TIN TÀI TRỢ.

Dạ dầy Nhím

• 0 Lượt chia sẻ
  • 4.47K Lượt đọc
  • 3 Trả lời

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • 88 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Các chị cho em biết một số thông tin về Dạ dầy Nhím với :1 - Cách nhận biết thật giả .2 - Cách sử dụng .3 - Giá cả thế nào .4 - Chữa đựoc những Bệnh gì .Cảm ơn chị em cho ý kiến .
    Yêu chồng, nên yêu cả Vợ hai của chồng

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 39 Bài viết

• 3 Được cảm ơn

Mình chỉ biết dạ dày nhím là dùng ngâm rượu để chữa bệnh đau dạ dày.Muốn biết cụ thể bạn cứ vào Google gõ dạ dày nhím là có thể biết hết mà.
    • Thành viên Webtretho
    • 14 năm
    • 2,461 Bài viết

• 359 Được cảm ơn

Cách nhận biết thật giả và giá cả thì mình không biết. chỉ biết là bác mình lâu lâu được người nào ở bên Miên cho 1 cái, có cho bố mẹ mình. Và nghe là vào mùa khô Nhím phải tự đào xới rễ cây thuốc để ăn vì nắng quá thì chỉ còn rễ cây thuốc thui, chứ mùa mưa thì tòan khoai sắn. Và săn bắt đước Nhím vào mùa khô mà lấy được bao tử nhím vào đúng mùa khô thì rất tốt, nghe nói là sao vàng hạ thổ gì đó rồi ngâm rượu. Mỗi lần trong nhà có người chột da, đau bụng tiêu chảy, ăn không tiêu hay trúng thực,.. dùng 1 ngụm rượu dạ nhím là khỏi ngay, cầm ngay tức thì. Nhà mình vẫn dùng đó. Công nhận là lọai thuốc quý.
    event

• Đang bị khóa tại diễn đàn
    • 11 năm
    • 674 Bài viết

• 191 Được cảm ơn

Mình đọc báo thấy bây giờ nhiều nơi dùng bao tử chó làm giả dạ dày nhím đấy, thế nên bạn mua phải cẩn thận, nếu không dễ bị lừa lắm.