Webtretho thử nghiệm phiên bản mới

TIN TÀI TRỢ.

Đau thắt, buốt và lan sang bên cánh tay trái là biểu hiện của bệnh gi?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.06K Lượt đọc
  • 5 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Tôi thường hay có các biểu hiện đau ngực, rất khó thở mà tim đập nhanh rồi đau lan sang cánh tay trái. Tôi rất mệt mỏi. Cơn đau chỉ xuất hiện vào sáng thôi. Tôi rất lo lắng không biết nên về Bạch Mai khám hay khám tại bv tỉnh quê nhà. Những biểu hiện đó là của bệnh gì? Các mẹ, các chị cho tôi 1 lời khuyên
    chúc một ngày làm việc vui vẻ

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị, những biểu hiện như chị nêu trên là triệu chứng đâu tim rồi, vì mẹ em cũng có những biểu hiện như chị vậy đó. Nhưng nên đảm bảo và xác định đúng tình trạng bệnh tình thì chị nên đi khám ở các bệnh viện hoặc các phòng khám tim mạch để biết đúng tình trạng chị nhé.
    • 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cảm ơn chị vì đã cho lời khuyên. Tôi cũng nghĩ đó là biểu hiện có bệnh. có khi nào do gia đình có tiền sử bị bệnh tim mà tôi cũng bị hay không?
    • 7 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Chào chị các biểu hiện như thế là giống như mẹ tôi rồi mẹ tôi trước đây cũng có những biểu hiện như thế, tôi tìm hiểu các trang web về tim mạch thấy có trang này cũng hay và nói cho bạn nhiều điều cần biết lắm đó chị ạ chị vào xem và tìm thuốc cho mẹ chị dùng nhé, mẹ em cũng dùng rồi đó có kết quả tốt lắm đó chị ạ: http://xovuadongmach.vn/bai-viet/thong-tin-benh. Chúc mẹ chị hết bệnh nhé.
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 13 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• 14 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

cảm ơn chị
    Tôi vừa gọi điện đến cái số điện thoại có trên trang wed. Thấy người ta giới thiệu về sản phẩm Vương Tâm thống
    Không biết gđ nhà mình có cho mẹ dùng không?
    Hiệu quả ntn? Thấy cô tư vấn nói thấy tác dụng cũng hay. Nhưng tôi đang băn khoăn
    Trích dẫn Nguyên văn bởi tyty_1985 Xem bài viết
    Chào chị các biểu hiện như thế là giống như mẹ tôi rồi mẹ tôi trước đây cũng có những biểu hiện như thế, tôi tìm hiểu các trang web về tim mạch thấy có trang này cũng hay và nói cho bạn nhiều điều cần biết lắm đó chị ạ chị vào xem và tìm thuốc cho mẹ chị dùng nhé, mẹ em cũng dùng rồi đó có kết quả tốt lắm đó chị ạ: http://xovuadongmach.vn/bai-viet/thong-tin-benh. Chúc mẹ chị hết bệnh nhé.