biết chỉ giùm mình nhé. Cảm ơn.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

bạn có bị mấy triệu chứng như hoa mắt hay ù tai trong mấy ngày kinh không?? ,mình bị vấn đề này sau được chú em tư vấn cho dùng viên thảo mộc ấn độ ,dùng được nửa năm nay thấy cũng thích phết ,hiệu quả .Có gì thì bạn cứ thử gọi chú em mình Sơn 01678460466, nó cũng hay đi chăm sóc khách hàng
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 102 Bài viết

• 165 Được cảm ơn

Đau tuyến vú là hiện tượng hay gặp ở phụ nữ do thay đổi nội tiết. Tuy nhiên để chắc chắn là đau do nội tiết thì bạn cần phải đi khám để loại trừ các nguyên nhân khác. Khi đi khám thì bác sỹ chuyên khoa sẽ khám bằng tay sau đó cho bạn đi siêu âm và chụp x quang tuyến vú.
    Trích dẫn Nguyên văn bởi nguyentuquyen70hb Xem bài viết
    Mình chưa lập gia đình. Trước các kỳ kinh thường hay bị đau vú sạch kinh thì hết. Vậy không hiểu sao tháng này sạch kinh rồi mà vẫn đau ngực như chưa bị vậy. Không biết có sao không nữa. Ai biết chỉ giùm mình nhé. Cảm ơn.