TIN TÀI TRỢ.

đã ai chữa sùi mào gà chỗ lương y Nguyễn Đức Thành chưa ạ?

• 0 Lượt chia sẻ
  • 27.2K Lượt đọc
  • 72 Trả lời

• Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4

Luôn tự hào là nguồn thông tin và kiến thức đáng tin cậy dành cho phụ nữ trưởng thành.

Theo dõi Webtretho

Đến trả lời mới nhất
    • Thành viên Webtretho
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Thanhvyyy Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi Tangdoi Xem bài viết
    Trích dẫn Nguyên văn bởi uyeuyen19 Xem bài viết
    trước đây khi mình lấy thuốc của lương Y Thành dùng mình cũng hoang mang lắm, theo hướng dẫn dùng thuốc thì trong 2 tháng đầu những gốc rễ tìm ẩn bệnh sẽ lôi lên hết và qua 2 tháng bắt đầu từ từ biến mất hết như vậy thì mới khỏi tận gốc được, a ấy khuyên tuyệt đối trong thời gian đang lôi mầm bệnh ra không được đốt hay xịt gì ở bệnh viện và mình đã làm theo y như vậy và khỏi bệnh hẳn , đợt rồi đợi kết quả xn và giờ âm tính rồi. Mình nghĩ nếu bạn huonggiang gì đó có dùng thuốc của lương y Thành thì bạn đã sai rồi vì hướng dẫn nói rất rõ quá trình dùng thuốc là không được đốt xịt gì mà bạn đã tự ý không tuân theo. Mình có gọi hỏi A Thành về trường hợp của bạn, anh ấy cho biết có thể bạn là bệnh nhân dùng thuốc của Ảnh thật nhưng dùng thuốc như vậy là giống như tự ý không theo hướng dẫn, hiện tại do nhờ có bôi thuốc của ảnh nên chân sùi bị đẩy ra và bạn đi xịt thì thấy sùi k mọc lại nữa do nó bị đuối thôi chứ virut có thể quay lại. Còn chuyện chặn số điện thoại anh ấy khẳng định không có thật lúc, nào ảnh cũng sẵn sàng nghe điện thoại của bất kì ai, vì tất cả bệnh nhân ảnh đều lưu tên và số điện thoại vào sổ gọi tới nói tên là biết ngay. Mình trước đây lúc lấy thuốc cũng tìm hiểu rất kỹ trên trang facebook cá nhân của lương y Thành và mình hỏi mọi người bình luận trong trang đều khỏi bệnh họ rất nhiệt tình giúp mình biết được tác dụng của thuốc, anh ấy còn giúp miễn phí gửi thuốc chữa sùi cho các em nhỏ trong vụ cắt bao quy đầu ở Hưng Yên, và có vài bố mẹ các cháu bình luận cảm ơn trên trang, mình xin số điện thoại để hỏi thực hư thì ai cũng nói dùng thuốc đều kết quả tốt chỉ cần kiên trì theo đúng liệu trình là khỏi và mình là một người may mắn trong số đó.
    B ơi có thật chữa đc khỏi k b. Mình bị gần năm rồi mà đi đốt đủ kiểu rồi bôi thuốc, uống đủ thuốc mà n vẫn mọc thêm. Giờ sợ quá. Chẳng biết phải làm ntn cả. Nh lúc nghĩ chỉ thấy bế tắc. Có thật chữa khỏi k hả b. Đọc nh nguồn tin mà mình hoang mang quá
    Không hết đâu.
    B ơi. B bị ở đâu vậy. B dùng thuốc của a Thành k hết hả b ?
    Bị trong miệng.uong không hết
    B uống đc mấy liệu trình hả b. Vì mình nghe nói phải kiên trì mới khỏi đc
    2lieu trình rồi bạn không hết.

1. CHỦ ĐỀ NỔI BẬT

• 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình từng bị ở trong miệng uống 2 liệu trình 40 gói giờ đã hết sạch đây bạn..mình nghỉ là do cơ địa của mỗi người.bạn cứ kiên trì dùng thử 1 liệu trình nữa xem sao
    • Thành viên Webtretho
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi trandaingia Xem bài viết
    mình từng bị ở trong miệng uống 2 liệu trình 40 gói giờ đã hết sạch đây bạn..mình nghỉ là do cơ địa của mỗi người.bạn cứ kiên trì dùng thử 1 liệu trình nữa xem sao
    Bạn hết trong bao nhiêu tháng. Chứ mình dùng hết 3 tháng mà không thấy gì hết vẫn như thế. Mà còn nhiều hơn nữa.
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn hết trong bao nhiêu tháng. Chứ mình dùng hết 3 tháng mà không thấy gì hết vẫn như thế. Mà còn nhiều hơn nữa.
    mình củng uống được 4 tháng là khỏi ..nếu bạn thấy chưa có kết quả thì bạn liên lạc lại vs thầy xem sao.
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Lương Y Cẩm Liệu lừa đảo .bán thuốc ko trị hết ...bệnh nhân í kiến lại thì còn chặn mất sdt,zalo..lâm ăn ko uy tín
    • 2 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

• Thành viên Webtretho
    • 11 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

mình củng uống được 4 tháng là khỏi ..nếu bạn thấy chưa có kết quả thì bạn liên lạc lại vs thầy xem sao.
    Những nốt sùi ở trong miệng của bạn có nặng ra mũ không.ban phát hiện sau bao lâu cách thời điểm nguy cơ
    • Thành viên Webtretho
    • 7 năm
    • 16 Bài viết

• 6 Được cảm ơn

Những nốt sùi ở trong miệng của bạn có nặng ra mũ không.ban phát hiện sau bao lâu cách thời điểm nguy cơ
    Xin chào các bệnh nhân thân mến, tôi là lương y Nguyễn Đức Thành. Được sự báo cáo của các bệnh nhân đã khỏi bệnh bằng thuốc của tôi rằng có nhiều người nói dùng thuốc của tôi mà không hiệu quả nên hôm nay tôi chính thức lên tiếng. Tôi chưa thất bại bất kì ca bệnh sùi mào gà nào trong hàng trăm ngàn người bệnh mà tôi từng chữa trong 10 năm qua. Vì vậy tôi mong 2 bạn vuhuonggiang1994 va bạn Tangdoi nếu thật sự là bệnh nhân của tôi thì hãy nêu rõ họ tên, ngày giờ lấy thuốc để tôi kiểm tra sổ và trực tiếp làm một video trực tuyến gọi nói chuyện phải không qua số điện thoại của các bạn và đăng đường link lên đây cho mọi người rõ, nếu là bệnh nhân của tôi chắc hẳn ai cũng biết đến nhà tôi luôn có 1 sổ ghi chép thông tin tất cả người bệnh rất tỉ mĩ. Riêng bạn có nick Tangdoi không biết là bệnh nhân dùng thuốc của tôi thật hay không nhưng ngoài yêu cầu khai họ tên ngày giờ lấy thuốc ra xin yêu cầu bạn hãy cho tôi giấy kết quả xn hpv gần đây nhất ở miệng của bạn xem có phải bạn bị smg ở miệng không hay là không phải rồi cứ lấy thuốc uống rồi bù loa lên đây.
    1 thành viên đã cảm ơn vì bài viết hữu ích (xem)
    • 3 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

nên đi bệnh viện đi bạn, tốt nhất là lên TW. mọi Thứ sẽ tốt hơn
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Nhiều ý kiến trái chiều hoang mang quá
    • 1 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Trích dẫn Nguyên văn bởi Nguyenhaitruong Xem bài viết
    Nhiều ý kiến trái chiều hoang mang quá
    Hãy tin vào anh Thành. Vì đó là người đáng tin tưởng.
    • 5 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Đã ai chữa trên miệng lưỡi khỏi ở chỗ thầy thành chưa ạ
    • 6 Bài viết

• 0 Được cảm ơn

Bạn dùng thuốc thấy khỏi ko vuhuonggiang1994
  • Trang 4/4

Chuyển tới trang

• 1
  • ...
  • 3
  • 4