TIN TÀI TRỢ.

đau nhức từ háng xuống gót chân !!

• 0 Lượt chia sẻ
  • 1.99K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 1 Bài viết

• 1 Được cảm ơn

cách đây khoảng hơn 2 tháng , tôi bị đau nhức gót chân và dần dần đau lên háng ...giống như bị cang cơ rất khó chịu không thể nhấc chân lên được , nếu sức dầu nóng thì có thể đi lại được bình thường, mới đây tôi có đi chụp Doppler, EMG , đo tứ chi và khám tổng quát nhưng Bác sỹ chỉ chuẩn đoán là bị suy tĩnh mạch , và viêm khớp .......và cho thuốc về uống , nhưng không thuyên giảm ..tôi rất lo nhưng không biết mình đi khám ở đâu cho đúng bệnh của mình. Tô rất mong các anh chị em nào có cùng hoàn cảnh hoặc Bác sỹ nào chuyên khoa ..cho tôi lời khuyên và chi sẻ kinh nghiệm .Tôi xin chân thành cám ơn. Mail: sonnguyendinh1980@gmail.com
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 502 Bài viết

• 61 Được cảm ơn

Thành viên tích cực 2018
    bi6 viêm gan gót chân rồi .
    sẻ còn đau và đau nhiều nửa.
    đau lên tới lưng.
    để lâu khó chửa trị .
    không nên châm cứu.
    làm tổn thương huyệt đạo
    lại càn khó trị đó bạn.
    • 171 Bài viết

• 101 Được cảm ơn

Mình cũng muôn Tim nơi khám và chữa bệnh chuyên về nhứt gót chân cho người thân. Ai biết xin chỉ giúp! Thanks!
    • Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 6 năm
    • Thành viên bị khoá
    • 40 Bài viết

• 12 Được cảm ơn

Nghe như mô tả thì có thể bạn bị viêm gân gót hoặc viêm cân gan chân. Thường sáng dậy rất khó đi, phải nắn bóp và tập vận động một lát sau để đỡ đau mới đi được. Nhiều trường hợp là do bị gai xương gót, khám chuyên khoa Chấn Thương Chỉnh Hình mới ddubgs chuyên khoa.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)